có ai thích đọc truyện tranh không

C

congchualolem_b

hehe, truyện tranh là món ruột của tớ nè :)), tớ mê tới nỗi bỏ thi học kì mà đọc đó ( may mà học kì vẫn đc giỏi k thì chắc k đc đi học để đọc truyện nữa ^^!)

C

chikobe

truyện là sở thick muôn đời ko chán:khi (34):mình có thể ngồi đọc truyện cả ngày cũng được nhớ có lần còn phải trốn học để đi đọc truyện (may là ko sao chứ ko thì chết quá):D

C

cuncon2395

nói đến truyện tranh thì ko thể bỏ sót cún iu đc
cún mê truyện tranh lắm, mặc dù mẹ có cấm ko cho đọc nhưng cún vẫn trốn đi đọc truyện đoA

P

pro9xcute

lấy manga và anime làm tâm, quay 1 vòng chúng ta có cả thế giới. Mình tâm đắc nhất câu này đó!Truyện tranh muôn năm...

T

thuki_ams

hình như câu ấy lấy trên acc đúng không nhi? Nghe wen wá.
Mà nhắc đến manga thì clamp là số 1 không ai bằng ah!!!!!!!!

P

phanhoangbinhminh

Tôi thích đọc bộ Vua pháp thuật và Conan. Bây giờ học đại học rồi vẫn đọc không biết chán.....

T

thienhuong123

tui gọi là cực cực thích luôn á mà Kết nhất là Thám tử lừng danh Conan

Z

zero_flyer

cần tìm fan HunterXHunter, ở VN chỉ phát hành đến tập 24, nhưng tui tìm dc trên mạng từ tập 25 đến 34, ai cần thi send ^^

H

hotpetin

Mình là thành viện mới kình rất thik đọc truyện tranh, có truyện nèo hay mình share cho nhau nha

K

kally_05

tui thík nhứT CONAN với ĐÔ-RÊ-MON nèh.................ai cÓ cùg sở thík với tui kÔ.....kết bn đê hohoho!!!!!!

M

mei_mei

mình mê truyện tranh từ bé. nhưng năm nay cuối cấp rồi k đọc nữa lo học hành nghiêm chỉnh thôi

T

thienhuong123

cho tớ tìm Fan của Conan nha ........................................................
có gì Add nick tui : nangthuytinh_love_muabongbong_29

H

h_truong01

truyện tranh ư?rất rất rất thích,nhưng chỉ thích truyện doremon,TĐĐV,mặt nạ thuỷ tinh.

B

babykh0cnhe

đọc truyện àh. cái nề thì tui cực kỳ thích nhưng sao có nhìu chuyện đang đọc lở zở thì dừng ngang xương zạy áh. Chán ghê lun....

Z

zoikon0204

truyện tranh hử haha ko thích chuyện nhưng thích truyện tranh
nhưng chú thòong là truyện tranh ko nhỉ :-/
:))

R

redtiger3392

ban zero_flyer oi, co HunterXHunter thi send cho minh di, ma dua link cung dc, cho moi nguoi cung bik, minh me hunter lam, doc nhieu wa nen bi bo me la du wa, bua gio ko doc vi cun ko co,neu co thi dua link cho minh nha

Top Bottom