có ai thích đọc truyện tranh không

I

itea

Comics hả.:)) Mỗi ngày đều đọc, không đọc thấy bùn bực sao ế. Nghiện nặng ^^~ Ai thích Itto không nào, thể loại shounen rất hay há:x:x:x. Mình cũng đọc nhiều thể loại manga lắm nè. Ai rảnh rỗi ngồi tán truyện tranh với mình nà :))
À, Sherlock holmes mình cũng thích lắm, nhưng truyện tranh thì hok hay bằng truyện chữ ^^~

9

9X_conduongtoidi

hỏi ngớ hỏi ngẩn!truyện tranh ai chẳng thích em cực yêu truyện tranh nhưng dạo này có một số truyện hok dc lành mạnh cho lắm nên thấy mục đích đọc truyện của các teen hơi bị sai lệch nên hơi buồn:(:mad::(:(:)(:)((

D

duong121234

truyện tranh hay chuyện chữ cái nào cũng hay có ai có chuyện tranh nào mới ra nói cho mình với(phải hay nhe)
còn truyện chữ thì mình cung khoái ai có biết eragon phần 3 ở đâu nói mình với nhe
mà có truyện mới giới thiệu luôn cũng dc

H

honghai9x

Truyện tranh hay nhất đặc biệt là các truyện bóng đá. JINĐÔ đọc hơn 10 lần vẫn thấy hay.:D

D

duong121234

chuyện đó đọc đi đọc lại nhiều lần rùi tuy hay nhưng mình nhớ đến tưng chi tiết rùi
(đọc nhiều rui mà)

H

honghai9x

Lâu lắm rồi không đi tìm hiểu thị trường truyện tranh thế dạo này thị trường có truyện gì hay không nhỉ?Thật hay rồi nói nhá:)|

F

firefly0707

hm thế cho tui hỏi có ai ở đây kết doraemon ko nào
ai ai nào ............................giơ tay lên chu tui coi xem nha
DORAEMON MUÔN NĂM

H

honghai9x

Doremon có bộ thêm và bộ bóng chày là hay thôi.Mấy cái truyện lẻ đọc hết rồi nên chán

B

baby_kute94

tui cung rat thich conan do
qua hay
hiiiiiiiiiiiiiii :-o
Hay thật đó mà thế bạn chị anh em có tập bao nhiêu:D:D

I

ILoveNicholasTeo

ui, thích truyện cực kì luôn nhất là Conan, Doremon , Vampire Knight và cả Ouran high shool host club nữa. toàn truyên cực hay

H

halo_vip

truyện tranh là thứ giải trí tui thích nhất đó :D
nhất là Đôrêmon và Thần đồng dất việt

K

kid1211

Mình cũng iu manga lắm: Naruto, Yotsuba&!, Fairy tail, Chobits, Miyuki, Love Hina...... (chắc ko kể hết đc đâu :d)
Còn truyện tranh Hàn Quốc, Trung Quốc, VN thì tuỳ từng bộ :D

N

nhoccon_0123

có ai là thành viên trong accvietnam.vn ko cho mình hỏi sao mình đăng kí hoài mà ko được :(:)((

Top Bottom