có ai thích đọc truyện tranh không

L

luvship

mình thì thích truyện conan nhưng lại không thích truyện sakura, chỉ thích hình ảnh của truyện này ( rất sắc xảo)

G

giappro7a1

mình thích tất......................... truyện gì cũng thích..............miễn đọc được thì đều thik tuốt........trừ truyện cho con gái dzới ng` lớn................truyện đó ứ thèm đọc............kinh...........

N

niemtin_267193

có ai đọc "d'gray man" hay là "eye dragon" (cậu bé mắt rồng) ko vậy????????????

S

sakura1234

mình thì thích truyện conan nhưng lại không thích truyện sakura, chỉ thích hình ảnh của truyện này ( rất sắc xảo)

sao? sakura mà hok thick hả? hay thế mà chê ảnh thì công nhận đẹp thiệt nhưng nội dung cũng rất hay tuy cũng có tình cảm nhưng đó hok phải là nội dung chính của truyện chứ hok như các loại truyện khác

S

sakura1234

người sao dễ đọc truyện quá zậy?^^"
mà như có vẻ bạn cũng thick hary nhỉ?

T

thanhminh97

chao ôi!mình chỉ thích truyện trinh thám với võ thuật thôi!còn mấy truyện kia tình cảm quá đọc hoài đầu óc mình ho~phát triển

C

congaigiaitoan_5

Tôi chỉ mê mỗi truyện Đô Rê Mon thôi hà! Truyện đó hay lém, đọc thử nha!

P

proechcom

pro đọc chuyện nào hay là thích đọc ,nên pro thích nhiều chuyện lắm ,chuyện conan đọc hay đấy nhưng mỗi tội pro khắc tinh với chuyện này ,đọc xong lại gặp số đen ko nè ,chán chết đi đc =>>>đọc mỗi đc doraemon và thần đồng đất việt thôi ,hì

B

bekeobong92

tôi cũng rat me manga
maga la môt nua the gioi của
tôi
no như la ngươi me tinh than vay
the ban thích đọc truyen gi

S

sakura1234

còn tui thì thick kakashi nè sasuke nè gaara nè. còn tui ghét nhất là naruto và sakura:D
thấy tui kì hem?

S

sakura1234

tớ ghét nhất!thấy làm vai chính là hok hợp tí nào.:p
ghét cả cái con sakura nữa. trông thảm quá đi:))
còn gaara , sasuke và kakashi thì khỏi nói thần tượng của tui là họ đó

W

wolf95

sakuke " sĩ" lắm! naruto dù rất ngốc, nghick ngợm nhưng có một lòng tự tin vào bản thâm vô cùng, lúc nào cũng tin rằng mình làm đc dù cho việc đó là gì. naruto đáng khâm phục thế sao ghét chỉ tội ngố quá nhưng. sakura thì tui ko thick lắm sướt mướt quá! sakuke thì lạnh lùng mà lại đánh cả naruto nữa. Naruto vẫn tuyệt nhất hihi

R

rainbow_magic

đừng nói thế nhá
sasuke chỉ vì mún trà thù cho dòng họ nên mới thế
(coi phần 2 đi... sasuke bị ng ta lợi dụng...:(()

Top Bottom