có ai thích đọc truyện tranh không

N

nh0ck_kun

oa!Cho em xjn 2 chữ pành yêng nàh pà kon!Ah nàh,có ai có pí quít j để học joi lý không,bày kUn zới

N

nh0ck_kun

oa!Cho em xjn 2 chữ pành yêng nàh pà kon!Ah nàh,có ai có pí quít j để học joi lý không,bày kUn zới:D

C

chilyo_chan

Mình rất khoái đọc Gakuen alice vs lạy Yotsuba vs lậy Vampire Knight vs...nói chung em iu truyện tranh :p:p:p

Y

yurihoa

mình cực ki` thích đọc truyện tranh nhưng mẹ hok thích cho mình đọc vì nhiu` nhiu` lí do mà mẹ đặt ra
như :
Dễ bị cận
Ảnh hưởng đến việc học
Ảnh hưởng đến sức khỏe v.v.....
Chán thiệt

S

serry1410

Hồi xưa, lúc còn bé thì mình rất thích Đôrêmon, sau đó lớn lên một tí thì mình thích conan hơn và từ đó đến giờ mình vẫn trung thành với conan. À ngoài ra mình còn đọc: Bác sĩ quái dị, sailormoon, bảy viên ngọc rồng, phép màu kì diệu, mặt nạ thuỷ tinh, giỏ trái cây... Nhưng thích nhất thì vẫn là conan

Q

quyenvan07

ho ho
vậy có ai thích jndo ko
bộ truyện tranh mình thích nhút đó :(
ko ai thích sao :(

P

phuthuytk21

chà....... mình cũng thik conan, nhưng dạo này không có đọc nữa, bận wá mà. có ai thik đọc Vua pháp thuật, HunterX, Hajme là số 1....giống mình không? kết bạn kí....

F

funny_chipmunk

ho ho
vậy có ai thích jndo ko
bộ truyện tranh mình thích nhút đó :(
ko ai thích sao :(

Truyện Jinđô có gã Jinđô lùn mã tử đá bóng với nhìu kiểu lạ đời nhất chưa từng thấy và là kẻ chuyên môn gây thù chuốc oán để rồi tự vác họa vào thân á hả???????????:D:D:D
Nếu thế thì mình đọc rồi và cũng khá thích nhưng ko phải là thích nhứt:p:p:p
Thích nhất phải là truyện kobayashi 3+1:D:D:D

S

shura_ouji

cậu funny hình như thik code lyoko phải ko? phim đó coi được, nhạc phim được cái hay miễn chê.
thế ở đây có ai thi đọc shonen manga ko? ai thik Hunter x hunter ko? ai thik naruto ko? ai thik deathnote ko?

B

babykh0cnhe

tui chỉ thích mặt nạ thủy tinh và công chúa xứ hoa thui mà chờ mãi chả thấy phần hai đâu hít....Chán!!!

L

lunvan

Tui thì lại thích đọc truyện conan cơ. Truyện đó hay lém. Truyện trinh thám mà. Đọc xong là phê lun!!!!!!!!!!!

T

tom_stone01

Còn mình chỉ thích đọc Conan (vì nó hấp dẫn) với lai itto(buồn cười cực, ai muốn thử tìm đọc xem, bảo đảm mê liền)

G

gypsy

dạo này có thiên hướng đọc thể loại yaoi B-)
hồi trc' cũng đọc nhiều lắm: conan, sailor moon, glass mask, bleach, onepiece, nana.... bây h chỉ đọc nana trên mạng vì ko có thời gian mua, bleach thì càng ngày càng dài >"<

S

sakura1234

e cũng thick truyện tranh như: conan, sakura, ranma, mặt nạ thủy tinh, ánh trăng bí ẩn, huyền thoại đôi cánh, inuyasa, naruto,...........................còn nhìu lém

G

gemini5156

mình cũng thích truyện tranh
các bộ kết nhất là hajme là số 1, kaze hikaru,kenshi,hikaru no go, slump,các truyện clamp,death note, dragonball,...
không biết bạn nào cùng sở thích truyện với m ko ^^

P

phaodaibatkhaxampham

đang đọc beauty pop
định chờ ra hết chapter rồi đọc một thể nhưng nhin không được
à bà con có ai đọc the one không
hay dã man mà mới cua đến chap 36 . hĩ không đau vì quá đau
tiếng trung ra đến chapter 57 rùi nhưng khoor nỗi đọc chả hiểu cái quái gì sất vậy mới đau

H

huyhoang.t6

Độ còn nhỏ thì thích Đô Rê Mon. Lên cấp 2 thì bắt đầu nghiền Connan Và giờ thì thích HarryPoster... Không biết có là quá trễ...

S

sakura1234

h!hình như sakura có vẻ lạc loài nhỉ? ở lớp cho đến trên đây hầu như thấy ai cũng thick đô rê mon cả!
sakura chỉ thick những truyện đánh đấm, viễn tưởng mà đánh nhau,có chỗ phải gay cấn đọc nó mới hay;)

Top Bottom