có ai thích đọc truyện tranh không

S

shinichi5692

Comic . oh ! I love ... ^^!
Shj cực kj` thick truyện tranh. nhất là: Conan, doremon, Dragon ball, Naruto, Ranma, Inuyasha, Jindo, Nữ hoàng Ai cập,..... nhju` nhju` lém :D

B

bonchenchampion

MÌNH RẤT THÍCH TRUYỆN TRANH , CÁC TRUYỆN VẼ ĐẸP HẤP DẪN ....... NGOÀI RA MÌNH CÒN THÍCH VẼ CÁC NHÂN VẬT , PHONG CẢNH TRONG TRUYỆN NỮA (AI CHỈ MÌNH CÁNH ĐƯA LÊN ĐÂY ĐI MÌNH ĐƯA LÊN CHO MỌI NGƯỜI CÙNG XEM )

K

kuro169

Tớ không phải là thích, cũng không phải rất thích, mà là iêu truyện tranh, đặc biệt là manga. <Chỉ vì tớ mê các boy manga cá tính, đẹp trai, tài giỏi thôi>....^O^...
Nxb Đà Nẵng cũng có truyện hay đó chứ (Giả kim thuật nè... - không biết còn gì nữa không? - truyện Clamp là của nxb nào ý nhỉ?)
Tớ cũng chỉ mới gia nhập đội ngũ fan Clamp thôi. Có bạn <anh chị> nào biết link để đọc online X1999 không, share cho tớ với...

B

bonchenchampion

ai chỉ mình cách post ảnh lên đây đi mình cho xem mấy cái manga mà mình vẽ lên cho pà con cùng xem và góp ý giúp mình

S

shjnjchjkudo96

thanhha12a4 said:
shjnjchjkudo96 said:
gioxanh said:
ai thick conan hem.......... làm wen đê
hơ hơ! em nè chị! nàm wen lại ko?
:D
cho chj nàm wen với^^, iu Conan nhắm ý ^^
;))
Nhưng chị thích Dragon Ball và Dấu ấn rồng thiêng cơ, cả Doremon nữa :x^^
oki lun chị nhá! YM nè: shjnjchjkudo96
em thjk conan, doremon, thần đồng đất Việt. Thế thui! :D
nhưng cuồng nhất vẫn là conan :D

S

shinichi5692

hjx....
em trai nhỏ bạn thân nhất...thick TĐĐV nhưng mà bj giờ hok tìm đc nhju`...
nó bảo nếu hok cho nó mượn sẽ hối hận
+ gọi điện đến nó hok cho gặp chj nó
+ hok ...... :">
Shj hok bjk làm j`...
ai ju Comic + Manga giúp Shj naz

T

thu_nguyen1201

ngay` xua tuong ko co' truyen tranh thi` se~ ko song^" dc

may ma` bjo` van~ song^" nhan răng ;D :>

8

889247

Minh cung rat thich doc truyen tranh. Co ai co nhieu truyen tranh hay thi cho minh doc cung voi nha. Minh rat cam on. Thankyou very must!

P

peni_peni123

Mình cực thì thik doremon và thần đồng đất Việt
Có ai thik giống mình hok nhỉ?????????

9

9X_conduongtoidi

thích đọc mỗi doremon :))
Hồi bé em cũng thích đọc đôremon cực nhưng đọc hết cả rôi:(:)(:)((Em còn có tật buổi tối lên giường ngủ ôm cả một lô truyện tranh rồi đọc khiến mắt tăng lên hơn 1 điốp=((=((=((.Bây giờ đi ngủ mẹ toàn phải canh _sợ con gái đọc trộm truyện lại hỏng mắt:D

Top Bottom