có ai thích đọc truyện tranh không

T

thuki_ams

Conan càng ngày càng chán vì nó cứ ra 1 năm 1 tập
Hơn nữa các cuộc phiêu lưu càng ngày càng ko cuốn hút người đọc mà chẳng hiểu vì sao nữa
Càng ngày càng thấy thất vọng về Conan
À mà có ai là Fans của Clamp hông?
Thấy hình của Syaoran và Sakura đầy ra kia kìa?

H

hippymeo

Mình cũng thik manga lắm nè!!!!!!1 :x

Có ai thik Naruto ko?
Cả Ranma1/2 nữa
Rồi cả Vampire Knight? (hix, manga này mình mới đọc được có 4 tập! :((

D

dinhan

tui cũng mê truyện lắm nhưng bi giờ đang cai hix ôn thi đại học mờ, ngoài mấy truyện đỉnh cao conan, đoremon tui cũng thích nhóc maruko, bảy viên ngọc rồng, đội quân nhí nhố nữa. Conan bi giờ ở bên nhật đến tập 62 roài, ai mún đọc vô www.360.yahoo.com/conan.translator => tất cả các nguồn conan trên mạng đều lấy từ đây

T

thanhhang231996

Truyen tranh thj` cuc kj` hay nhung mu` by gio` coa' 1 vaj` truyen ve~ thj` xau' con` noj. dung thj` chan' pheo`, nhat. nhu* nuoc' oc' mu` van~ d.c tung len mang.

B

baongoclongchau

Hí!!!!!!!!!!!
Nói đến truyện tranh là đúng sở trường của tui rùi đó. Tui cực mê truyện tranh đến nũi thức trắng đêm để đọc cơ . À!Cho hỏi chút ,đã ai đọc Lọ lem giỏi võ chưa (cuả NXBTrẻ ý).Tui đang đoc dở mà không thấy tập cuối trong khi đã xuất bản từ hơn một năm trước cơ. :(( Ai biết bảo tui với nhe!!!!!!!!!!!!Thank :x

B

baongoclongchau

Không phải là không có truyện hay+hình đẹp đâu mà các bạn chưa tìm thấy thôi có rất nhiều truyện hay và hình đẹp đấy như: Tóc nâu,Madonna,Vũ điệu màu trắng,...Đặc biệt là truyện của tác giả Saito Chiho,các truyện không quá 10 tập ý

G

gioxanh

truyện không quá 10 tập thì nhanh thật đấy nhưng mất đi cái chờ đợi như là truyện dài
mà mọi người cho em hỏi cái: conan tập bao nhiu thì kết thúc zậy???

B

bonchenchampion

mình thích tâá cả các truyen tranh Nhạt mà minh thýa hình vẽ đẹp .Ok đồng ý không

T

thaotnd

Em cũng cực mê truyện tranh luôn . Thích truyện : Conan , Inu Yasha , 1/2 Ramma , Am' hành ngự sử , Naruto , Mar , Doremon , Hoàng cung , Dracula , ... truyện gì có oánh nhau , hài hước em coi liền . Ko thick đọc truyện của nhà xuất bản Đà nẵng thôi . Truyện ở đó hầu hết toàn hôn hít .. hjx ;;)

B

bonchenchampion

MÌNH MUỐN LÀM WEN TẤT CẢ CÁC BẠN CÓ CÙNG SỞ THÍCH VỚI MÌNH WA ĐỊA CHỈ (TOIVAN_LATOI2211@YAHÔ.COM) NGOÀI ĐỌC TRUYỆN TÔI CÒN CÓ RẤT NHIỀU SỞ THÍCH KHÁC CÓ AI MUỐN CHIA SẼ VỚI TUI KHÔNG

Top Bottom