có ai thích đọc truyện tranh không

C

congchuatuyet_2009

còn em à? truyện nào cũng đọc nhưng mà thik nhất là truyện cổ An - đét - xen nè, tiểu thuyết của Kim Dung nè (toàn xem phim là chủ yếu! ^^) với cả truyện em viết môtíp nữa! ^^

S

sakura1234

đúng sasuke chỉ mún trả thù cho dòng họ uchiha thôi. sasuke là mạnh nhất đẹp nhất

S

sakura1234

nhưng e hok có phần 2:( chỗ e phần 1 mới tới tập 26 à:(( chưa đâu cả. thế phần 2 thế nào?
à e còn thíck itachi nữa ngầu sợ^^

S

sakura1234

à mà mí bạn mê naruto này!đã có ai có tập cuối chưa?còn phần 2 là thế nào vậy?

S

shura_ouji

chưa có tập cuối đâu. lên one manga mà đọc, đang gay cấn lắm. itachi và kakashi chết rồi, đọc đến đoạn ấy chưa?làng lá cũng tiêu tan, còn naruto thì đang đấu với pain

S

shura_ouji

http://www.onemanga.com/Naruto/
đây là link đọc naruto, có đầy đủ các chap và luôn cập nhật kịp thời nhất. chịu khó đọc tiếng anh vậy.muốn đọc tiếng việt thì chịu khó search trên google, hoặc có thể lên truyentranhtuan.com để đọc, tất nhiên là hơi lâu:D

P

phaodaibatkhaxampham

hohoho tui cũng hay đọc ở onemanga nè nói chúng trang dó khá được khá nhiều truyện hay hơn nữa khả năng cập nhật khá tốt ,đọc ở mangashut cũng được nhưng thấy ít hơn onemanga thì phải
chgir mỗi tội ở onemanga phải chờ qua trang chứ không để liền mấy trang vào một link

S

sakura1234

cảm ơn san nhìu!
mà bỏ naruto sang 1 bên
thế còn conan thì sao?
tập cuối có đúng là ran chết hok vậy?

P

phaodaibatkhaxampham

với vẩn đó chỉ là fiction thôi

mấy cái mớ ông tiến sĩ là chủ băng nhóm xã hội đen rùi thì shin lấy hai đíng là nuốt ko trôi

S

sakura1234

tui cũng bít nghe thế mà thấy bùn thiệt:((
mà này hình như vẫn chưa có tập cuối ở nhật lun thì phải

S

shura_ouji

ko đọc conan nên cũng ko rõ. thế ở đây chác cũng có người đọc truyện của clamp ấy chứ nhỉ. sakura là mẹ của syaoran thì shock thật=,=

S

sakura1234

ko đọc conan nên cũng ko rõ. thế ở đây chác cũng có người đọc truyện của clamp ấy chứ nhỉ. sakura là mẹ của syaoran thì shock thật=,=

có tui đọc truyện clamp nè ghiền lắm cơ! mà có bộ truyện nào là sakura là mẹ syaoran thì chắc tui chết mất! nếu thì thì nhảy lầu là chắc

à mí bạn có bít truyện ngắn wish của lamp hok? đọc cũng hay lắm nhưng tổ lại ngắn và kết thúc tui hok thick tí nào!

G

gypsy

mình đọc wish nè, kết thúc hơi hẫng, nhưng nói chung là hay :)
mà ở đây toàn thấy các bạn bàn về truyện của clamp hay conan, naruto...hay sao á, thế ngoài mấy truyện đó ra có ai còn dc truyện khác ko ;)

N

nguyenhuynhnhu

mình cũng rất thích truyện tranh đó . chúng ta có thể kết bạn với nhau dc rôj đấy nhì

T

thienduong123

truyện tranh thì ai mà chả thích...........thjk nhiều lắm.............:conan,thân đồng đất việt,đô-re-mon,asari siêu quậy....

Top Bottom