có ai học THPT NGUYỄN GIA THIỀU kô? vào đây chơi

C

chichchich

babymouse said:
duyenntb.nguyengiathieu10 said:
Oày, đây là topic tập hợp Gia Thiều mình à pà kon!?
ậy, chào bạn đã ghé thăm gia đình này! thật là cáo lỗi, làm chủ nhà mà không lo đc toàn vẹn, khách quí đến nhà mà không tiếp đón nồng hậu được, bạn thông cảm nhá, nutac bận đi chơi với ấy ấy, chich bận ăn vụng kem ốc quế, còn chủ nhà thì bận rình hai người kia. Bạn thông cảm nhá, chủ nhà đi rình đc bao nhiêu thì chia cho bạn một nửa. Thế nhá?
anh chích có ăn vựng ốc quế đâu ....anh vụng cơm nguội nhà nutac98 chứ :D :D :D ..
thui để anh tiếp duyên bằng cơm nguội nhà nutac98 nha....nào bạn ăn đi :p >:D< >:D< ngại gì em lo say lắm rồi :-* ;)

C

chichchich

baby đi mua gà chiều về thịt anh để nhà mình liên hoan nha ! mua gà trung quốc ý gà việt nam có dịch đấy

D

duyenntb.nguyengiathieu10

chichchich said:
babymouse said:
duyenntb.nguyengiathieu10 said:
Oày, đây là topic tập hợp Gia Thiều mình à pà kon!?
ậy, chào bạn đã ghé thăm gia đình này! thật là cáo lỗi, làm chủ nhà mà không lo đc toàn vẹn, khách quí đến nhà mà không tiếp đón nồng hậu được, bạn thông cảm nhá, nutac bận đi chơi với ấy ấy, chich bận ăn vụng kem ốc quế, còn chủ nhà thì bận rình hai người kia. Bạn thông cảm nhá, chủ nhà đi rình đc bao nhiêu thì chia cho bạn một nửa. Thế nhá?
anh chích có ăn vựng ốc quế đâu ....anh vụng cơm nguội nhà nutac98 chứ :D :D :D ..
thui để anh tiếp duyên bằng cơm nguội nhà nutac98 nha....nào bạn ăn đi :p >:D< >:D< ngại gì em lo say lắm rồi :-* ;)
Ak ak...gì thế này!? Tôi đang say!?
Say vì gì nhỉ!?
Vì kơm nguội à!?
Keke...

C

chichchich

uh ! cơm nguội nhà nưtac có độc anh em cẩn thận...
nutac sao lại cho độc.....ùa ùa đau quá ! chú chít rùi hihuhuhu....( cảnh 2 cắt ok!)

C

chichchich

nutac đâu rùi ! dậy thịt gà cháu ơi ...
baby bắc anh nồi nước sôi .....anh cắt tiết cho....bỏ tay ra ko dứt tay bây giờ

B

babymouse

em bắc nước nguội rùi anh ơi, anh cho gà chết vào đi kẻo nó sống lại thì khổ
nutac em ơi, vào túm cổ nó đi kẻo nó lại chạy

Top Bottom