có ai học THPT NGUYỄN GIA THIỀU kô? vào đây chơi

C

chichchich

em hả? chú đoán lè ....người mang cặp sọc đỏ ? chú thật là giỏi heheh................

Chúc bà con năm mới 2008 năm con mouse sẽ lớn thêm 1 tuổi bạn trẻ đi học sẽ học giỏi chăm chỉ ai sắp tốt nghiệp thì sẽ đậu toàn tập ai sắp đi làm và đang làm việc thì công việc thăng tiến chúc cho ai đang iu chuẩn bị iu sẽ hạnh phúc dài dài (mình tui cô đơn ) chúc cho ai chưa có người iu sẽ tìm đc 1 nữa còn lại ,chúc cho nam thì thành hot boy nữ thành cute girl , bà con lúc nào cũng tiền đầy túi và tình đầy tim nhá

N

nutac98

maj thi nốt 2 môn nà bớt lo ... M0ng nà thi lý với sử dc ai đó dễ dễ trông ... nghĩ mà miệt !

N

nutac98

chichchich said:
nutac98 said:
maj thi nốt 2 môn nà bớt lo ... M0ng nà thi lý với sử dc ai đó dễ dễ trông ... nghĩ mà miệt !
chú chúc cháu quay tốt !!!!!
cháu quay thì ai mà bắt đc bình tĩnh mà quay >:D<
eo ơi ... lời chúc của chú chẳng ljnk nghiệm j` cả :( ... phòng cháu hum nay là 1 lý mạc sầu trông :(( rất nà ác ma ... phòng cháu bị thu pha0 như đúng rồi luôn ...chết như quân mông nguyên ý
cháu cũng mang phao :p ( ai bảo sử dài ) ... túi trái của cháu là Liên Xô . Túi phải là ĐỨc và Hitle ... Nhưng mà cháu bj ngồi bàn 1 :(( + ác ma trông ==> cháu chẳng quay dc mấy ... hok bị bắt là may oài :p ... cháu bịa cái j` vào trong bài ý ... cháu chẳng nhớ :D mong nà hitle có đọc cũng hok xử lí cháu vì viết hok đúng lịch sử :p

B

babymouse

nutac em, thi tốt chứ? chị thấy em lên sớm thế này thì chắc là thi tốt rùi, khỏi nói, nhỉ?

B

babymouse

dadaohocbai said:
babymouse said:
nutac em, thi tốt chứ? chị thấy em lên sớm thế này thì chắc là thi tốt rùi, khỏi nói, nhỉ?
Lên muộn kiểu này chắc toàn 1,2;))
thằng này nhìn đầu ba sừng tưởng đần hóa ra siêu đần lại còn là bộ trưởng đểu thiệt
mình điểm cao như thế dám bảo toàn 1.2
lâu rùi không gặp, bi rờ nó láo quá
anh chich vào sử lí đi, em giao cho anh đấy
@nutac có bùn không em? chị không làm đc toán địa mà vẫn bt như không. Còn em bùn thì bùn ít thui, đừng bùn nhiều mà ốm ng

N

nutac98

em bùn bt ah. :D
các môn thì có hóa nà sau khj làm xong em muốn đập đầu vào tường này :D , lý thì chẳng hỉu đúng hay sai ?, và cả cái môn gọi là công nghệ nữa :(( hok phải học cái j` đâu chỉ vẽ hjn`h thoai nhưng mà vẽ kỉu như ng` ta xây nhà ý :(( ai mà vẽ dc :((

D

dadaohocbai

babymouse said:
dadaohocbai said:
babymouse said:
Lên muộn kiểu này chắc toàn 1,2;))
thằng này nhìn đầu ba sừng tưởng đần hóa ra siêu đần lại còn là bộ trưởng đểu thiệt
mình điểm cao như thế dám bảo toàn 1.2
lâu rùi không gặp, bi rờ nó láo quá
anh chich vào sử lí đi, em giao cho anh đấy
@nutac có bùn không em? chị không làm đc toán địa mà vẫn bt như không. Còn em bùn thì bùn ít thui, đừng bùn nhiều mà ốm ng
XIn lỗi!!Giờ mới biết U toàn 5,6;));))

Top Bottom