có ai học THPT NGUYỄN GIA THIỀU kô? vào đây chơi

C

chichchich

babymouse said:
nutac98 said:
chj baby đâu rồi ý >"< chẳng lên đọc tjn nhắn của em j` cả ! có việc gấp mà ! hú hú...
hôm qua chị về mệt quá nên ngủ sớm
sorry nhá?
hôm nay mới nhận đc tin của em, chị gửi lại hẹn ngày mai, tức thứ ba nhưng em lại kô lên mạng nên không biết mai chị em mình gặp nhau kiểu gì để đưa cái đó
nếu may mắn thì em lên lớp chị để gọi chị thôi, chứ còn bây giờ không nhắn cho em đc thì chị chịu thôi, không bít mai thế nào
có vụ gì vậy ? nutac cưa anh nào !!!! đóng hộp chuyển anh anh xét cho :p

C

chichchich

babymouse said:
chichchich said:
babymouse said:
chichchich said:
chị baby có người iu bên đức rùi đẹp trai lém ..!!!!!!!1
ko ai bít hả ? anh chích nói nha
sặc sụa góa
anh chich đã không nhớ rõ mà đã nói to cho mọi người bít rùi
em có người yêu bên Mỹ, hổng pải Đức, bên Đức phát xít lắm, em không dám cưa anh nào cả
@nutac: anh chich hay nói sai lấm, em đừng tin kẻo ăn phải quả dưa bở to lắm đấy
anh chích có cho nutac ăn dưa bơ việt nam đâu anh cho ăn đưa bơ trung quốc cho nó to :D :D :D :D
người iu bên mỹ hả ? hàng xóm rùi người iu anh bên campuchi gần mỹ đây >:D< ( mình thật là giỏi địa lý ... >:D< )
dạ không rám
làm hàng xóm với anh thì tốn tiền quà lắm
tốn xiền
sao lại tốn tiền quà !!!!!!! chỉ tốn cơm thui ,....khi nào nhà em có cơm thừa cứ gọi anh anh kêu nutac sử lý hộ ...... :D :D :D :D
nutac vụ này chuyện nhỏ ?

B

babymouse

chichchich said:
babymouse said:
nutac98 said:
chj baby đâu rồi ý >"< chẳng lên đọc tjn nhắn của em j` cả ! có việc gấp mà ! hú hú...
sorry nhá?
hôm nay mới nhận đc tin của em, chị gửi lại hẹn ngày mai, tức thứ ba nhưng em lại kô lên mạng nên không biết mai chị em mình gặp nhau kiểu gì để đưa cái đó
nếu may mắn thì em lên lớp chị để gọi chị thôi, chứ còn bây giờ không nhắn cho em đc thì chị chịu thôi, không bít mai thế nào
nutac em ơi, có người tưởng bở kìa!
àh, kiểu này anh chich mún ăn cỗ của nutac nên mới hỏi thế
chán anh chich tham ăn

B

babymouse

chichchich said:
babymouse said:
chichchich said:
babymouse said:
chichchich said:
sặc sụa góa
em có người yêu bên Mỹ, hổng pải Đức, bên Đức phát xít lắm, em không dám cưa anh nào cả
@nutac: anh chich hay nói sai lấm, em đừng tin kẻo ăn phải quả dưa bở to lắm đấy
anh chích có cho nutac ăn dưa bơ việt nam đâu anh cho ăn đưa bơ trung quốc cho nó to :D :D :D :D a
người iu bên mỹ hả ? hàng xóm rùi người iu anh bên campuchi gần mỹ đây >:D< ( mình thật là giỏi địa lý ... >:D< )
dạ không rám
tốn xiền
sao lại tốn tiền quà !!!!!!! chỉ tốn cơm thui ,....khi nào nhà em có cơm thừa cứ gọi anh anh kêu nutac sử lý hộ ...... :D :D :D :D
anh thông cảm, làm hàng xóm tốn cơm thì cũng mệt
dù gì thì vẫn là tốn của cải nhà em
em tưởng đối với anh thì sử lí vụ này là chuyện nhỏ, chứ sao lại hỏi nutac?

C

chichchich

babymouse said:
chichchich said:
babymouse said:
nutac98 said:
sorry nhá?
nutac em ơi, có người tưởng bở kìa!
àh, kiểu này anh chich mún ăn cỗ của nutac nên mới hỏi thế
chán anh chich tham ăn
ăn cỗ ai chứ ăn cỗ nưtac mới baby thì anh vui cực kỳ nhanh nhanh cho anh ăn cỗ ha :D >:D< ;;) !!!!
anh tình ko tham ăn đâu nhưng ở đâu có ăn là anh thích roài !!!!!

C

chichchich

babymouse said:
chichchich said:
babymouse said:
chichchich said:
babymouse said:
chichchich said:
sặc sụa góa
anh chích có cho nutac ăn dưa bơ việt nam đâu anh cho ăn đưa bơ trung quốc cho nó to :D :D :D :D a
dạ không rám
tốn xiền
anh thông cảm, làm hàng xóm tốn cơm thì cũng mệt
dù gì thì vẫn là tốn của cải nhà em
em tưởng đối với anh thì sử lí vụ này là chuyện nhỏ, chứ sao lại hỏi nutac?

anh thương của cải anh em anh mơi bảo nưtac ăn đây chứ !
hum trước đi ăn cỗ cưới cũng nutac . nutac chơi nguyên 2 mâm song rồi còn sang cả mâm anh ăn ké nữa :D bảo em chưa no ăn song lại còn lấy đĩa sôi của mâm anh bảo đem về chiều đi học ăn tiếp mới chít chứ :D :D ;)
nutac ơi !chú nói điều này ko đc oánh chú ! chú nói điều này bít đâu cháu lại khối anh iu >:D< ;;) :p

C

chichchich

nutac98 said:
chichchich said:
duyenntb.nguyengiathieu10 said:
Oày, đây là topic tập hợp Gia Thiều mình à pà kon!?
ông này mang cả mắc trường lên diễn đàn oách ghê 1 ;;)
hocmai đã tạo cho trường em mỗi mem 1 tài khoản rồi :D em nà cái j` ý :D hok nhớ :p
lấy cái tên cũ cho nó có thương hiệu chứ mới bít đâu mà lần ...
cháu nhỉ ? mà cho nick có cho tiền ko ? :D

N

nutac98

chichchich said:
nutac98 said:
chichchich said:
hocmai đã tạo cho trường em mỗi mem 1 tài khoản rồi :D em nà cái j` ý :D hok nhớ :p
;;) nutac98 nà thương hiệu cả rồi đấy nớ ;;)
cho nick có cho tiền hok à ? chẹp :D hjnh` như hok :D vì hum ý đúng tiết mà cháu trốn xuống y tế :p tại mấy bài tin toàn lập trình khó lém :p

C

chichchich

nutac98 said:
chichchich said:
nutac98 said:
chichchich said:
;;) nutac98 nà thương hiệu cả rồi đấy nớ ;;)
cho nick có cho tiền hok à ? chẹp :D hjnh` như hok :D vì hum ý đúng tiết mà cháu trốn xuống y tế :p tại mấy bài tin toàn lập trình khó lém :p
cấp 3 bây giờ trường cháu học lập trình hả ? lại pascan với C+ phải ko ? có gì chú giúp :p

B

babymouse

tiếc quá, chị không đi tham quan, em có đi không nutac? nếu em đi thì chúc em đi vui vẻ nhá! đi về nhớ mua quà thật bự kon cho chị nhá?

B

babymouse

ậy, chào bạn đã ghé thăm gia đình này! thật là cáo lỗi, làm chủ nhà mà không lo đc toàn vẹn, khách quí đến nhà mà không tiếp đón nồng hậu được, bạn thông cảm nhá, nutac bận đi chơi với ấy ấy, chich bận ăn vụng kem ốc quế, còn chủ nhà thì bận rình hai người kia. Bạn thông cảm nhá, chủ nhà đi rình đc bao nhiêu thì chia cho bạn một nửa. Thế nhá?

D

duyenntb.nguyengiathieu10

babymouse said:
ậy, chào bạn đã ghé thăm gia đình này! thật là cáo lỗi, làm chủ nhà mà không lo đc toàn vẹn, khách quí đến nhà mà không tiếp đón nồng hậu được, bạn thông cảm nhá, nutac bận đi chơi với ấy ấy, chich bận ăn vụng kem ốc quế, còn chủ nhà thì bận rình hai người kia. Bạn thông cảm nhá, chủ nhà đi rình đc bao nhiêu thì chia cho bạn một nửa. Thế nhá?
Oày... ;)) Nghe mà thèm rỏ dãi =P~ Keke...

Top Bottom