có ai học THPT NGUYỄN GIA THIỀU kô? vào đây chơi

C

chichchich

nutac với mấy bà trẻ này lên sớm thế ! đc hum thứ 6 đc nghỉ lên giải trí chờ há cả mồm huhuhuhuhu...

N

nutac98

^^ :D em đang phải nàm nốt vở soạn văn ^^ tại hum nay cô giáo hơi nà ức chế bọn lớp em hok chịu trả lời bài ( hokcó em ná :p ) rồi sau xem vở soạn của em thấy em ghj : vũ trọng phụng nà 1 cây bút trào phúng bậc thầy mà trong thời đại ngày nay thì đó hok chỉ là chém gió mà chính xác nà phang bão :))
em chỉ viết đùa thôi ^^ nào ngờ cô đọc dc :p

B

babymouse

chichchich said:
chị baby có người iu bên đức rùi đẹp trai lém ..!!!!!!!1
ko ai bít hả ? anh chích nói nha
sặc sụa góa
anh chich đã không nhớ rõ mà đã nói to cho mọi người bít rùi
em có người yêu bên Mỹ, hổng pải Đức, bên Đức phát xít lắm, em không dám cưa anh nào cả
@nutac: anh chich hay nói sai lấm, em đừng tin kẻo ăn phải quả dưa bở to lắm đấy

C

chichchich

babymouse said:
chichchich said:
sặc sụa góa
em có người yêu bên Mỹ, hổng pải Đức, bên Đức phát xít lắm, em không dám cưa anh nào cả
@nutac: anh chich hay nói sai lấm, em đừng tin kẻo ăn phải quả dưa bở to lắm đấy
anh chích có cho nutac ăn dưa bơ việt nam đâu anh cho ăn đưa bơ trung quốc cho nó to :D :D :D :D
người iu bên mỹ hả ? hàng xóm rùi người iu anh bên campuchi gần mỹ đây >:D< ( mình thật là giỏi địa lý ... >:D< )

C

chichchich

N

nutac98

chichchich said:
nutac98 said:
chichchich said:
nutac98 said:
anh chichchich chẳng hạn ;)) ;)) ;))
cháu nói linh tinh chú bẻ răng đây nha ! ......... B-)
thui thui :p cháu đã bị sún rồi chú còn đòi bẻ thì cháu ăn cháo à :p
yên tâm chú ko bẻ răng cửa chú bẻ răng hàm mà !!!!!1 :D ;;)
chú chích hơn thương nutac lắm chú mới làm thế đáy !
hơ hơ ... đểu nhẩy >:) >:)

B

babymouse

nutac98 said:
chj baby đâu rồi ý >"< chẳng lên đọc tjn nhắn của em j` cả ! có việc gấp mà ! hú hú...
hôm qua chị về mệt quá nên ngủ sớm
sorry nhá?
hôm nay mới nhận đc tin của em, chị gửi lại hẹn ngày mai, tức thứ ba nhưng em lại kô lên mạng nên không biết mai chị em mình gặp nhau kiểu gì để đưa cái đó
nếu may mắn thì em lên lớp chị để gọi chị thôi, chứ còn bây giờ không nhắn cho em đc thì chị chịu thôi, không bít mai thế nào

B

babymouse

chichchich said:
babymouse said:
chichchich said:
sặc sụa góa
anh chích có cho nutac ăn dưa bơ việt nam đâu anh cho ăn đưa bơ trung quốc cho nó to :D :D :D :D
người iu bên mỹ hả ? hàng xóm rùi người iu anh bên campuchi gần mỹ đây >:D< ( mình thật là giỏi địa lý ... >:D< )
dạ không rám
làm hàng xóm với anh thì tốn tiền quà lắm
tốn xiền

Top Bottom