có ai học THPT NGUYỄN GIA THIỀU kô? vào đây chơi

B

babymouse

rốt cuộc có mở topic này không?
nếu mở thì hãy để đó, còn không thì del hết hai topic của tui đi, nếu có del thì báo tui một câu, không báo mà tui thấy mất nhà thì không ổn

B

babymouse

chị chịu thôi
chờ hôm nào mít lên trả lời thì rõ thôi mà
àh, mấy hôm nay em có phải đi quân sự ở ấy không?

B

babymouse

chả bít nữa
nhà trường bắt đi thì phải đi thôi
vừa sáng nay kết thúc xong
nhẹ cả người, thoát khỏi phơi nắng từ lúc 2h trưa

B

babymouse

em lớp bao nhiêu ấy nhỉ? đại đội của chị ở tít trên thảm cỏ cơ, may mắn, không như mấy đại đội khác phải lăn lê bò lết dưới cát, khiếp người, cát bám đầy người bọn nó, nhìn kinh quá
còn mấy đứa bên chị ướt hết áo vì sương
mà chị may lắm nutac àh, khong bị gọi tẹo nào. Lúc chị ngồi hàng hai của lớp a9, cô bắt bọn chị lên nhưng mình chị che ngừoi nên cô không biết, bọn kia vừa vào hàng lớp chị thì bị gọi lên lăn lê, chị không bị chi. sáng và chiều hôm sau chị khong thích ngồi chỗ đó nữa mà chuyển lên hàng của lớp chị thì đúng hàng hai và hàng ba của lớp a9 bị gọi len hết
chị đúng là may nhỉ?
@dadao: trg ông tập ở trường hả mà không bị nắng?

D

dadaohocbai

babymouse said:
em lớp bao nhiêu ấy nhỉ? đại đội của chị ở tít trên thảm cỏ cơ, may mắn, không như mấy đại đội khác phải lăn lê bò lết dưới cát, khiếp người, cát bám đầy người bọn nó, nhìn kinh quá
mà chị may lắm nutac àh, khong bị gọi tẹo nào. Lúc chị ngồi hàng hai của lớp a9, cô bắt bọn chị lên nhưng mình chị che ngừoi nên cô không biết, bọn kia vừa vào hàng lớp chị thì bị gọi lên lăn lê, chị không bị chi. sáng và chiều hôm sau chị khong thích ngồi chỗ đó nữa mà chuyển lên hàng của lớp chị thì đúng hàng hai và hàng ba của lớp a9 bị gọi len hết
chị đúng là may nhỉ?
ÙA đúng ròi.Toàn ngồi chơi hà!! ở quanh có cả chục doanh trại quân đội

B

babymouse

chỗ nào vậy ta? mà ngồi nắng c ông nhận khổ, nhưng tui toàn ngủ nên không bít chi nữa, đôi lúc thấy mỏi thôi

N

nutac98

babymouse said:
chị đúng là may nhỉ?
:D em lớp 11D1 :D :D :D đúng nà chj may ra phít ^^ :D chẳng bù cho em : nào là đau cả tay đập mãi vỏ nó hok vào khẩu súng ... rồi lẩn ra trông xe cho đỡ nắng thì bị cả xe nó đổ vào chân >"< mà hôm mjn` lẩn đi ngồi cho đỡ nắng đúng hum bọn lớp mjn` dc ngồi cỏ trong bóng râm mát chứ >"< ... :(( chj baby lấy hết may của em oài ná :((

Top Bottom