boy hỏi girl đáp

H

heartrock_159

Mặc dù ta là boy, nhưng thấy nhiều đứa đặt câu hỏi ngớ ngẩn quá, sao toàn lấy mấy cái xấu mà hỏi, có cơ hội được tìm hiểu Gơn thì sau không tận dụng điều này mà hỏi nhưng điều tốt đẹp từ Gơn mà cứ ............. Khổ mấy nhóc này
p/s : Nghĩ sao nói vậy đừng ném đá ta nhé ;))

D

defhuong

Hỏi tiếp nè:
Tại sao girl lại thích những cậu quý tử con nhà giàu vậy?
vì như thế thì,,, :-?
để tớ lấy dẫn chứng
ví dụ đi chơi sẽ vui hơn :))
nhưng thực tế nếu boy nhà giàu mà không có điểm gì thu hút gơn trêu không vui cứ dần dần mất điểm trước gơn thì y rằng gơn sẽ ngày một chán --> ngày 1 xa...
nếu boy nhà không giàu nhưng có một chút ga lăng + gây ấn tượng với gơn thì y rằng gơn sẽ dần dần bồ kết ;)

tớ thấy con trai nên hỏi mấy câu như... "tại sao gơn ngĩ thế này nhưng nói thế nọ... (thích nhưng cứ kêu là k) (tức là gơn khó hỉu), " ;))

D

dinhphuongthao.0206

tại vì các gơn như tui mình
thường rất nhạy cảm ,có người yêu rùi
là cứ hay ngại ngùng
vì thế nên nói ngược lại với ý mình thui
nhưng trong lòng thì nói :"tôi yêu bạn ","tôi thích bạn",...
đó là các ví dụ điển hình đấy
mong các bạn thông cảm cho các gơn như tụi mình nek;););):p:p

H

heartrock_159

Tại sao mấy gơn thích ăn quà vặt vậy nhỉ?----------------------------------------------------------------------> đa số nhe!

T

thienluan14211

Tại sao các girl thích ngồi trong quán ăn hơn boy****************************????????

B

boy8xkute

tại sao các girl thường yếu hơn con trai :))

..........................................................

D

dinhphuongthao.0206

Tại sao girl thường kĩ tính hơn boy****************************?????????

:p:p:ptại vì thường thì boy rất lởi xởi
mà gơn thì chú ý từng tí một ,để ý từng cái nhỏ nhặt nhất .gơn cũng chỉ muốn tốt cho các boy mà thui =>các boy thường nghĩ gơn kĩ tình
nhưng không các gơn rất nhạy cảm ,biết khóc cười khi xem một bộ phim tâm lý hay tiếu lâm
vì thế nên các boy phải thông cảm cho các gơn ha!;);););)

S

sha0phais0an97

Ở đâu mà chẳng thế. Hôm nay tui vừa mới đi học về đã thấy mấy girl lớp tui ở trong "quán nước bên đường" rùi.

D

defhuong

Nhưng tại sao girl thường hay muốn lên mặt dạy đời người khác

tại sao vơ đũa cả nắm thế hử :mad::mad:
có thể với cậu thì là girl lên mặt dạy đời nhưng biết đâu girl đó có ý tốt nói để bạn hiểu ra vấn đề thì sao? Có lẽ vì bạn không chấp nhận thua kém girl nên thay vì việc ngĩ girl đang giúp bạn thì bạn cho rằng girl dạy đời mình hehe... có girl nào đồng ý với cách trả lời này không :D:D:D:D

S

sha0phais0an97

Nói như defthuong vậy tại sao girl "có ý tốt nói để bạn hiểu ra vấn đề" nhiều thế? Lớp tui thì nhiều vô kể.

D

defhuong

Nói như defthuong vậy tại sao girl "có ý tốt nói để bạn hiểu ra vấn đề" nhiều thế? Lớp tui thì nhiều vô kể.

nhìu vô kể ư...tớ không ngĩ vậy đâu cậu bạn ạ... đừng nhìn người khác theo khía cạnh đó,,, có thể tớ nói sai nhưng mà không thể nhìu người cùng như thế được :)

S

sha0phais0an97

Bạn không tin thì thui vậy.
Tui hỏi câu khác nhé: Tại sao một số girl lại có ham muốn tột bậc là làm sao để lấy chồng giàu?

D

defhuong

vì họ ham vinh hoa phú quý (chắc chắn k có ta haha)
họ mong muốn có cuộc sống đầy đủ... nhưng có thể khi họ lấy được chồng giàu rồi thì có 2 trường hợp sẽ xảy ra
1... nếu cô gái đó yêu tiền nhưng nếu yêu được người cô đó lấy thì thích nhá
2. cô gái đó lấy chồng nhưng không yêu chồng mà chỉ yêu tiền thì sau này cô ấy sẽ nhận ra cuộc sống của cô ấy thật vô vị :)

S

sha0phais0an97

Tại sao con gái lại hay làm trò khỉ trước đám đông nhỉ********************************************************????????

Top Bottom