boy hỏi girl đáp

T

takyagen_san

vì sao girl lại thích trai đẹp ................................
::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

L

ly_lovely_16111997

TùY có Girl thui , có ít Girl thick Boy ko phải là Boy đó đẹp
Theo mình thì Girl thick Boy đẹp vì iu người đẹp sẽ mở mày mở mặt , làm bạn bè ngưỡng mộ mình

L

ly_lovely_16111997

Câu hỏi này cũng tùy có người , nhìu Girl ghét đọng vật lắm chẳng hạn như chó và mèo

S

sha0phais0an97

Tại sao girl lại thích "tự sướng" nhiều như vậy********************************************************?????

N

ngoa_long_tien_sinh

Con gái khó hiểu quá mà hiểu rùi thì đâu còn con gái nữa.haii..zz

Tai sao con gái khi bắt đầu yêu 1 boy thì dịu dàng mới phải thế lại có những ngừời lại đi kiếm chuyện với anh boy đó?- ( anh boy ấy mà tức thj sao nhj)

G

girltoanpro2

Con gái khó hiểu quá mà hiểu rùi thì đâu còn con gái nữa.haii..zz

Tai sao con gái khi bắt đầu yêu 1 boy thì dịu dàng mới phải thế lại có những ngừời lại đi kiếm chuyện với anh boy đó?- ( anh boy ấy mà tức thj sao nhj)

Không hiểu lắm câu hỏi :)) Tạm hiểu sơ sơ là " tại sao mới quen con gái dịu dàng, sau đó thể hiện bản chất ngày càng rõ". Trả lời câu đó thế này:
_Mới quen con trai thường bị ảo tưởng với cảm giác ban đầu nhiều. Con gái bản chất là dịu dàng, yếu đuối rồi mà, với lại đa số con trai thích con gái hiền lành. Nên thể hiện, giả nai chút rất tốt - bản năng :"). Quen lâu rồi, tật của nhau hiểu qá rồi. Lúc đó nghĩ là cần gì nữa nên phô hết ra o.0.

Sau 4 năm bon chen trong tình trường, kinh nghiệm của Gơn về trai nè:
-Con trai thích con gái cá tính nhưng không cá biệt, lấc cấc.
-Thích con gái hiền lành, nhẹ nhàng nhưng không bày đặt nai tơ.
-Thích con gái dựa dẫm 1 tí nhưng ko thích loại con gái giả bộ yếu ớt, non choẹt.
-Thích con gái ăn mặc bt, ko quá màu mè nhưng ko chấp nhận đi với 1 con lúa từ sợi tóc đến đầu móng chân.
-Thích con gái thua mình một tí nhưng không chịu được gái hạng ngu.
-Thích con gái hoà đồng 1 tý, dễ gần 1 tý nhưng ko thể ngồi tám 5' với loại con gái solo 10 câu / 1 câu với mình.
-Thích con gái biết làm mấy cái nhỏ nhỏ, dễ thương.
-Thích con gái chu toàn nhưng ko quá khắt khe, nhỏ nhen.
-Thích con gái xinh nhưng nếu xấu mà bjk phấn đấu cũng chấp nhận đc :"x

=> Con gái tốt nhất nên vừa giữa 2 cái :"). Đảm bảo trai theo đầy =))

H

hoangtrannt1997

1 phiếu thank cho bạn nhé. Xin hỏi: Tại sao các girl thường ghen tị khi boy nc với một girl khác?

L

luutieuthu71

Còn tuỳ girl thôi, nếu girl nào mà ghen tị như vậy thì có 2 khả năng:
_Thích boy đó rồi
_Ghét girl mà boy đó đang nói chuyện cùng

G

girltoanpro2

1 phiếu thank cho bạn nhé. Xin hỏi: Tại sao các girl thường ghen tị khi boy nc với một girl khác?

Không phải cứ ghét một girl nào đó thì mới ghen tỵ đâu. Đôi khi là 1 girl xa lạ, không quen biết cũng ghen tỵ cơ. Nhưng không phải boy nào nói cũng khiến girl ghen. Thường là người con trai mà con gái đó thích hoặc đang là người yêu cơ. Ghen tỵ vì ghen. Cảm giác khi yêu mà, không chịu được khi cứ khen đứa con gái khác. Có khi đứa con gái ấy là bạn thân, em gái, ... của người con trai nhưng con gái vẫn ức chế nhiều nhiều. Dựa vào đặc tính này, nhiều bạn nam hay trêu bạn nữ. Bày đặt khen ai đó để bạn nữ ghen. Lúc đó thường bạn nữ giận dỗi, bạn nam năn nỉ >> hạnh phúc ^^. Nhưng cái gì cũng phải có giới hạn, đừng có quá. Ghen quá liều, hở tí là ghen ghen hoặc hở tý là trêu trêu thì nhanh chán, mất lòng tin ở hai bên >> nhanh tan vỡ ^^.

Còn nếu ghen chỉ là cái cớ vì không còn yêu nhau nữa thì quá dễ hiểu.

SAO các Girl thích làm đẹp?
Càng có điều kiện càng thích trang điểm?

Vì các bạn nam đa số thích bạn nữ xinh, thích vẻ bề ngoài nhiều hơn. Công nhận ai cũng có thể bảo là " đối với tớ, bề ngoài ko quan trọng" nhưng lần đầu tiên - lúc quyết định có thể quen nhau hay không thì 99% là dựa vào bề ngoài. Nhiều bạn nữ tổng quát là ko xinh, nhưng cố để tóc đẹp, da trắng, làm mắt, .... make thật dễ thương thì nhìn cũng ấn tượng. Nói thẳng ra là "trai ngon" thường thích nữ đặc biệt 1 tí. Có thể bạn nam ko thấy sao khi n.yêu xấu xí nhưng sẽ bị lung lay khi bạn bè, mọi người xung quanh trêu đùa, sỉ vả.
Bạn nữ cũng thế, thích trai đẹp. Nên con gái giờ mới ào2 đâm đầu vào kết trai Hàn đó. Nam cũng rất thích làm đẹp mà? Có đứa nào có đ.kiện mà ăn mặc te tua, quần ống toe toét, đầu tóc quăn tít, mặt ko bh rửa sữa rửa mặt, áo tàn tạ, ... ra đường tán gái đâu.

Ai cũng cứ bày đặt cao đạo " tôi yêu con người thật - ko cần bề ngoài" nhưng thực tế yêu cỡ nào mà thấy 1 đứa thảm kinh khủng thì tình cảm cũng " bye bye, em đi nhé" =)). Tốt nhất là ko đẹp thì cứ khiến sạch sẽ, xì tin 1 chút. Đừng có giản dị tới mức lúa mà lố.

H

hoaithuongphan

waj cho hoi nhak taj sao cac boy noi la girl thieu' boy la huk song dk the cac boy thieu girl co song duoc khong nhj.........??????

G

girltoanpro2

waj cho hoi nhak taj sao cac boy noi la girl thieu' boy la huk song dk the cac boy thieu girl co song duoc khong nhj.........??????

Để cân bằng sinh thái tự nhiên, ngoài sinh vật lưỡng tính hoặc sinh sản vô tính thì tất cả sinh vật đều phải có 2 giới đực và cái. Vì thế nếu thiếu 1 trong 2 giới thì sẽ mất cân bằng tự nhiên >> không có lớp sinh vật mới. Mà đã biết 1 loài là 1 móc xích của tự nhiên, vì thế cái này hơi bị quan trọng nha :-?

Con về tình cảm, con gái yêu ít hơn con trai nhưng âm ỉ và lâu hơn. Vì thế sau khi chia tay, người bị tổn thương về mặt tình cảm, tâm lí nhiều nhất là con gái. Hơn nữa con gái dù chỉ số IQ cao hơn hẳn con trai nhưng con gái dễ mất tập trung hơn con trai. Vì thế con gái sẽ đau khổ nhiều nhất khi không có con trai [ chính xác là người con gái yêu ]. Còn con trai tuy lúc yêu rất nồng nhiệt nhưng sau khi chia tay sẽ nhanh quên hơn, nhanh chóng lấy lại cân bằng hơn. Vì thế sẽ không quá đau sau khi chia tay, nên không chết được đâu. Thế nhưng thực tế cho thấy số bạn nam tự tử vì thất tình chiếm đa số về số lượng những người tự tử vì tình.

p.s: bạn gõ tiếng Việt có dấu nha!

L

ly_lovely_16111997

Các Boy đâu zùi hỏi đi chứ mấy chị em Girl chúng tôi đang chán đây nè
Các boy chán quá ah..............................................

H

hoangtrannt1997

Các Boy đâu zùi hỏi đi chứ mấy chị em Girl chúng tôi đang chán đây nè
Các boy chán quá ah..............................................

Xin lỗi ly, nhưng các boy của HM không phải lúc nào cũng online trên diễn đàn thường xuyên được nên số lượng câu hỏi hạn chế. Đừng spam boy kiểu đó [>_<] [>_<]
Cho hỏi 1 câu này: Tại sao girl thường rất hay cãi nhau với các boy dù chỉ là chuyện nhỏ (hay còn gọi là "chuyện bé xé ra to" ấy) ???

L

ly_lovely_16111997

Hix câu hỏi hay lắm , chính girl đây cũng đang tự hỏi bản thân đây
Nhưng đó có lẽ là do boy cả thui , các boy công nhận là ít chưởi nhau hơn girl nhưng khi đã chưởi thì các boy chưởi ác lắm .Khi đó các Girl nổi cơn tức giận và chưởi boy ngay thui mà ( chưởi mãi không dứt)

N

nhoc_nhoc_baby

thế mới là girl chứ,tính các girl là thế đó mà nhiều khi thế mà đc nhiều người thích đó :))
tại boy không chịu nhịn đi chư :))

Top Bottom