boy hỏi girl đáp

G

girltoanpro2

Xin lỗi ly, nhưng các boy của HM không phải lúc nào cũng online trên diễn đàn thường xuyên được nên số lượng câu hỏi hạn chế. Đừng spam boy kiểu đó [>_<] [>_<]
Cho hỏi 1 câu này: Tại sao girl thường rất hay cãi nhau với các boy dù chỉ là chuyện nhỏ (hay còn gọi là "chuyện bé xé ra to" ấy) ???

Bởi vì tính cách của cả 2 phái gần như trái ngược nhau. Do hoàn cảnh, điều kiện môi trường - nữ phải lo toan nhiều thứ hơn nam nên tính cách của nữ dần dần trở nên khắt khe với mọi thứ hơn nam. Vì thế nam thường ga lăng, dễ quên, hay bỏ qua những thứ nhỏ nhặt hơn nữ. Nên đối với nam thì nữ khắt khe, thích gây chuyện nhưng đối với nữ đó là điều hiển nhiên. Việc này cũng tương tự với việc nữ thấy nam quá mặc kệ, ít lo toan, chóng quên, ... nên nhiều khi những ngày lễ nhỏ nhỏ như " 1 -5 năm sau ngày cưới, sinh nhật vợ" thì nam hay quên hơn còn sinh nhật hay ngày lễ bất cứ ai trong gđ nữ đều nhớ hết.

Thế nhưng, không hẳn tất cả nữ đều thế. Thông thường khi yêu nữ thường hay ghen hơn nam nên những chi tiết nhỏ nhỏ như "chở đứa con gái chung lớp, tặng hoa theo bốc thăm đứa con gái nào đó nhân dịp 8/3, 20/10, ..."hoặc cãi nhau thì con gái hay ức chế hơn. Lúc đó con gái theo bản năng là " con trai phải nhường con gái" nên thường cố tình làm nũng dù đã bớt giận rồi. Con trai ko tâm lí, tưởng con gái vẫn giận hờn nên cảm thấy thế. Vì cái tôi của cả 2 quá lớn nên vẫn rất nhiều trường hợp vì những thứ nhỏ nhặt mà cả 2 chia tay. Gơn cũng trải qua rồi, vẫn nhớ câu của người đó " em đừng làm gì để mai này mình ko thể gọi nhau là vk-ck nữa". ^^

Khi con gái giận, con trai hãy hỏi vì sao lại giận thế? Tâm lí 1 xíu, đừng làm con gái giận dai nha. Nếu thấy con gái pm dạng như " ứ đâu :((; vẫn ức nè; ..." thì tức là hết giận rồi. Cho người ta làm nũng xíu nhé.

Thấy mấy bạn nam toàn hỏi những cái chỉ thể hiện mối quan hệ yêu đương ghê. Không thấy câu nào thể hiện tình cảm anh em hơ :'|

M

mr_gami

Hèm.
Lớn ùi.
Nhất là lớp 9 tụi e sắp học bài về hôn nhân, quan hệ vk ck nữa.
Hỏi cho bít ý mà.
Nhân tiện cho e hỏi con gái sao thích ăn chua dữ vậy?
Tụi bạn e toàn bắt e mua sấu, me, ... phục vụ mấy bà ý. ==> hết cả xiền. @@

T

tranphuong321

trời sao các bạn khinh thương phụ nữ vậy? hjc !ly_lovely_16111997 bạn là gỉl mà sao lại tự làm mình sau đi vậy ?haz con gái luôn đẹp khi họ nghĩ mình đẹp còn bạn thì không !

N

nhoc_nhoc_baby

@gami:
em không biết chắc là do bao tử họ thích vậy chứ còn em thì em ghét ăn chua :(ghét nó dữ luôn :D

G

girltoanpro2

Hèm.
Lớn ùi.
Nhất là lớp 9 tụi e sắp học bài về hôn nhân, quan hệ vk ck nữa.
Hỏi cho bít ý mà.
Nhân tiện cho e hỏi con gái sao thích ăn chua dữ vậy?
Tụi bạn e toàn bắt e mua sấu, me, ... phục vụ mấy bà ý. ==> hết cả xiền. @@

Đúng là con gái thích ăn chua [đa số]. Cái này liên quan tới sinh lí, kiến thức sinh học. Với lại, ko hẳn chỉ mỗi ăn chua. Con gái thích cả đồ ngọt, thích ăn vặt, ... . Còn nếu ko muốn hết tiền thì đừng mua. Bởi như vậy ko có lợi cho ai cả. Ăn vặt khiến vòng 1 ko thể phát triển và vòng 2 phình ra. Khuynh hước chung là lắc vòng, đi bộ, ... như vậy vòng 2 nhỏ thì vòng 3 to o.0 Chưa kể ăn vặt thường ko đánh răng, xúc miệng nên khiến vàng răng, sâu răng, ... Nhiều bạn nữ còn làm mất cảm tình, thiện cảm trong khi ăn vặt nữa.

p.s: chị thích ăn ô mai :-"

H

heartrock_159

cho Boy hỏi tại sao nhiều girl chụp ảnh lại phồng má lên zậy? Tại ốm nên làm cho mập mạp hả ;)) ;)) ;))

N

nhoc_nhoc_baby

em không biết ai chứ
cái phồng mà thì để nó nhìn cho kute ý mà
mà em có bao h phồng má đâu lúc nào cũng cười toe tóe trông nó đẹp hơn :D

G

girltoanpro2

cho Boy hỏi tại sao nhiều girl chụp ảnh lại phồng má lên zậy? Tại ốm nên làm cho mập mạp hả ;)) ;)) ;))

Bắt đầu đấy :-"

Không phải bạn nữ nào cũng thích thế. Đó là sở thích của từng người thôi. Cũng như việc người này thích màu đỏ con người kia thích màu xanh. Không phải đặt điểm chung của tất cả con gái nên ko biết phải giải thích ntn hết.

p.s nhoc: em xinh rồi, ko cần so sánh. Có rất nhiều người phồng má xấu em ạ, hên xui :-'j

p.s kute: không hẳn đâu. Cười cơ mặt sẽ dồn khiến mắt nhỏ đi, nhăn hơn, ... thường không xinh được.

p.s heartrock: coi chữ kí của Gơn nên hỏi thế à =')) Gơn đang giảm béo :'|

Tròn xoe, ck con nó chửi liên tục >"< Suốt ngày gọi " nấm lùn ơi" hờ hờ.

44 kí mà cao có hơn mét 6 8">

Last edited by a moderator:
T

takyagen_san

vì sao girl lại thích mặc quần áo giống boy ???
::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

K

kute_monkey_98

vì Girl muốn mạnh mẽ như con trai
đơn giản vì họ là những cô nàng tomboy thui
cũng có một số Girl mặc vì họ hợp với những bộ đồ đó

L

ly_lovely_16111997

tranphuong321 : hix , bạn nói làm mình không hiểu ,
MÌnh ah , nói thật mình chẳng có gì mà phải khinh thường phụ nữ cả , còn câu hỏi của bạn mình không hiểu nà ????

L

luutieuthu71

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::: ::::::::::::
Để thể hiện là girl cá tính í mà. Vả lại, G mặc váy đầm nhiều cũng thấy chán, phải thay đổi phong cách chứ!

N

nhoc_nhoc_baby

có đâu
thì những ai cá tĩnh thì họ mặc thui nà
mà thời nay ao quần của boy với girl cùng fom anh ạ
@gơn:đâu chị em còn xí gái lắm :D

G

girltoanpro2

::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

Cá tính hoặc hợp.

Vô nick zing của Gơn coi hình con T bị les :-"

Đẹp gái thôi rồi :'|

Gái đẹp mà bệnh hoạn - mô phật o.0

Tại sao con gái lại có người kiêu xa mà lại có người xinh gái, kute ??

"Xinh" là khái niệm trừu tượng. Tuỳ người nhìn nhận. Có những đứa người này bảo cute, ngkia bảo ko cute, ... tuỳ thôi.

Theo anhtrangcotích thì người phụ nữ đẹp là người pn thật lòng yêu mình :-"

@nhoc:Chỉ là tăng thêm cảm nhận sau chuyện của Ckiu trong chỗ thiên đường ^^

M

meos2mieo

tại sao girl hay dỗi ********************************************************???????????? vs mềnh thế

N

nhoc_nhoc_baby

vì tĩnh girl là thế
đó cũng là một thứ để con trai thích đó
vì con gái rất nhạy cảm :D

Top Bottom