boy hỏi girl đáp

B

badb0y_l0n3ly_9x

tại sao gỉl đôi lúc quá vô tư ****************************************************************vô tình

N

ngocanh8897

Ui da... Hì, vô tư là bản tính của girl
Nhiều lúc có thể hơi vô tư (quá) nên có thể các boy nghĩ nhìu (^^~!) nên thấy vô tình
Hoăc do bản tính của girl khi đó muốn khẳng định việc mình làm là đúng hoặc muốn che giấu @@~

T

thuyduong1851998

vì đó là bản tính của girl từ thế hệ này snag thế hệ khác, từ lúc sinh ra đến lúc chết đi k hề thay đổi.. tạo hóa như vậy để phân biệt boy và girl :p:p:p:p:p

G

girltoanpro2

vì đó là bản tính của girl từ thế hệ này snag thế hệ khác, từ lúc sinh ra đến lúc chết đi k hề thay đổi.. tạo hóa như vậy để phân biệt boy và girl :p:p:p:p:p

Sai :'|
Đứa nào chả vô tư mà phân với chả biệt, so với chả sánh?
Con trai càng vô tư nhiều hơn. Theo khuynh hướng chung của XH VN hiện nay, nữ lo toan chuyện gđ, ck-con, chi tiêu, ... nên nữ phải kĩ tính hơn nam. Sẽ ko có chuyện nữ vô tư hơn nam. Dù là chuyện ăn uống, lễ nghĩa, cách hành xử, ... tất cả nữ đều có quy củ hơn nam. Bởi vì:
_Con gái há miệng to khi ăn: đồ mất lịch sự!
_Con gái ngáp: vô duyên!
_Con gái ngồi chạng háng: con nhà ...
_Con gái đánh lộn, chửi tục: đồ mất-dạy!
Con nam?? À, nó là con trai - bt thôi.
Tất cả bà mẹ đều dạy con gái rất kĩ, điều hiển nhiên vì họ yêu con mà hi vọng con về nhà chồng được bên đó yêu quý. Lúc con gái vi phạm lỗi về phong cách hay gì đấy, gần như bà mẹ nào cũng la " đây là ở nhà mẹ đẻ đấy, thử ở nhà chồng coi - nó có cạo đầu ko?" Còn nam? Vì nam gần như ko ở rể nên ko ai rèn luyện kĩ năng tránh sự quá vô tư như nữ.
XH quá ưu ái cho nam nên nam vô tư hơn nữ rất nhiều.

D

defhuong

Sai :'|
Đứa nào chả vô tư mà phân với chả biệt, so với chả sánh?
Con trai càng vô tư nhiều hơn. Theo khuynh hướng chung của XH VN hiện nay, nữ lo toan chuyện gđ, ck-con, chi tiêu, ... nên nữ phải kĩ tính hơn nam. Sẽ ko có chuyện nữ vô tư hơn nam. Dù là chuyện ăn uống, lễ nghĩa, cách hành xử, ... tất cả nữ đều có quy củ hơn nam. Bởi vì:
_Con gái há miệng to khi ăn: đồ mất lịch sự!
_Con gái ngáp: vô duyên!
_Con gái ngồi chạng háng: con nhà ...
_Con gái đánh lộn, chửi tục: đồ mất-dạy!
Con nam?? À, nó là con trai - bt thôi.
Tất cả bà mẹ đều dạy con gái rất kĩ, điều hiển nhiên vì họ yêu con mà hi vọng con về nhà chồng được bên đó yêu quý. Lúc con gái vi phạm lỗi về phong cách hay gì đấy, gần như bà mẹ nào cũng la " đây là ở nhà mẹ đẻ đấy, thử ở nhà chồng coi - nó có cạo đầu ko?" Còn nam? Vì nam gần như ko ở rể nên ko ai rèn luyện kĩ năng tránh sự quá vô tư như nữ.
XH quá ưu ái cho nam nên nam vô tư hơn nữ rất nhiều.

sao câu trả lời nào của em cũng có lí thế :x
Tuy nhiên,, nó thật lòng quá đi ấy ;))

G

girltoanpro2

sao câu trả lời nào của em cũng có lí thế :x
Tuy nhiên,, nó thật lòng quá đi ấy ;))

Thì em nói thật mà :")
Lúc em làm bể ly, lau nhà bẩn,... mẹ em toàn chửi thế :-"
Em ngồi quen thói ... loe chân nữa =)* Chửi té tát, xối xả cả ngày :")
Còn mấy câu kia, mí đứa con nít ở đây toàn hỏi về yêu mà ... em thề cả 4r này ko đứa nào có số lượng ck nhiều bằng em =)* em nói số thống kê ra, có người sốc chết 8">.

B

bibi.lun

tại sao con gái quá vô tâm
tại sao con gái hay bắt cá, hay lừa tình lừa tiền dù con trai yêu thương thật lòng
p/s : trả lời được không Gơn : )

^^~

L

ly_lovely_16111997

Hix , con gài không hề vô tâm đâu bạn ah ,đó là do một số tác nhân xung quanh họ thui vi dụ như hoàn cảnh : gia đình , cuộc sống , hoặc gặp những khó khăn trong cuộc sống làm cho họ trở nên ích ki , vô tâm , tàn nhẫn . NGoài ra con trai cũng có một phần quan trọng làm con gái trở nên như zậz nữa
- đó chỉ đúng với một số người nên mình không muốn trả lời ,

G

girltoanpro2

tại sao con gái quá vô tâm

Con gái ko vô tâm đâu. Thực sự c-gái để ý hết đó, nhưng ko pải cứ pải nói ra hết, ko pải cứ luôn miệg rằg " a- cảm ơn a; ck ơi, ck ăn chưa - vk nhớ ck. ..." đôi khi t.cảm k cần pải nói ra hết, k cần thể hiện hết, cất giấu trog tym thì nó sẽ đc lâu hơn là cứ toạc ra. Thùg rỗg kêu to - nhữg đứa c-gái càg thể hiện thì t.cảm của nó càg fake.

tại sao con gái hay bắt cá, hay lừa tình lừa tiền dù con trai yêu thương thật lòng

Khi 1 đứa con gái thật sự yêu, nó sẽ kbh cần bất cứ 1 thứ vật chất nào tầm thường để lừa dối cả. Nó lừa dối bởi đơn giản nó ko yêu, t.cảm đến với nhau chỉ là mối qhệ của những đứa con nít với phương châm " đang chán - bh có ai đó để bên cạnh cũg đc " hoặc " đứa đó nhìn nổi - làm pồ vs nó cũng vui".
Nhưng ko hẳn all con gái khi ko yêu nhưg vẫn cặp lại đi sống đểu với nhau như thế, ko pải bất cứ đứa con gái nào cũng thực dụng, lợi dụg trai. Bởi đầy đứa có lòng tự trọng của 1 con người.
Tuy nhiên, đày đứa con gái vẫn yêu thật, thích thật, đến vs nhau bằng t.cảm nhưng vẫn đòi hỏi vật chất. Những thứ nhỏ thôi, nó ko cần nhiều, nhưng nó bắt buộc ngày lễ pải có, lâu lâu pải có vì đó là thể hiện sự q.tâm của ng bạn trai dành cho nó.

p/s : trả lời được không Gơn : )
Ko đc cũng cố cho đc =)*
Nhưng theo Gơn, thì vô tâm, l.nhăng, lừa tình - lừa tiền thì tức là ko bắt đầu = t.y ^^
Cơ mà bản thân Gơn, dù yêu nhưg Gơn vẫn thích lợi dụng =)*. Đòi nó mua quà, dẫn đi chơi tùm lum dù biết nó ko có tiền đâu [ hs xa nhà - ở trọ học mà ] nhưg như thế thì thấy nó vẫn cố, dù ko mắc tiền hoặc đồ nó tự làm - thấy nó yêu mình :"x hp gần chết 8"> hehe. Cơ mà đã ctay :')

T

takyagen_san

cho hỏi vì sao con gái khi yêu có thể làm mọi thứ để đạt được tình yêu :::::::::::::::::::::::
:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

T

tramy.tm

cho hỏi vì sao con gái khi yêu có thể làm mọi thứ để đạt được tình yêu :::::::::::::::::::::::
:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

Chưa hẳn là có thể làm mọi thứ........

Nếu phải kill "cha mẹ anh chị em" thì chắc là hk có :))

~~>Khi yêu ngta thường mất hết lí trí =)) Chắc thế :D

ko ~ gơn mà boy cũng vậy thôi b-(

D

defhuong

cho tớ làm boy nhé

tại sao khi yêu con gái ngốc thế... (chiếm số đông nhé)
phải nói là ngốc đến dương vô cùng :p

T

thietdien_canu9x_tn

:làm gì đến nỗi ngốc quá.mà chỉ số ít thôi chứ.không chiếm số đông đâu.theo tớ thấy thì dường như con gái chỉ có vẻ mún mình trông ngốc nghếch 1 chút trước mặt người mình yêu thôi.nũng nịu 1 chút ấy mà

G

girltoanpro2

cho tớ làm boy nhé

tại sao khi yêu con gái ngốc thế... (chiếm số đông nhé)
phải nói là ngốc đến dương vô cùng :p

Gỉa bộ đó mà :))
Bày đặt ngốc để con trai nó iu :-" con trai thích bảo vệ, che chở mà ;))
Khi iu, ma lanh để làm gì đâu :-" ko cần thiết :')

Thực tế con gái ko ngốc đâu nhoé ;)). Đầy con đểu - điển hình như ... con Gơn =))
Ví dụ:
_Muốn xem nhà thằng đó ra sao, ba mẹ nó làm nghề gì thì:
Gơn: ck ơi, sao pama of ck toàn đi vắng vậy?
Ck: làm gì có?
Gơn: thì ko thấy ck nhắc đến đó mà.
Ck: à, thì vk có hỏi đâu.
Gơn: mà pama of ck hay đi vắng rồi á?
Ck: cũng tuỳ thôi.
Gơn: ủa, làm nghề gì mà lâu lâu vẫn đi vắng á?
Ck ..... [ khúc này nó sẽ nói :))]
_Yêu ảo, nhiều ck - ko nhớ tên + quê - muốn hỏi nó :
Gơn: ck ơi, sao vk search gg mà k thấy tên ck có tý gì đặc sắc á?
Ck: chi vậy?
Gơn: thì tên vk là "Kim Anh" tức "cục vàng". Còn tên ck thì ko hiểu.
Ck: .... [ khúc này nó đọc tên nó + giải thích tiếng Hán =))]

Gơn: mà chỗ ck có cái gì đẹp ko?
Ck: thì có ... [ khúc này nó liệt kê ]
>>Mỗi việc vô gg search coi là chỗ nào 8">

H

h0cmai.vn...tru0ng

Cho tớ hỏi : tại sao con gái thích tò tò theo trai đẹp vậy :D. ??? Why ??? :D
.............................................................................................................................

G

girltoanpro2

Cho tớ hỏi : tại sao con gái thích tò tò theo trai đẹp vậy :D. ??? Why ??? :D
.............................................................................................................................

Nói thẳng là " sao con gái thấy zai cute là tươm tướp" đê =))
Vì lí do đơn giản " ko có thằng nào xấu, chỉ có thằng ko biết làm đẹp" mà làm đẹp thì phải sao? Phải có tiền. Mà có tiền thì phải sao? Phải nhà giàu. Mà nhà giàu thì sao? ;;)

p.s: Gơn có thấy zai đập chai là tươm tướp đâu [-(.Chắc mình ko pải gái :-"

Top Bottom