Bạn ủng hộ Ran hay Haibara?

H

hardyboywwe

mình muốn Ran ở bên shinichi,2 ng đó hợp nhau hơn.Còn haibara thì hợp với việc làm 1 ng bạn thân của Kudo hơn
ps:mình rất thích Haibara,thích hơn Ran nhưng ko thể làm ng iu của Shinichi đc

Q

quynhlc01

nếu nói ra ai hợp với anh Shin hơn thì mình thấy cả 2 đều được, họ đều có điểm tốt điểm xấu chứ, nếu nói Haibara lạnh lùng và vô cảm thì không đúng, cô ấy không hề như vậy, mọi người nên nghĩ về hướng tốt hơn, cô ấy mất hết gia đình, sống bơ vơ một mình, còn đúng 1 người thân là chị gái cô ấy (quên cha nó tên rồi) thì cũng bị tổ chức áo đen giết chết, nếu cứ là Haibara thì cô ấy còn có bác Asaga và đội thám tử nhí làm bạn nữa, còn nếu như trở lại làm Sherry thì sẽ không còn lấy một người thân nữa, đương nhiên cô ấy ít nói, nhưng ít nói không phải là lạnh lùng, không phải là vô cảm vì thế cô ấy cũng rất hợp với Shinichi, chuyện bỏ phiếu này thì không còn có thể chọn ai khác được nữa ngoài...... Ran Mori ^^, cô ấy hợp với Shinichi hơn, Ran muôn năm, Ran, Ran và chỉ Ran thui

Q

quynhlc01

Mình ủng hộ Ran, mình là thành viên trung thành của Shinichi từ khi mới 8 tủi thui đó, năm nay mình bằng tủi anh ấy rùi, hơn 1 tủi (18 tủi ^^), mình thấy chị haibara rất tốt nên Haibara + Shinichi= Tình bạn, Ran Mori + Shinichi = Tình yêu mà, hí hí hí, mình lun lun ủng hộ Ran Mori

Q

quynhlc01

Ran muôn năm, muôn năm, muôn năm, muôn năm, muôn năm. Shinichi đúng là một người hạnh phúc nên mới có được người bạn gái tốt như thế đó, hé hé hé

Q

quynhlc01

Ủng Hộ ran

đã nói ran muôn năm mà, khản cả tiếng rồi, không biết mình viết bao nhiêu phiếu ủng hộ Ran rùi nhỉ, tính ra hơn 50 phiéu rồi:)|, không chỉ ở đây đâu, còn ở các cuộc bình chọn khác nữa cơ, nhiều lắm, đăng ký nhiều nick lắm rùi=D>\bigcap_{}^{}

Q

quynhlc01

nói trước cho mà biết, anh đây không thường nha, ai mà chửi Ran ủng hộ haibara thì cứ liệu mà nhập viện nhé, anh đập nát xương luôn:mad::mad::mad::mad::mad:

Q

quynhlc01

ai ủng hộ Ran thì thanks giùm nha, nhớ là ran muôn năm đó, mong rằng những ai ủng hộ haibara sẽ hối hận àm ủng hộ ran, ran chờ đợi Shinichi suốt một thời gian dài mà\bigcup_{}^{}:(:(:(:):):):):(:(:(:(:(:(:):):):):):):):):):):):):):):):):):(:(:(:(:(:(:(:(:):)

Q

quynhlc01

ui giời ơi, mệt wa', nói chung mình ủng hộ haibara thì có nghĩa là mình ngốc và ngu và là một thằng điên, còn ủng hộ ran thì là một người đúng đắn, hé hé hé:):):):p:p:p

Q

quynhlc01

nếu bình chọn cho ai hợp với Shinichi nhất thì còn ai khác ngoài Haibara và Ran chứ:D
Haibara: Haibara là một người hiền lành, dễ tính, nếu nói là lạnh lùng thì cũng chưa chắc, cũng có vẻ bề ngoài là mạnh khỏe, chảnh, nhưng bên trong lại rất mềm yếu, mất hết gia đình mà, nên rất cần có Shinichi bên cạnh, tui thấy họ rất hợp nhau.
Nhưng nói chung thì người tui thích nhất là Haibara, người tui yêu nhất là Ran Mori, nói tóm lại là tui thích Ran Mori hơn, Ran luôn luôn chờ đợi Shinichi quay về, nhưng cô đâu biết rằng Shinichi đang ở ngay cạnh cô chứ, Ran bên ngoài mạnh mẽ, nhưng cũng giống Haibara bên trong mềm yếu, tui thích Ran Mori nhất:), nhìn Haibara cứ như kẻ phá đám ý, cứ bám lấy Shinichi hoài à:(:(:(, nói chung tui chỉ ủng hộ Ran thui, vô điều kiện lun, ủng hộ hai tay hai chân lun, à mà có một điều kiện là yêu cầu anh Shinichi không được bỏ chị Ran đi theo Haibara, như thế là phản bội, anh ấy nên biét thế:):):):):):):):):D:D:D

M

meolc01

tôi thấy Haibara thật là khổ thân, mất hết gia đình.tôi thấy kudo shinichi hợp với haibara. nhưng mà tôi lại thích Ran hơn, bên ngoài tuy mạnh mẽ nhưng bên trong lại là một con người yếu đuối và luôn luôn chờ đợi một ngày nào đó Shinichi sẽ quay về, tôi xin ủng hộ Ran vô điều kiện lun:D:D:D:khi (101):

M

mia_kul

mọi ng` chọn ai thì chọn :))
cuối cùng Kudo đã lấy Ai đấy thôi ;))

Ủng hộ Ran lắm =((

G

ghim_xinh

Ủng hộ Ran hết mình
Mặc dù Ai cũng là người tốt và rất xinh đẹp nhưng cái gì thuộc về cái đấy"rau nào sâu đấy".Ran là Ran ,Ai thì lại khác:))

B

boylov3_shin

............Vote cho Ran một phiếu.Hợp với Shin hơn..................................:))

D

danghoangyennhi1998

mình thích ran hơn, không thích haibara cho lắm vì bên ngoài hơi lạnh lùng, ít nói :)

H

h0cmai.vn...tru0ng

Cả Ran và Habara mình đều thích nhưng thích Habara hơn lạnh lùng khó đoán ... mà nghe tin tình báo là Shinichi cưới Habara tập cuối mà ... :(

Top Bottom