Bạn ủng hộ Ran hay Haibara?

T

tramngan

Chỉ là nhân vật hư cấu trong truyện thôi mà, chứ có phải ngoài đời đâu mà mấy người lo lắng đủ thứ thế! :)) Tỉnh lại đi mấy bạn ơi... =)) Còn mấy vụ tập cuối Conan, anh đây dư sức bịa ra mấy cốt truyện, hơi đâu mà đi tin đồn nhảm.

C

comelygirl

Mình thích shinichi với Haibara hơn. Lý do hả???????????
Căn bản vì mình thích haibara hơn

S

sherry_lanhlung

Tập 69 trở lên thấy haibara dễ thương và đáng yêu hơn, nên mình nghĩ Conan love Haibara

L

love_chocolate86

Mình ủng hộ cả 2 người. Nhưng có khi là Ran hơn vì Ran và Shinichi thanh mai trúc mã với nhau từ khi còn bé tí cơ mà.Haibara cũng đ.c Haibara thông minh, nhanh nhẹn...Ran đợi shinichi mòn mỏi từng ngày..
Mà tóm lại thì ko biết chọn ai nữa.:H

H

hoa_giot_tuyet

Thực ra mik` thấy ran ko đẹp cho lắm :D. haibara thông minh hơn, nhưng chắc là shinichi chỉ thix có ran thôi à...=((

U

uocmobenho_ad

nhung mot wed cho rằng cuối truyện Ran sẽ chết và ket thuc babgwf đám cuoi cuả shinichi và haibara

R

ran_mori_1996

Hi!Mình là Ran thì đương nhiên là ủng hộ Ran!Đùa thui!Chứ nói thật mình vẫn thích Ranshin nhất.Haibara là người bạn đồng hành,là người cùng cảnh ngộ vs shin thui!nhưng hình như haibara cũng thích shin nhỉ.
Cái đó phịa đấy bạn ơi

M

matnatinhyeu_1995

nhung mot wed cho rằng cuối truyện Ran sẽ chết và ket thuc babgwf đám cuoi cuả shinichi và haibara

cái kết đó mình đọc thấy ở nhiều wed đều nói như vậy và ọi người cũng bàn tán xôn xao về chuyện đó.nhưng t ko tin bởi t thấy cái kết đó là vô cùng phi lý.trừ khi được tận mắt đọc cuốn truyện conan tập cuối đó thì t mới tin..chỉ tính riêng chuyện nói shinichi cưới haibara đã là ko thể rùi.t tin với tính cách của shinichi cho dù có thế nào thì shinichi cũng mãi mãi yêu ran và ko bao giờ kết hôn với haibara đâu.:))
tớ cũng thích ran hơn vì ran là người mà shinichi yêu mà:x:x:x:x:x:x:x:x

F

flora_quynh_anh

Thích Ran hơn, Ran vs Shin thì tốt hơn là Hai vs Shin!
Nhưng kết m` đọc được thì ................ :((

T

tranthuha93

Thích Ran hơn, bộc trực , thẳng tính, nhạy cảm, và hồn nhiên, hợp với Shinichi vả lại ban đầu shinichi cũng thích Ran mà :)

M

mummumkeo

chả ủng hộ ai cả ai đóng hay hơn
fim hay thỳ sẽ xem thui pi h ra... đóng hay k có nghĩa sau này ra... cũng đóng hay sh... cũng thế
ta chả thick hum mộ ai cả vì họ cũng như ta thui đìu là c ng`thứ j` họ cá ta củm có chỷ # ở chỗ họ đóng fim jàu có hơm ta pi h=))=))

4

4everlovehyunjoong

Mình thích Ran hơn nhưng có vẻ cuối cùng thì Ran và Shinichi lại không được ở bên nhau

C

conangbuongbinh_97

Minh thich Ran hon vi ngay tu dau ho da yeu nhau roi,hon nua conan yeu Ran hon Haibara.Ran va Conan hop voi nhau hon

Top Bottom