Bạn ủng hộ Ran hay Haibara?

S

shirafune

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hai người, hai tính cách khác nhau nhưng đều yêu mến Shinichi. Bạn sẽ chọn ai? Hãy gửi trả lời nhé, mình sẽ Thanks!:)

HAIBARA:

RAN:

B

bupbe_dautay

Mình thích Ran hơn, Ran hợp vs Shinichi hơn.
Tuy cg~ thích Haibara nhưng thích Ran hơn, nghe nói tập cuối Ran chết :((

N

nhungpro_196

Mình thích cả Haibara và Ran.
Nhưng nếu chọn 1 trong 2 là "người-cuối-cùng" của Shinichi thì chắc chắn chỉ có Ran mà thôi. Vì ngay từ đầu, họ đã yêu nhau rất sâu đậm và trong suốt quá trình câu chuyện 2 người vẫn luôn nhớ về nhau mà :)

P/s: Chị Linh ơi, cái đó là xuyên tạc đấy, làm gì đã có tập cuối đâu. Đừng tin :) Em cũng thế nè.

B

bupbe_dautay

Nhưng nếu chọn 1 trong 2 là "người-cuối-cùng" của Shinichi thì chắc chắn chỉ có Ran mà thôi. Vì ngay từ đầu, họ đã yêu nhau rất sâu đậm và trong suốt quá trình câu chuyện 2 người vẫn luôn nhớ về nhau mà :)

P/s: Chị Linh ơi, cái đó là xuyên tạc đấy, làm gì đã có tập cuối đâu. Đừng tin :) Em cũng thế nè.

Thế à? Làm chị cứ tưởng thật :)
Dù sao Haibara cg~ đáng mến thật, tiếc tiếc vì cuối cùng Shi cg~ chọn Ran :(

M

mattroitinhyeu_142

À, mình chẳng biết nữa, có lẽ là Haibara vì thấy tên này có lẽ hợp với..........(chẳng nhớ tên)
Có khi là hai người này ấy

K

kira_l

Mìh thick Haibara ! Thông minh , có chiều sâu về suy nghĩ , đa cảm bên trog , mạnh mẽ bên ngoài chứ ko như Ran ko

quyết đoán , mềm yếu , đơn giản

C

chuot_chjt

conan mới coi được tập 64
chẳng coi được 65 sao lâu thế nhỉ
nhưng chuột sẽ bình chọn cho RAN MORI

S

sky9x

RAN tốt hơn chứ
tuy bề ngoài tỏ ra mạnh mẽ nhưng thật ra lại là 1 người nhạy cảm
mình thích Ran hơn vì haibara lạnh lùng quá
ủng hộ Ran vì dù sao shinichi cũng chon Ran mà

T

truongtrang12

=))=))

Conan không phải chỉ có phiên bản ở một nước .

Mình đã đọc tập cuối conan (64) và đúng là ran chết thật.

NHưng còn những phiên bản nước # thì sao ?

Dù sao thì shinichi vẫn hợp với Ran hơn ^^!

Mà sao không chấm 1 phiếu cho mình nhỉ.

Mình đã gắn bó vơi shinichi (hay conan) từ đầu đến cuối cơ mà ;)

T

tutooo

mình thich Ai hơn. nói ran bề ngoài mạnh mẽ mà bên trong nhạy cảm là đúng. nhưng còn Ai lạnh lùnh thì chưa chắc đâu nhé... làm gì có ai hiểu hết cậu ấy đâu ^^=. nhưng dù sao mình vẫn thích ai hơn

S

sergeant

Mình chọn Ran vì ngay từ đầu thì Ran và Shi đã là 1 đôi rồi .
Ran thì mềm yếu ,dễ thương dù ko thông minh bằng Ai nhưng tốt bụng và nhân hậu
Còn Haibara Ai thì là một người quá "im lặng " và mình thấy Ai như là kẻ phá đám í .
Hơn nữa Ai > tuổi hơn Shi mừ ( ko thể chấp nhận ,thấy sao í nếu họ thành một đôi)

B

baby_1995

mình thích Ran hơn! và chắc Shinichi cũng thích Ran hơn đó! Chính vì vậy mình bình chọn cho Ran

K

kudo_sinichi

Ran và Haibana àh!!!
Tất nhiên là mình sẽ bình chọn cho Ran rồi, vì Ran với Shinichi là một đôi mà!!! Với lại Ran vừa xinh đẹp, quyết đoán và biết cả võ nữa chứ (điểm này mình thích nhất đấy)!!! Nhưng hình như ở tập cuối Ran chết phải ko nhỉ, buồn thiệt ha!!!

T

traimuopdang_268

Mình thích Ran hơn...Một người khá nhạy cảm...dáng yêu đặc biệt có môn võ tuyệt vời....
Ức gì mình được như cô ấy!!..hee... Ran và Shinichi gọi là quá đẹp đôi...Haibara mình cũng rất thích nhưng nếu chọn ra người hợp với Shinichi nhất thì ủng hộ Ran nhiệt tình....vô điều kiện luôn...^^

P

ptgmy

mình thick hai

vì hai bề ngoài lạnh lùng nhưng trái tim thì ấm nóng, và hai thông minh nữa

còn ran thì dũng cảm, gắn bó vs conan nhiều hơn nhưng ko có sự sâu sắc

G

gororo

Ra tập 65 lâu rồi mà mọi người chưa xem sao??? Tập này kể ra thì cũng chưa có gì đột phá cả nhưng hình như là thằng AKai vẫn còn sống!
Tớ thì thích Haibara hơn...

T

thanchetgoiemlasuphu93

tại sao ai cũng thik Ran vậy :-/
tui thik Haibara hơn .......... hơn rất nhìu là khác

C

canhdong_binhyen

tui thik Ran vì tíh tìh thẳng thẳng bộc trực! vô tư nữa và bít võ( thik con gái bít võ) nên chọn Ran

S

shirafune

Cám ơn mọi người đã ủng hộ nhé! Mình thích Haibara hơn, nhưng mà cô ấy có vẻ xem thường Ran. Không biết tập cuối sẽ ra sao nhỉ???

Top Bottom