Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
C

crazyfrog

hjx, sáng giờ nhìn ~ lời nói của các bạn nói về anh admin hiện tại
mình thấy anh ấy làm tốt mà :((
sao mọi người cứ :((

vì anh Phạm Minh KHôi , đưa lên cái trang đầu tiên ~ lời nói như thế thì thiết nghĩ quả thật mở cuộc bỏ phiều như thế này quá không công bằng với anh admin

đem ~ câu đấy lên thì 1 số không nhỏ các bạn cứ ùa theo mà nói này nói nọ anh Long - một số phần có hiểu gì đâu ?

người ta làm tốt thì không thấy , cứ vạch lá tìm sâu mà chỉ trích này nọ , mọi người bảo anh khóa nick thành viên tùy ý ak , các cậu có đọc kĩ từng bài viết không ?HuyenTrang đã chỉ rất rõ anh admin khóa nick thành viên đều có thông báo cả
còn việc đều hành 1 cái diễn đàn không phải là dể , các bạn có làm dk như anh không?
mình là 1 thành viên bình thường của diễn đàn thôi , nhưng nghe mọi người cứ nói vậy về anh mình còn cảm thấy rất :(( , huống gì là anh !!
mong mọi người cẩn thận lời nói : " ảnh đã làm gì mà có người là kêu ảnh là đồ tồi , đồ lố bịch "
ảnh lớn tuổi hơn tụi mình và không cần phải bị chỉ trích bởi những câu nói như thế thì ảnh mới nhận ra vấn đề ,b-(b-(b-(

Có thể bạn chưa đọc 1 số bài nói về hocmai.cskh mà cụ thể là Mr Long trên facebook, cũng như những gì mà vị này đã gây ra cho member hocmai mà họ không còn muốn vào chia sẻ trên diễn đàn mà phải chuyển sang facebook để kêu ca ?
Họ không biết kêu ai , lại chuyển sang than vãn ở YM !
Tôi chán cái cảnh đấy rồi ! Và giờ muốn nó trở nên rõ ràng vậy thôi !

T

trantuongvi_36

[FONT=&quot]Hocmai.vn[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:25:24 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]Chị đang yêu cầu CSKH giải thích về việc này rồi.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Hocmai.vn[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:25:38 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]Chắc sẽ giải thích để bọn em cùng hiểu.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:25:45 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:25 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]em nghĩ nó sẽ như cái topic thông báo của hocmai.cskh gửi đến mọi người về việc xóa topic và khóa topic[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:25 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:30 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]đưa ra rồi khóa lại[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:33 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]ko để ai post[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:35 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]ko để ai hỏi[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:36 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Hocmai.vn[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:59 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]Yên tâm. Sẽ để mọi người cùng trao đổi[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
Có thể bạn đã bỏ qua nó !
Đi xuống ở mức độ nào hả bạn ? Bạn đã bao giờ hỏi nếu như người đứng đầu 1 nhà nước không biết luật pháp của nước mình và lộng quyền thì gọi là gì chưa nhỉ ?
Đi xuống chính là ở đó ! Bản thân người điều hành không làm gương thực hiện nội quy thì làm sao có thể được !
Thượng bất chính, hạ tắc loạn !

Có dòng nào là: Hocmai.vn cho phép các em lập topic đó đâu nhỉ
chỉ thấy đại ý là: Hocmai.vn cho phép sự tồn tại của topic đó với mục đích trao đổi.

2 cái câu khác nhau, dẫn tới 2 cách hiểu khác nhau đó nhé. Bạn đang cố tình muốn đánh lạc hướng dư luận đó ;))

C

crazyfrog

Có dòng nào là: Hocmai.vn cho phép các em lập topic đó đâu nhỉ
chỉ thấy đại ý là: Hocmai.vn cho phép sự tồn tại của topic đó với mục đích trao đổi.

2 cái câu khác nhau, dẫn tới 2 cách hiểu khác nhau đó nhé. Bạn đang cố tình muốn đánh lạc hướng dư luận đó

Vậy thì bạn nên đọc từ đầu đoạn text đó đi !
Làm ơn đừng hỏi những câu quá nhạt như vậy !
Và bạn chỉ cần quan tâm, topic này được các vị trên đó chú ý xem xét thái độ của mem ! Vậy thôi ! Những câu nói của bạn đang làm loãng chủ đề giống như việc banhuyentrang123 đưa ra dẫn chững về việc thông báo nhưng không đưa được ra dẫn chứng về quy định ở diễn đàn !

B

bonoxofut

Các bạn gọi đây là một TOPIC tranh luận dân chủ, công bằng sao? Ngay từ đầu nó được lập ra đã KHÔNG mang mục đích như vậy. Chủ TOPIC rất khôn khéo trong việc tận dụng một vài tính cách mà đã là người, thì khó mà tránh khỏi:

1. A-dua, gió chiều nào, lật theo chiều đó.
  2. Nhiều chuyện.
  3. Nhìn mọi việc theo quan điểm phiến diện, theo cái quan điểm của chính chủ TOPIC đã ịn vào đầu mấy bạn từ ngay bài post đầu tiên, bằng việc chỉ nêu những khuyết điểm của CSKH, mà không hề đề cập đến ưu điểm!!!! Các ưu điểm được đề cập, nhưng là vào những post thứ vài chục. Thử hỏi có bao nhiêu ng` đủ kiên nhẫn để đọc đến post vài chục, trước khi dục đại vào đây một comment a-dua; vô thưởng, vô phạt; sau đó ấn vào cái nút X đỏ đỏ???
Tôi chắc chắn rằng, đây KHÔNG phải là một cuộc bình chọn công bằng, vì ngay từ ban đầu, chủ TOPIC đã hướng kết quả đi theo chiều của mình muốn. Các bạn đếm giùm cho tôi, trong những reply ở đây, có bao nhiêu reply theo kiểu:

"Em cũng không biết nữa, nhưng nghe anh PMK nói vậy thì em thấy hocmai.cskh không đáng để được tiếp tục giữ vai trò admin..."

Tôi sẽ vẫn giữ ý kiến như thế, cho dù các bạn có hô hào, bào chữa rằng đây chỉ là TOPIC đưa ra để trưng cầu dân ý. Theo tôi thấy, việc làm này không khác gì một sự MỴ DÂN.

Các bạn luôn mồm hô hào rằng, "vì một HocMai phát triển", "vì tôi yêu HocMai", "vì tôi tâm huyết HocMai". Nếu các bạn thực sự tâm huyết HocMai, thì các bạn không cần phải phá hoại nó theo kiểu như vậy!!!! Tôi tự nhân, tôi KHÔNG được "yêu" HocMai bằng các bạn; nhưng có một sự thật rằng, nếu tôi bất bình, tôi sẽ từ chức, và tôi sẽ đi luôn, chứ tôi không bêu xấu những thành viên trong BQT diễn đàn, và biến nó thành một cuộc khẩu chiến thế này. MỴ DÂN, và CON NÍT quá!!!!!!

Last edited by a moderator:
L

lantrinh93

bonoxofut : anh nói quả thật rất chính xác!!
em cũng thấy rằng cuộc bỏ phiếu này không hề công bằng với admin
những con số thống kê về lượt bỏ phiếu chả nói lên dk gì ? khi vừa vào topic này đập vào mắt mọi người là 1 loạt các từ ngữ nói thiếu sót của admin .
:), anh tự cho người khác không làm dk sao anh không ở lại mà giúp các mem thưa anh crazyfrog

gửi bài viết này xong , có lẽ lâu lắm em mới vào đây , có lẽ là sau kì thi đại học , vì lí do giờ vào đây em chỉ vào coi " góp ý với admin" ,, theo lời 1 bạn ở phía trên cũng giống như em.
có lẽ có người nói ai mượn bạn không vào xem bài viết , hay vào mục học tập mà cứ xía vào đây
thưa rắng : đấy là bản năng tự nhiên ,1 sự tò mò ai cũng thế
và em nghĩ rằng thời điểm này là thời điểm cận kề ngày thi mà nếu 1 số thành viên # cũng như em ,,,, thì không hay !!:|

em nghĩ nên khóa topic này lại , hay đưa nó vào 1 chổ nào đấy , để những người có thẩm quyền quyết định giải quyết !!
thêm nửa : muốn nói đều gì đều phải có dẫn chứng , có người bảo hocmai xuống cấp , vậy hãy đưa ra những dẫn chứng cu thể
Thân !!

S

sudi_k51

dạ thưa anh crazy.anh đã từng nói trong họp mod sử là" chả hiểu sao anh cứ muốn chửi vào mặt cha longmv"
dạ thưa bà con "cha longmv" mà anh Vinh muốn nhắc tới ở đây là anh AD ak.

sau tất cả những gì đang diễn ra em chốt lại là tính dân chủ+công bằng của topic nên suy nghĩ lại

C

crazyfrog

dạ thưa anh crazy.anh đã từng nói trong họp mod sử là" chả hiểu sao anh cứ muốn chửi vào mặt cha longmv"
dạ thưa bà con "cha longmv" mà anh Vinh muốn nhắc tới ở đây là anh AD ak.

sau tất cả những gì đang diễn ra em chốt lại là tính dân chủ+công bằng của topic nên suy nghĩ lại

Ở đâu vậy bạn ? Điều này mình nói mình cũng không biết là nói ở chỗ nào trong họp mod sử :-o
Mình nói mình không nhớ ư :-/

C

crazyfrog

Các bạn gọi đây là một TOPIC tranh luận dân chủ, công bằng sao? Ngay từ đầu nó được lập ra đã KHÔNG mang mục đích như vậy. Chủ TOPIC rất khôn khéo trong việc tận dụng một vài tính cách mà đã là người, thì khó mà tránh khỏi:
  2. Nhiều chuyện.
  3. Nhìn mọi việc theo quan điểm phiến diện, theo cái quan điểm của chính chủ TOPIC đã ịn vào đầu mấy bạn từ ngay bài post đầu tiên, bằng việc chỉ nêu những khuyết điểm của CSKH, mà không hề đề cập đến ưu điểm!!!! Các ưu điểm được đề cập, nhưng là vào những post thứ vài chục. Thử hỏi có bao nhiêu ng` đủ kiên nhẫn để đọc đến post vài chục, trước khi dục đại vào đây một comment a-dua; vô thưởng, vô phạt; sau đó ấn vào cái nút X đỏ đỏ???
Tôi chắc chắn rằng, đây KHÔNG phải là một cuộc bình chọn công bằng, vì ngay từ ban đầu, chủ TOPIC đã hướng kết quả đi theo chiều của mình muốn. Các bạn đếm giùm cho tôi, trong những reply ở đây, có bao nhiêu reply theo kiểu:

"Em cũng không biết nữa, nhưng nghe anh PMK nói vậy thì em thấy hocmai.cskh không đáng để được tiếp tục giữ vai trò admin..."

Tôi sẽ vẫn giữ ý kiến như thế, cho dù các bạn có hô hào, bào chữa rằng đây chỉ là TOPIC đưa ra để trưng cầu dân ý. Theo tôi thấy, việc làm này không khác gì một sự MỴ DÂN.

Các bạn luôn mồm hô hào rằng, "vì một HocMai phát triển", "vì tôi yêu HocMai", "vì tôi tâm huyết HocMai". Nếu các bạn thực sự tâm huyết HocMai, thì các bạn không cần phải phá hoại nó theo kiểu như vậy!!!! Tôi tự nhân, tôi KHÔNG được "yêu" HocMai bằng các bạn; nhưng có một sự thật rằng, nếu tôi bất bình, tôi sẽ từ chức, và tôi sẽ đi luôn, chứ tôi không bêu xấu những thành viên trong BQT diễn đàn, và biến nó thành một cuộc khẩu chiến thế này. MỴ DÂN, và CON NÍT quá!!!!!!

Bạn có thể đọc lại 2 comment số 100 và 108 của ladyfirst và tôi nhé !
Bạn bỏ đi ! Chúng tôi không nói ! Nhưng chúng tôi chả bỏ đi đâu cả ! Chỉ là không có nhiều thời gian dành cho hocmai nữa nên chúng tôi xin rút lui nhưng vẫn luôn dõi theo từng bước đi của hocmai !

C

crazyfrog

dạ nếu như không phải vì bài viết sai chủ đề và bị ilove xóa thì em sẽ trích dẫn nguyên văn cho anh xem lại đó ak
Là mod em vẫn có thể lây được :) Yên tâm cứ lấy đi ! Không sao hết !
Chỉ có 1 điều đơn giản , anh chả ghét ai, và cũng chả thích ai cả !
Anh chỉ muốn cái diễn đàn này được đề ra quy định thì tất cả làm theo quy định thôi !

T

truongtrang12_ub

2. Nhiều chuyện.

Ngược lại tôi vẫn khẳng định rằng TP này vẫn mang tính "DÂN CHỦ" bởi vì ngay từ bài đầu tôi nhận thấy anh Khôi không nói gì hết mà người nói ở đây là hocmai.cskh. Hành động nói lên tất cả, việc làm, kết quả nó nói lên tất cả.
Chúng tôi không hề "phá hoại" nó mà chúng tôi đang cố để xây dựng nó. Với một admin như hiện tại thì sớm muộn hocmai cũng sẽ sụp đổ. Có thể bạn bảo chúng tôi đang làm sụp đổ học mãi trong thời gian này vì những cm, những gì chúng tôi đã nói, đã làm khi tạo ra pic này và đưa ra những bình chọn này trước toàn thể 4r. Nhưng bạn à, hocmai tuy sẽ gặp khó khăn trong thời điểm này nhưng chúng tôi sẽ cùng nhau xây dựng lại nó và nhất định sẽ xây dựng lại được nó còn nếu để đến khi Mr Long làm nó sụp đổ bởi cách làm việc của anh ý thì khi đó nó sẽ là sụp đổ mãi mãi.

N

nguyenthimyngan

Gửi tới chủ của topic cho mình hỏi vài điều nhé mong bạn và các bạn ở đây giúp mình nếu không coi trọng lời nói cứ việc xóa nhưng xóa rồi thì bạn trả khác nào tự vả vào mặt mình ( Tự hiểu).

+ Các bạn nói cái diễn đàn này đang đi xuống : mong dẫn chứng cụ thể đứng có dẫn chứng việc diễn đàn ra đi một số người mà là đi xuống hoặc đại loại.

+ Mục đích của topic này là gì mình sáng nay ngồi rảnh công nên đọc hết từ đầu đến cuối mà trả hiểu mục đích góp ý hay là mục đích khác mà chỉ thấy các bạn tạo cơ hội cho member spam chửi nhau vô tội vạ đặc biệt các bạn không hề để ý tới tuổi tác cứ phang đại cho có đặc biệt là cứ lấy cái danh mình vô trước vô lâu là có quyền. Tại sao các bạn rảnh công thế sao không đứng ra nghĩ cách giúp việt nam thắng vụ kiến với trung quốc đi.

+ Đối tượng của topic này theo mình hiểu là lấy số đông đè người chứ trả có gì, nếu chủ topic có ngon thì triệu tập đủ 1 triệu member của hocmai lên tiếng đi thì lúc đó chắc anh kia cũng nghĩ thôi ( và nên nhớ lên tiếng thì phải hiểu chứ đưng có lập đại một nick rồi vô cm nhá

End chắc sẽ bị banick sớm thôi nghri

N

nguyenthimyngan

nản nói thêm tẹo
Các bạn bảo diễn đàn này đang đi xuống và người làm nó đi xuống là thằng cha admin ( sr nếu không đủ tuổi mong ad đừng trách) nhưng tôi nói thẳng và khẳng định rằng chính các bạn đang làm nó đi xuống điển hình trong cái pic này chứng minh điều đó, chính các bạn đã và đang hại member 12 hiện đang ôn thi đại học vì những pic kiểu này vì một lý do bạn gọi bạn lên pm cho vui làm sao nhãng học hành,

H

hoanghuy888

chuẩn men! nãy giờ đang học giải đề lý thầy hùng mà có cái topic này thế là ko tập trung được hic hic.
ai ban nick tớ cái cho tớ khỏi vô diễn đàn,chán wa,đúng là nghèo còn mắc cái eo^^

T

truongtrang12_ub

Gửi tới chủ của topic cho mình hỏi vài điều nhé mong bạn và các bạn ở đây giúp mình nếu không coi trọng lời nói cứ việc xóa nhưng xóa rồi thì bạn trả khác nào tự vả vào mặt mình ( Tự hiểu).

+ Các bạn nói cái diễn đàn này đang đi xuống : mong dẫn chứng cụ thể đứng có dẫn chứng việc diễn đàn ra đi một số người mà là đi xuống hoặc đại loại.

+ Mục đích của topic này là gì mình sáng nay ngồi rảnh công nên đọc hết từ đầu đến cuối mà trả hiểu mục đích góp ý hay là mục đích khác mà chỉ thấy các bạn tạo cơ hội cho member spam chửi nhau vô tội vạ đặc biệt các bạn không hề để ý tới tuổi tác cứ phang đại cho có đặc biệt là cứ lấy cái danh mình vô trước vô lâu là có quyền. Tại sao các bạn rảnh công thế sao không đứng ra nghĩ cách giúp việt nam thắng vụ kiến với trung quốc đi.
+ Đối tượng của topic này theo mình hiểu là lấy số đông đè người chứ trả có gì, nếu chủ topic có ngon thì triệu tập đủ 1 triệu member của hocmai lên tiếng đi thì lúc đó chắc anh kia cũng nghĩ thôi ( và nên nhớ lên tiếng thì phải hiểu chứ đưng có lập đại một nick rồi vô cm nhá

End chắc sẽ bị banick sớm thôi nghri

Bạn muốn dẫn chứng ? vậy cho tôi hỏi bạn nhé để chứng minh một xã hội, một đất nước đang đi xuống sẽ phải có những dẫn chứng ntn ?
Về số lượng người đặt chân đến đất nước đó ư (lượt xem) ?
Về số lượng người được sinh ra trong 1 đất nước ư (lượt đăng kí) ?
Một xã hội thật hay ảo đi xuống thì trước tiên là ở người quản lí. Đất nước thì có chủ tịch nước, tổng bí thư,... Trường học thì có hiệu trưởng, hiệu phó. Công ti thì có Giám đốc, phó giám đốc. Và một diễn đàn như 4r của chúng ta thì có ad. Đấy đều là những người cầm đầu, quyết định trực tiếp đến vấn đề phát triển hay không phát triển đến cái mà mình đang quản lí. Một đất nước mà không có người quản lí có tài lãnh đạo; một công ti mà người điều hành tham ô; một trường học mà hiệu trưởng, hiệu phó tham tiền, một 4r mà người quản lí không biết quản lí thì không sớm thì muộn mọi thứ sẽ đổ xuống sông, xuống biển.
Chúng tôi chẳng có quyền gì cả, chẳng có lợi lộc gì sất.
Chúng tôi không lấy đông đè người. Chúng tôi chỉ đưa ra những gì mà admin 4r này đã làm và để cho member tự đánh giá và đưa ra ý kiến của mình. Và những bài gây nên sự tranh cãi đấy hoàn toàn là do member không chịu đọc kĩ, không chịu hiểu và một số người vì lợi lộc của mình, cố tình gây nên sức ép cho chúng tôi mà thôi.

Chúng tôi làm việc này không phải vì lợi ích của chúng tôi mà là vì lợi ích của học mãi. Còn 1 số người khác thì vì lợi ích của bản thân mình mà cố tình không hiểu cho chúng tôi. Chúng tôi làm sai, chúng tôi sẵn sàng sửa, sẵn sàng nhận lỗi về mình.

Chúng tôi không dính dáng đến chính trị và không làm bất cứ điều gì ảnh hưởng đến mem 12 đang ôn thi. Vì họ ôn thi chủ yếu trên trang chủ.

N

nguyenthimyngan

Tôi nói thẳng một câu nếu các bạn ko có dẫn chứng thì đứng có lên giọng nữa :))
Bạn muốn dẫn chứng ? vậy cho tôi hỏi bạn nhé để chứng minh một xã hội, một đất nước đang đi xuống sẽ phải có những dẫn chứng ntn ?
bạn định lảng chủ đề của tôi ở đây đúng không thế thì các bạn đúng là hen tư thù cá nhân mà dẫn tới sự việc này làm ảnh hưởng tới người khác các bạn nói người quản lý không biết quản lý thì các bạn nói thế trí thức của các bạn để đâu trời các bạn giám nói thế thì tôi dẫn chứng xã hội cho các bạn thấy : " Vụ trung quốc các chủ tịch nước mình đang còn ngồi phải suy sét trong khi đó dư luận muốn các ông ấy xuống để họ làm họ chửi, dư luận ở đây không phải trong nước mà là nước ngoài nếu bạn siêng và quan tâm thì có thể biết" vậy các bạn đã làm được gì cho đất nước hay chỉ ngồi đây rảnh công làm tổn hại lợi ích tập thể và của mọi người.

T

truongtrang12_ub

Bạn đã muốn học thì có trống đánh bên tai, ti vi mở trước mặt bạn đều có thể tập trung được. Bạn đừng lôi việc chúng tôi làm như thế này ra để nói là ảnh hưởng đến việc học của bạn. Vậy bạn cho tôi hỏi, những bài góp ý cho trang chủ về bài giảng. ad hứa sẽ trả lời và rồi có trả lời hay không ? hay là mem vẫn phải chịu cảnh mất tiền mà không nghe được những bài giảng theo ý muốn.
Bạn mới là người adua theo người khác đấy, bạn biết không ?

N

nguyenthimyngan

Các bạn sai lầm rồi ôn thi chủ yêu trên trang chủ vậy mấy cái subox luyện thi vip tạo ra mà ngắm chơi ah , đúng là làm không có suy nghĩ . không lấy số đông đè người mà thấy cái pic áp đặt tâm lý của ông chủ pic này

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom