Westlife ->>> The Best Boyband

Status
Không mở trả lời sau này.
J

jadewestling_westlife

Brian :x
Do you love me???? :x

Greatest Híts Tour :X

NTTN :x​

Bạn Rooney_cool , NTTN là gì thế ;)) Mà bạn chuyển sang thích Brian chứ ko phải Westlife nữa sao ? :|
@ Hoàng Anh: Đánh nhẹ thôi kìa ko thấy hả =.= Ý mình là khẽ nhẹ vào vai với lực tác động nhỏ hơn 1 Niuton (1N) Đó là chưa kể lực ma sát giữa bàn tay với vai đã làm giảm đáng kể lực tác động => còn 0,01N :M059: quá nhẹ =)) (theo nghiên cứu của giáo sư Jade Crystal :khi (70):) Cón có ý nói mình thế này thế nọ nữa ko :M032:
p/S: Tuần sau và sau nữa sợ ko vào đây đc vì bài kiểm tra nhiều dồn dập .Nhưng nếu thấy mình vắng bóng thì đừng bao giờ nghĩ mình sẽ bỏ box này nhé , ko bao giờ đâu ...

Last edited by a moderator:
A

anh_anh_1321

hình như có ngươì muốn tìm lời dịch Angel

Thiên thần

Dành mọi thời gian mình có
Chờ đợi một cơ hội thứ hai
Hàn gắn lại một mãnh vỡ tan tành
Luôn có một lý do nào đó
Để em không bao giờ thấy đủ
Và thật khó khi đã bắt đầu đêm
Tôi cần một sự thư giãn
Hoặc là sự giải thoát tuyệt hảo cho chính bản thân tôi
Ký ức lướt qua đầu
Tất cả đều trống rỗng
Không một chút giá trị và có thể là
Đêm nay tôi cần một sự bình yên

Trong vòng tay ấm áp của thiên thần
Bay thật xa, xa khỏi nơi đây
Ra khỏi bóng tối lạnh lẽo của căn phòng khách sạn âm u
Và sự vô tận mà em luôn hãi hùng run sợ
Em bị đẩy vào những mãnh vụn vỡ tan
Từ chính sự im lặng mơ mộng hão huyền thế ấy
Em trong vòng tay ấm áp của thiên thần
Có thể em sẽ tìm thấy chút ít sự bình yên

Quá mệt mỏi trên con đường dài
Hay mọi nơi em quay lại
Những kẻ tham lam và cướp giật ở ngay sau lưng em
Giông bão vẫn tiếp tục cuốn đi
Em vẫn xây dựng tòa nhà dối trá
Trang bị cho mọi sự thiếu thốn của mình
Nếu ko chịu thay đổi
Thoát đi ngay lần cuối cùng
Sẽ dễ dàng tin hơn một một sự điên cuồng dịu ngọt
Và bóng tối huy hoàng sẽ làm tôi ôm gối một mình

Trong vòng tay ấm áp của thiên thần
Bay thật xa, xa khỏi nơi đây
Ra khỏi bóng tối lạnh lẽo của căn phòng khách sạn âm u
Và sự vô tận mà em luôn hãi hùng run sợ
Em bị đẩy vào những mãnh vụn vỡ tan
Từ chính sự im lặng mơ mộng hão huyền thế ấy

A

anh_anh_1321

NTTN ??? Là 4 chữ cái ;)) NT + TN =))

đề nghị trả lời ngắn gọn
tránh câu bài :|
mà cái bài Do you love me đó còn có mấy bài nữa, mỗi bài 1 ng` hát phải ko hèo. Thích bài của Shane nhất nhưng quên tên mất rồi, phải lấy đĩa coi lại đã :(( , bài Get around cũng hay.

[YOUTUBE]YIVphbDBx3k[/YOUTUBE]

@ Jade: bạn Hoàn tìm. Mà cái lực ma sát ấy nó chà xát làm vai nóng lên tăng thêm lực chứ nhở =)) (theo nghiên cứu của đại giáo sư Hoàng Anh ;)) )

R

rooney_cool

Cái Medley này mình đã xem trên TV mấy năm trước rồi, trên VTC5 (nay là VTC2)... quá đã :cool:

L

lolotus195

I hate Brian :)) ( đừng chém mình nhé) =))...........................................................

L

lolotus195

It's like you just stepped outside when everything was going right
And I don't know just why you could not come along with them...
Why did you go? =((

S

sakura_thix_sasuke

nhạc anh thì tớ chỉ nghe westlife với vài người nữa thui còn chủ yếu là nghe nhạc Hàn :D

A

anh_anh_1321

NTTN là cái gì nói nhanh-gọn-khẩn trương đi :M022: Có phải ý bạn nói là giọng Brian khiến he NổiTiếngTNhiên ko :M032: Hay thật, lần nào mình đố nó cũng giải đc ít nhất 80%, đến lượt nó đánh đố mình thì... :M018:

Giáo sư gà =))
Giáo sư lanh chanh chép phạt 3000 lần chưa đấy =))

Sao bảo westlife 30-7 ra album mà giờ phải chờ đến tháng 11 :((

P/s: tìm mấy cái mặt cười ko đc :((. Lúc cần ko có :((. Điên quá :((. Bấm vô lại ra cái trang ni :((

T

trang14

NTNT =))

Bạn Jade :"> quăng tớ cái nick Yahoo nào :">

Bạn Hoàn: Ố à :-o ta biết rồi nớ ;))

Vợ: Đứa nào vừa cấm ta ko đc spam thế nhở ;;) Thế vợ anh đang làm cái ji thế kia :-j

J

jadewestling_westlife

@ Hoàng Anh : Cử nhân vịt ,cử nhân lanh chanh :khi (158): Quy cử nhân vào tội bao che về "kiến thức westlife" cho bạn Hoàn :M059: Giáng xuống làm học sinh bt :))
@ Trang : Hỏi cử nhân vịt bạn sẽ biết đc nick, tiết lộ trên đây ko tiện :khi (59)::D
Bây giờ nghiêm túc đây, bàn vào vấn đề chính : Westlife có truyền thống ra album vào tháng 11 nên ko muốn đợi cũng phải đợi , làm fan của West phải kiên nhẫn thôi :D

30/7 đâu mà 30/7 , ai nói thì về chép phạt 1000 lần về tội ko chịu tìm hiểu "kiến thức westlife" :M022:
@ Hoàn : Lanh chanh =.= nói nhanh gọn khẩn trương đi :M_nhoc2_78:

A

anh_anh_1321

:-S
hồi trc bạn giáo sư gà bảo là 30-7, sau đó mấy trang trc tớ hỏi thì đưa cái link vào đọc thấy tháng 11 :-S
mờ tui ứ bao che ai cả :)). Do bạn giáo sư lanh chanh nhầm thì có, chép phạt 3000 lần đi =))
mà "giáo sư" lanh chanh đừng có bắt chước "cử nhân nhá ;;)

@ Trang: spam đâu ;;) Đang nc ra album của westlife đấy chứ ;;)

A

anh_anh_1321

Biệt danh của các thành viên trong nhóm Westlife là...

Kian: Blondie Spice (tóc vàng), Bryan: Forgetful Spice (hay quên), Nicky: Troublesome Spice (rắc rối), Shane: Country Boy Spice (Chàng trai đồng quê), Mark: Homesick Spice (Nhớ nhà).

Nếu một ngày Westlife... chia tay, các thành viên sẽ chọn nghề gì?

Nicky trở thành người dẫn chương trình truyền hình. Bryan trở thành ca sĩ độc lập hát nhạc Rock. Shane mở hộp đêm làm ông chủ. Kian trở về hát với nhóm nhạc Rock nào đó hoặc làm diễn viên. còn Mark thì nghỉ hưu ở Sligo, chưa biết sẽ làm gì cụ thể... chỉ là dự tính vậy thôi. Westlife không bao giờ tan rã đâu! Phương châm của nhóm là:"Hát hết mình, hát bằng trái tim!".

Quan niệm sống của các chàng Westlife

- Shane: "Mỗi người chỉ sống được một lần, hãy sống sao cho tốt!".
- Kian: "Hãy đối xử với mọi người theo cách mà bạn muốn được đối xử".
- Mark: "Tiền không là tất cả, hạnh phúc mới là tất cả!".
- Nicky: "Ðừng bao giờ nghĩ người khác giỏi hơn mình và cũng đừng bao giờ nghĩ mình giỏi hơn người khác".
- Bryan: "Sống hết mình cho ngày hôm nay, giải quyết chuyện của ngày mai khi nào nó đến".

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom