Westlife ->>> The Best Boyband

Status
Không mở trả lời sau này.
F

final_fantasy_vii

Mình không rõ sự kiện cái năm 2004 đó như thế nào nên mình cũng không dám phát biểu Brian như thế nào. Mà tách nhóm Brian ra solo với cô Delta có cái bài "almost here" cũng được đấy chứ, hồi đó mình cũng nghe bài "real to me" cũng được ^^.
Cũng không biết chuyện gì xảy ra với nhóm hồi đó mà Brian rời west, cũng chẳng biết tại ai.
À trước Brian cũng có ghé qua Việt Nam hình như cũng có nói về 1 thời ở Việt Nam đấy, không biết có ai biết gì không

A

anh_anh_1321

Mình không rõ sự kiện cái năm 2004 đó như thế nào nên mình cũng không dám phát biểu Brian như thế nào. Mà tách nhóm Brian ra solo với cô Delta có cái bài "almost here" cũng được đấy chứ, hồi đó mình cũng nghe bài "real to me" cũng được ^^.
Cũng không biết chuyện gì xảy ra với nhóm hồi đó mà Brian rời west, cũng chẳng biết tại ai.
À trước Brian cũng có ghé qua Việt Nam hình như cũng có nói về 1 thời ở Việt Nam đấy, không biết có ai biết gì không

anh ới :))
giống em thế, em nghe mỗi bài Almost here vs Real to me của Brian :))
còn vụ Brian qua VN thì ;)) ... pic mình cũng sôi nổi rồi anh ko bik à :))

F

final_fantasy_vii

À thế à. Lâu anh không qua nên không biết. Trông Brian dạo này thế nào, có còn bảnh trai như trước không. Tóc nhuộm màu gì rồi? Đã cạo râu chưa?:p
Hôm ấy Brian hát bài gì thế, có hát bài gì quen quen không ^^
http://www.youtube.com/watch?v=XRVsRhDYB0A

Bài My Love khi không có 1 thành viên thấy buồn hẳn.

Last edited by a moderator:
F

final_fantasy_vii

Ặc ặc. Làm gì mà anti solo kinh thế. Mà quen tay gọi west chứ có phải vì mất 1 thành viên mà gọi là west.
westlife thì vẫn là westlife chứ ^^. Bé ơi là bé ;))
Thế mình mới bảo là không biết chuyện gì xảy ra với west :D, biết đâu brian ra đi thế lại là lựa chọn đúng đắn.
Bé này chắc không thích solo, thế chắc bé này không thích nhạc Việt ;)), thấy nhạc Việt tòan solo mà :p

A

anh_anh_1321

Ặc ặc. Làm gì mà anti solo kinh thế. Mà quen tay gọi west chứ có phải vì mất 1 thành viên mà gọi là west.
westlife thì vẫn là westlife chứ ^^. Bé ơi là bé ;))
Thế mình mới bảo là không biết chuyện gì xảy ra với west :D, biết đâu brian ra đi thế lại là lựa chọn đúng đắn.
Bé này chắc không thích solo, thế chắc bé này không thích nhạc Việt ;)), thấy nhạc Việt tòan solo mà :p

anh so sánh khập khiễng thế =))
rõ củ chuối
chồng iu em bạn ý bảo là ko muốn thành viên west solo cơ mà :)), vì solo là nguyên nhân tan rã nhóm
tự nhiên đem westlife ra so vs nhạc Việt :-S --> chuối quá =))

P/s: sao gọi ng` ta là "bé", chồng iu em cơ mà ;))

F

final_fantasy_vii

@anh_anh_1321: Ẹc em vợ chồng với cái Trang hả. Khổ thân em :(
Mà ra solo westlife vẫn còn tồn tại cơ mà. Mấy đứa này khắt khe quá:khi (15):
Vì lý do nào đó Brian ra đi thì sao, VD như là: 2 thành viên yêu cùng 1 người chẳng hạn =))

@rooney: báo cáo bác em nghe "mistake" rồi. Và cảm nhận là "không thích" ạ :\">

A

anh_anh_1321

@anh_anh_1321: Ẹc em vợ chồng với cái Trang hả. Khổ thân em :(
Mà ra solo westlife vẫn còn tồn tại cơ mà. Mấy đứa này khắt khe quá:khi (15):
Vì lý do nào đó Brian ra đi thì sao, VD như là: 2 thành viên yêu cùng 1 người chẳng hạn =))

@rooney: báo cáo bác em nghe "mistake" rồi. Và cảm nhận là "không thích" ạ :\">

Brian ra đi lấy lí do là bận vợ con mà, sao có chuyện iu cùng người chứ /:)
hình như Westlife có mỗi Shane là có vợ còn lại chưa phải ko nhỉ
Có Mark là ...

J

jadewestling_westlife

Brian ra đi lấy lí do là bận vợ con mà, sao có chuyện iu cùng người chứ /:)
hình như Westlife có mỗi Shane là có vợ còn lại chưa phải ko nhỉ
Có Mark là ...

Ôn lại kiến-thức-westlife đi H.A ơi ;)) Thông tin ko thể chính xác hơn thì cả 5 tv của westlife tính luôn Brian đều đã lập gia đình .Mark thì chỉ mới...đính hôn thôi nhưng đằng nào chả lấy Kevin nên tính luôn cho xong :| Cụ thể là Kian mới lấy Jodie năm ngoái đấy thôi , vụ này rầm rộ mà sao Hoàng Anh , cậu lại... :M029: Ai cũng đã có con (lớn hết roài :M029:) trừ Kian và... :| ....tự hiểu đi, ngại.......
Còn cái vụ ra solo , mỗi ng có một ý kiến riêng nên cho dù có trách móc hay thông cảm cho Brian cũng đều ...đúng cả :| Chúng mình là fan , dù gì nắm thông tin cũng chỉ là thông qua báo chí, truyền hình, Internet, ko đc đặt trong thực tế thì làm sao mà biết đc Brian đã nói xấu hay chỉ là mánh khóe gây chia rẽ của giới anti và truyền thông ? Nghệ sĩ mà, phức tạp , mình nghĩ thế :) Thực ra quan điểm của bạn Trang ko sai và của Fantasy_vill cũng vậy :D
Sai- sai- đúng -đúng -sai -đúng ....nhức đầu :M059:
P/S : Tự nhiên dạo này chết mệt một bài hát... ko biết tên :M_nhoc2_38:

F

final_fantasy_vii

Cái chỗ .... là gì thế hả bạn? ^^ ...................................................................

Ôi bạn ơi đã bảo tự hiểu mà =)) , từ từ rồi sẽ hiểu =))

Đấy, tất cả đều có con hết roài đấy, nhóm có 5 người thì 3/5 người có con lớn hết roài ;))

Ầy mà Kian coá vợ rồi à, bây giờ em mới biết :\">:\">

Brian có 1 phong cách nói chuyện hay che mặt phía trước rất là hay nhá :D

Không biết mọi người nghe bài này chưa

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/I-m-Missing-Loving-You-Westlife.IW6WO6WF.html

Lâu không qua 4rum quên mất toi cách post nhạc với post video rồi. Ngại quá.

S

starfish_blue_sea

Ôi bạn ơi đã bảo tự hiểu mà =)) , từ từ rồi sẽ hiểu =))

Đấy, tất cả đều có con hết roài đấy, nhóm có 5 người thì 3/5 người có con lớn hết roài ;))

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/I-m-Missing-Loving-You-Westlife.IW6WO6WF.html

á, Kian có vợ rồi à:|
công nhận là bây h em mới biết =.=
I'm missing loving you hay lắm anh ạ
thanks anh 1 cái:D

J

jadewestling_westlife

Trời ơi cái vụ Kian lấy Jodie rầm rộ vậy mà, lên cả trên MTV trên VTV3 :Mloa_loa: Đánh (nhẹ thôi :)) ) fantasy_vill, starfishblue_sea, Hoàng Anh mỗi người một cái =)) Sợ chưa :M059:
@ Fantasy: Nick dài quá mỗi lần @ phức tạp :D Luyện giọng đi, hôm nào rỗi rãi up lên cái clip bạn solo ấy :)) Dù sao để nghe bài trên kia thử đã , mà thôi chết rồi, mạng nhà mình ko cho phép nghe nhạc đc :M_nhoc2_38:

A

anh_anh_1321

Trời ơi cái vụ Kian lấy Jodie rầm rộ vậy mà, lên cả trên MTV trên VTV3 :Mloa_loa: Đánh (nhẹ thôi :)) ) fantasy_vill, starfishblue_sea, Hoàng Anh mỗi người một cái =)) Sợ chưa :M059:
@ Fantasy: Nick dài quá mỗi lần @ phức tạp :D Luyện giọng đi, hôm nào rỗi rãi up lên cái clip bạn solo ấy :)) Dù sao để nghe bài trên kia thử đã , mà thôi chết rồi, mạng nhà mình ko cho phép nghe nhạc đc :M_nhoc2_38:

Vụ Kian thì know die now luôn ớ :-S
Còn muốn đánh tui hả ;;). Con trai đánh con gái nhục lắm ớ :))
=))

@ Fantasy: post luôn cho dễ nghe ;))

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6WO6WF||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/MUSIC]​

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom