English THCS văn tiếng anh

Hà Kiều Chinh

Cựu CTV CLB Lịch sử
Thành viên
30 Tháng mười một 2020
690
2,046
231
16
Đức Ninh- Tuyên Quang
Tuyên Quang
THCS Đức Ninh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

viết một đoạn văn tiếng anh khoảng 130 từ về: " sử dụng máy tính là tốt vào thời gian rảnh rỗi bạn có đồng ý với quan điểm đó không?"
e cần gấp trong tối nay ạ mong mn giúp đỡ @Minh Nhí ,@Thiên Thuận , @Nguyễn Phan Ánh Nguyệt

Last edited:

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,221
10,064
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
viết một đoạn văn tiếng anh khoảng 130 từ về: " sử đụng máy tính là tốt vào thời gian dảnh rỗi bn có đồng ý với quan điểm đó không?"
e cần gấp trong tối nay ạ mong mn giúp đỡ @Minh Nhí ,@Thiên Thuận , @Nguyễn Phan Ánh Nguyệt
Em ơi, em đánh lại cái đề giùm chị với em, Sử dụng máy tính là tốt vào thời gian rảnh rỗi bạn có đồng ý không hả em????

• Like
Reactions: Hà Kiều Chinh

Hà Kiều Chinh

Cựu CTV CLB Lịch sử
Thành viên
30 Tháng mười một 2020
690
2,046
231
16
Đức Ninh- Tuyên Quang
Tuyên Quang
THCS Đức Ninh
  • Like
Reactions: npan_184

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,221
10,064
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Chị gửi em một số ý để làm bài em nhé!
I agree with the above opinion because:
  • As we all know, a computer is an item that brings a lot of benefits in learning, and in life
  • Example: In learning: Helping students access to many sources of information, many types of exercises, many solutions, and online learning.
  • In addition to the benefits brought in learning, in everyone's life, especially students, there are more benefits.
  • Reduce stress, help students relax in their free time by listening to music, watching movies, reading stories,...
  • In their spare time, students can video call with their friends through web applications to tell jokes,...
  • Along with the benefits, there are also disadvantages
  • It is necessary to use the computer reasonably and for the right purpose, otherwise it will be extremely harmful and seriously affect students.
  • Use the computer sensibly to protect your own eyesight.
------------------------------------
Nếu còn bất kì vấn đề gì bạn hãy phản hồi lại tại đây để bọn mình hỗ trợ nha!
Chúc bạn học tốt!
-------------------------------------
Ngoài ra bạn có thể tham những topic vô cùng hay của box mình nha:

Top Bottom