SỢ MA

G

galaxy186

đêm nào cũng ukie ;))
cái minihome của tớ bên cywworld làm hẳn topic ra nghĩa địa lun :))

P

puma

eo ôi 153 nói nghe sướng tai thế nhỉ đang ngủ giữa đêm có cái gì đó bay lờ vờ trước mặt thì thôi rùi!! Hix hix lúc đó không bít 153 có cảm giá như thế nào nhẩy????

T

trinhluan

nhà em hay mua băng ma về xem, em thì con trai lại hok thích xem băng ma vì thấy nó hok có thực. Thích có mỗi phim trưởng, hành động, tình cảm là hay.

H

hippymeo

mấy bác có bác sợ ma nhỉ?
iem thì ko tin là có ma đâu
có ai định nghĩa được con ma nó là thế nào ko? trông thế nào? iem chịu!
Mà nếu có thật thì nó làm gì được mình nhỉ?
ở nhà một mình iem chỉ sợ trộm thui, hihi!

H

hoangthanhhue

thienlong1234 said:
"MA" có tồn tại ở trên thế giới này ko, có ai trả lời giùm tui với. Riêng tui thì tui rất sợ ma. huuuuuuuuuuuu :(( :(( :((
Ma ko có thật đâu bạn...nó chỉ tồn tại trí tưởng tượng của bạn thoai...
Tốt nhất là đừng nghĩ về nó sẽ ko cảm thấy sợ đâu...

M

mimosa_769

đc gặp ma thì hay nhỉ
cóa một con ma làm bạn càng hay nhỉ
tui tin cóa ma
trên diễn đàn nèy cóa bác ma nèo ko?????????/
tui muốn kết bạn nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

ma ư ko tin lắm nếu có cũng muốn gặp xem sao,tuy có những lúc hơi sợ

L

linhthitran

hí có ma đóa các bác ah. Em gặp rùi VÌ hồi nhỏ bị papa cho ngồi ngoài nghĩa địa một hôm. => gặp ma túm cổ cho túi áo liên.:D Nói thế thui chứ lúc đóa cũng run ra phết

D

duysky

Ma có thể có,có thể ko có.đến h thì khoa học chưa giải thích đc.nhưng vấn đề là chẳng có gì phải sợ vì ma nếu có cũng là một thực thể vô hình,ko thể tác động lên sinh vật đc.Bạn nào sợ ma chẳng qua là do tưởng tượng quá nhiều thôi.Mà nếu ma có thật thì hãy coi ma đó là ma tốt,chăng việc gì mình phải sợ cả

H

heocondangyeuhl

em sợ ma lém có ma chắc em ngất trên cành quất luôn chẳng còn ngồi đc ở đây nói chuyện với các bác

H

hacxanh

hic, ma ah'? chua noi' la` ma, moi' la` nguoi` thui cung~ du? run oi`. nha^t' la` nhung~ luc' chan' doi` ngo^i spam nhu thia' nay` nay`...hic, ma, ma...

J

jasmin_pham

Ma à ? Bạn nghĩ là có thì sẽ có còn bạn nghĩ là không thì sẽ khong có ! Ai mà không sợ ma thì lúc gặp ma có khi còn ... dọa cả ma ý chứ ! Mọi người cứ bảo gặp ma là fai chạy thật nhanh , có khi gặp rồi thì sốc wá ngất lun ý chứ ! Nhưng mà ... ma chỉ nhát những ai sợ ma thui , hix hix ...Ví zụ như tui chẳng hạn , cũng sợ ma lém đó , chắc do ma nghĩ tui hem sợ ma nên mới hem nhát tui ... hihi...

P

peni_peni123

em cực kì sợ ma. Nghe "ma" là run rùi. Hic hic :-S :-S
nhưng em lại cực thích xem fim MA :D

H

hacxanh

oh, mình bảo ná. xem phim ma, tắt hết đèn đi, bật âm thanh cực lớn-->phim sẽ ko chỉ là phim, thành sự thật lun đó.

Top Bottom