SỢ MA

D

dadaohocbai

ACk!!!Hôm nào có cái đám ma đi qua thì bám sát khác đc nhìn thấy:D:DHay là vào bệnh viện khu nhà xác ấy.XIn vào đó ngủ vài hôm.Hok sợ lắm đâu.Thích thì sờ vào người chết thì họ cũng chẳng bật dậy đâu mà sợ:D:D

D

dadaohocbai

ACk!!!Hôm nào có cái đám ma đi qua thì bám sát khác đc nhìn thấy:D:DHay là vào bệnh viện khu nhà xác ấy.XIn vào đó ngủ vài hôm.Hok sợ lắm đâu.Thích thì sờ vào người chết thì họ cũng chẳng bật dậy đâu mà sợ:D:D

D

dadaohocbai

Ờ!!!Chắc cũng không sợ lắm đâu.Thằng bạn tau nhà gần nhà xác bảo là.Có mấy hôm nó chui trộm vào đó xem người ta mổ tử thi.Cũng chẳng sợ lắm:D:D Nó tường thuật rất cặn kẽ.Cần hok tui kể cho:D:D

D

dadaohocbai

Ờ!!!Lần đó có vụ Tai nạ giao thông,xe cán nát hộp sọ không nhận dạng được khuôn mặt.Hok hỉu tại sao mà người ta đi mổ tử thi trong khi người ta biết là đó là tai nạn giao thông??.
PHần người ta mổ đầu tiên là hộp sọ,Trông kinh lắm.Chưa mổ mà não đã lòi cả ra ngoài ,nó bảo lần đầu nó biết chất xám nó trông như thế nào,đúng là não người khác óc lợn nó ăn .Máu chảy gần hết trên đường đến BV rồi nên không gây cảm giác ghê rơn nữa,,Còn tiếp(ĐI chat cái:D:D)

D

dadaohocbai

Tiếp tục 1 chút:NGười ta mổ não hok xài dao kéo mà là xài búa.NGười ta đập cành cạch vào đầu ,căn bản chết rồi biết gì nữa.THế là 4 mảnh sọ rời ra.NGười ta bê cái não ra.Cái não bị bầm dập chả giống trong phim gì cả.BT trông đẹp đẽ là thế,nếp gấp rõ rang.NHưng cái não bị bầm dập rồi thì chả khác não lợn luộc là mấy.Sau khi xác định xong nguyên nhân cái chết(Chắc là coi xem nó là chết ở đoạn nào).Sau đó là mổ đến thân.đầu tiên họ lột sạch quần áo.Đúnglà mổ tử thi người ta chả nhẹ nhàng tí gì.Cứ cần dao đâm vào bụng cái rồi kéo xoẹt xuống....Còn nữa

N

nguyen_huy700

ma à chả có ji` phai sợ cả chỉ cần trong đầu mình nghỉ ko có thi ko co mà cũng như mọi người đã nói ma thì chưa ai chứng minh được là có à mà hình như là có VD " chuyện con mèo nhảy qua xác người chết, người chết ngồi vậy " đố bạn khoa học giải thick thế nào ?????? :D

H

hoanghaiha28

ừ sơ nhẩy

đúng đó ma mà ma thì ai mà chả sợ bạn tớ 1 thàng bạo lám mà nó con nói "hồi còn sống tao cũng sợ ma lắm,nhưng bây giờ thì..........." >:) >:) >:) >:) >:) >:)

G

giacmoxanh_66

làm phiền các bạn chút nha nhưng mình muốn nói về quan điểm của mình ma là có thực nhưng chưa co khoa hoc nào chưng minh được điều đó nếu ai nghĩ có ma thì sẽ sợ còn nếu ko thì thôi nhưng riêng mình thì sợ người hơn ma vì bi giờ có nhiều loại người ghê lém

G

giacmoxanh_66

bye mình chỉ có vài lời zay thui có ai muôn liên lạc với tui thì liên lac qua nic girldatinhditimboydocthan nha nếu ko muốn liên lạc thì thui tui ko ép

N

ngoisaotim

Ma à? "Nhân dân bảo có, cách mạng bảo không, còn khoa học thì đang nghiên cứu..." :D

Top Bottom