SÂN CHƠI giải bài tập tết- Rinh hết quà mừng

D

duc_2605

Mà các chị ơi! đội dành giải nhỉ hổng được gì sao! nếu không thì tốn công thi từ hồi tới giờ!

Ủa?? Thi ít người vậy mà giải nhì cũng đòi quà sao. 4 đội đòi giải nhì đã ko thể chấp nhận mà bây h còn mỗi 3 đội cũng đòi nữa sao. Như thế gần như chưa thi cũng thắng. Còn gì hấp dẫn nữa bạn

T

thuyhoa17

Rồi, đội 3 tiếp đi nào mấy em.

Từ nay trở đi, nếu đội nào bị thách đố mà được đội thách đố công nhận là câu trả lời đó đúng thì cứ tiếp tục lượt thách đố của đội mình nhé :). Đừng có chờ chị kêu nữa, chị onl đâu có trúng giờ của mấy đứa đâu ;)).

Thế nhé. Chúc mừng đội 3, tiếp nào mấy em!

@toiyeuhocmai.com: vậy thì phải ráng mà nhất đi cho có giải em ạ

T

thuong0504

Rồi, đội 3 tiếp đi nào mấy em.

Từ nay trở đi, nếu đội nào bị thách đố mà được đội thách đố công nhận là câu trả lời đó đúng thì cứ tiếp tục lượt thách đố của đội mình nhé :). Đừng có chờ chị kêu nữa, chị onl đâu có trúng giờ của mấy đứa đâu ;)).

Thế nhé. Chúc mừng đội 3, tiếp nào mấy em!

@toiyeuhocmai.com: vậy thì phải ráng mà nhất đi cho có giải em ạ

Ơ cơ mà như thế đội sau sẽ không online kịp là toi hả chị?

Thống nhất giờ thì có tổ chức và dể làm việc hơn chị ới ời ơi

T

teeiulem9x

Thống nhất làm cái quái gì! cứ cho giờ lung tung đội nào không kịp onl thì chịu thua thôi! đơn giản!

T

thuong0504

Thế thì còn tinh thần giải đáp gì nữa cơ chứ! Ít ra cũng có tinh thần làm bài, tổ chức ra chỉ giành phần thắng thì không còn là một event ý nghĩa đâu bạn

T

teeiulem9x

Đó là tuy thuộc vào từng đội! đội nào có ý thức thì làm còn không thì bỏ đó! đâu do ban quản chị đâu!

T

thuyhoa17

Cái vấn đề thời gian từ đầu chị đã quy định là 8h tối mỗi ngày ý em, nhưng mà chị thấy nó hơi bất cập vì phải đợi lâu quá, với đợi chị công bố tiếp tục thì cũng hơi phiền phức vì chị onl hơi thất thường. Với lại mỗi đội có nhiều thành viên mà, đúng ko em :), nên bạn nào trong đội onl thì post câu hỏi hoặc trả lời thôi, chứ ko nhất thiết phải quy định cụ thể đâu :).

Cứ nhẹ nhàng mọi vấn đề đi, mọi chuyện rồi sẽ xong hết mà :).

CÒn về chuyện phần thưởng thì chị mong là mấy đứa hiểu là mình chơi cho vui thôi, một phần là mình có tinh thần đoàn kết, quen thêm bạn này, và ... nhiều nữa ;)).

Thế nhé. :)

ĐỘI 3 POST CÂU HỎI THÁCH ĐỐ ĐI NÀO :x :x :x

T

thuong0504

Cơ mà em thấy bất cập một số chổ, nếu như đội trả lời đúng thì bảo đúng rồi qua đội khác, còn nếu sai thì sao ạ? Sai thì nói sai rồi sửa lại à chị? Như vậy còn gì là thi nữa, chờ đợi đến giờ quy định mà nhóm đó quy định rồi mới post đáp án cho biết đúng, sai chứ ạ!

P.s: Em ý kiến thôi, ko có ý gì đâu, các bạn cũng đừng thái quá ý kiến này làm gì, event căng quá rồi, dịu bớt!

Thắc mắc của em chị trả lời ở đây nhé >> http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=2447818&postcount=21

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

ơ xin lỗi cả nhà nhé! đang ngồi làm hóa chán quá tự nhiên nghĩ ra là phải lên post câu hỏi! hề hề! biết ngay là câu tl đội 3 chuẩn khỏi chỉnh roài mà! cơ mà chờ tí cho nó hồi hộp! Câu hỏi siêu dễ, đại dễ của đội 3 đây nè! đội 1 nhào zô nhận đê! đội 4 cứ ở đấy mà hóng! cho hóng từ h đến mai mốt mới được trả lời! hế hế! hố hố!

Câu hỏi đội 3:

Nhóm M.E.N thách đố nhóm Membox Văn
Gia hạn thời gian: 10h31p29s (hehe! tính từ h là 8h15p là hết hạn lúc 6h46p29s)

C

chonhoi110

ơ xin lỗi cả nhà nhé! đang ngồi làm hóa chán quá tự nhiên nghĩ ra là phải lên post câu hỏi! hề hề! biết ngay là câu tl đội 3 chuẩn khỏi chỉnh roài mà! cơ mà chờ tí cho nó hồi hộp! Câu hỏi siêu dễ, đại dễ của đội 3 đây nè! đội 1 nhào zô nhận đê! đội 4 cứ ở đấy mà hóng! cho hóng từ h đến mai mốt mới được trả lời! hế hế! hố hố!

Câu hỏi đội 3:

Nhóm M.E.N thách đố nhóm Membox Văn
Gia hạn thời gian: 10h31p29s (hehe! tính từ h là 8h15p là hết hạn lúc 6h46p29s)

Hừ :| đúng là không công bằng mà, bắt đội 4 ra rìa sao :| chờ đó, ta sẽ trả thù >"<

P/s: Lệnh tri nã, tẩy chay bà Mưa =))

T

thuong0504

Oa oa sao không cho nhóm 4, cứ thế này thì nhóm 4 thua rồi?

Chị em nhóm 4 nhà mềnh oánh Mưa đi... :(( oánh nó oánh nó...

M

mua_sao_bang_98

Đáp án là bài " Mùa xuân nho nhỏ"
Đúng không? :D:D:D:D:D:D

woa! đội nào mà giỏi quá đây ta! có phải là đội 1 không ấy nhỉ! hoan hô hoan hô! đội bạn trả lời rất đúng và rất chính xác! Đáp án của đội 3 cũng là "Mùa xuân nho nhỏ" một bài thơ nổi tiếng được sáng tác của Thanh Hải trước lúc đi xa! Chúc mừng đội 1 nào đội 4! Tuy nhiên thì tớ tính cách đây 12 tiếng tức là khoảng tầm lúc 7h20p sáng nay (tầm thế) đội 1 mới trả lời! Mời đội 1 xem lại thời gian của nhóm 3 quy định nào. Có phải là lúc 6h31p29s sáng không nhỉ? Hú ha ra! Vì vậy theo luật chơi thì bây giờ vẫn là quyền hỏi của đội 3 phải không nhỉ?

T

thuyhoa17

Mấy đứa nhẹ nhẹ lại nào, trời, sao mới có 1 ngày mà loan xì ngầu hết thế này nhỉ. Nhẹ nhàng thôi ko admin vô phạt chết bây giờ ;)).

@teeiulem9x: em đừng có nói chuyện kiểu nóng vội như thế nhá!!!

T

thuong0504

@teeiulem9x: Loại gì mà loại? Còn đây nè =))

Lỗi tại các bạn cãi nhau quá trời, sợ rách mặt, vở đầu, đi trốn, chừng nào trọng tài công bố ai đúng ai sai thì nhào vô chơi tiếp

Giờ này đã biết ai đúng sai gì đâu mà phá đám

=)) Các bạn cãi nhau vui vẻ, hạnh phúc! ;))

T

teeiulem9x

Mấy đứa nhẹ nhẹ lại nào, trời, sao mới có 1 ngày mà loan xì ngầu hết thế này nhỉ. Nhẹ nhàng thôi ko admin vô phạt chết bây giờ ;)).

@teeiulem9x: em đừng có nói chuyện kiểu nóng vội như thế nhá!!!
Vậy chị xét xử đi! đội nào đố tiếp! Xí! rõ ràng đội em vào thời gian đúng tiêu chuẩn mà..........hừ! hừ!

T

thuong0504

Ơ chị thuyhoa17, hai bạn đó quá khích chứ em có làm gì đâu ạ?

Sao chị xóa cả bài của em với "quá khích" vậy chị? :((

P.s: Lần sau có cãi nhau em tránh đở bị dính "quá khích" vô tội vạ :((

Bớt nóng nào cả nhà, sắp tết mà

Top Bottom