"RUBIC" Chat with me

N

nh0k_08

Lớp mình con trai cầm trái xoài sống cạp như khỉ
Ai nói con gái ơới ăn quà vặt ;))
chính xác đến từng milimet luôn đó. Đặc biệt ở lớp mình có 1 thằng tên Nguyên ăn quà cứ như bão táp, ngày nào ko ăn là nó ko chịu đc. Ăn quà cứ như trừ cơm á, ăn liên tù tì như chết đói, bọn con gái tụi tớ khiếp đảm tâm hồn luôn.=))=))=))=))

N

nh0k_08

Ý chà, có vẻ như chủ đề tuần này nóng hổi bỏng tay hén, các bn tham gia nhiệt tình ghê. Mình cũng còn thấy khoái cái nì nữa là:khi (197)::khi (197):
Vậy là t và các bn đã hoàn thành xong mặt rubic đầu tiên rùi phải ko nà, biết là các bạn đang hăng hái lém nên t post liền mặt rubic 2 và 3 liền đây, khỏi nói dài dòng mất thì giờ.:khi (69)::khi (69)::khi (69):
Mặt rubic 2: Theo các bn( đặc biệt là mấy boy á), ăn quà vặt có phải là nét đáng yêu của đám tóc dài tụi tớ ko?( Viết y nguyên lời của tác giả diep_2802:D:D)
Mặt rubic 3: Các bn biết là ăn quà vặt( đặc biệt là mấy kí quà vặt linh tinh lang tang ở trước cổng trường) rất ko tốt, ko hợp vệ sinh, vậy mà vẫn có ối đứa ăn rầm rập đấy thôi. Vì sao thế nhỉ????????:
khi (27)::khi (27)::khi (27):
Các bn hãy nhiệt tình đóng góp cho topic nha( mặc dù đây hok phải topic của tớ nhưng tớ vẫn rất iu lém lém):khi (196)::khi (196):

D

diarygalaxy_pisces

Tớ xin mở đầu vậy
Ăn quà vặt thực ra là nét đáng yêu của con gái mà, nhìn xinh hẳn lên quà phong cách ăn uống, có câu
"Tương tư thì mặc tương tư
Phải mía cóc ổi tiểu thư mới cười"
Biết là mất vệ sinh nhưng mà vui nên vẫn ăn :D với lại trời lạnh có cái nhâm nhi thì tuyệt, tha hồ rôm rả bạn bè ^^

O

olympuslord

mặt 2 :Ăn quà không phải là nét đẹp đâu nha! các bạn đã nghe câu : con gái lắm mồm, hay con gái già mồm chưa! ai không hiểu hỏi bạn nh0k_08 nhà ta là hiểu, cũng là vì cái tật ăn quà vặt! ăn quen mồm, trộm quen tay mà! sửa đi!
mặt 3: bởi vì mấy đứa đó là mấy đứa vô ý thức! vô ý thức! cô tớ có câu chửi ( Ý thức các anh các chị bị chó ăn à)
đây là lời bình luận! không phải SPAM đâu nha mà del bài! có gì quá thì pm qua cho olympuslord nha!:D
nói như diarygalaxy_pisces là không đúng! ăn nhiều miệng nó loe ra! xấu lắm! :)):))

Last edited by a moderator:
L

laban95

Uhm
Mặt 2: Ăn quà vặt k phải nét đẹp nét duyên.
Mặt 3: Ăn:
- Tại đói
- Nhâm nhi trong lúc rảnh
- Thích
...

N

nh0k_08

Thanks các bn nhìu nhìu nha. Đáng lẽ tớ post mặt rubic 4,5 từ lúc chiều nhưng tại mất điện nên bây h mới post:D:D
Mặt rubic 4: Người lớn cho rằng đã là quà vặt thì đều ko tốt cho sức khỏe, nhưng cũng có nhìu thứ tốt và có lợi cho sức khỏe. các bn nghĩ sao??????????:khi (2)::khi (2):Mặt rubic 5: Tình huống: Bạn quyết tâm từ bỏ quà vặt vì dạo này chất lượng kém quá( ko cẩn thận là đi viện ngay, ko thì cũng táo bón mấy ngày:khi (143)::khi (143):). Nhưng mấy người bạn hum nay lại rủ đi tụ tập ăn uống, mà có việc hẳn hoi, chúng nó lại khao mình, từ chối thì lại mất tình bạn bè quá. Làm sao đây nhỉ????????????:khi (33)::khi (130)::khi (130):Các bn hãy tích cực ủng hộ topic nha.
RUBIC CHAT WITH ME- TOPIC DÀNH CHO TẤT CẢ CÁC BN

B

belatdat_cute

ăn quà vặt ?..........;)) thích :x

giúp tăng cân!...........:))

xả stress! =))

vui hơn mỗi khi tụ tập bạn bè! ...:)) thử hình dung khi tụ tập bạn bè mà k có quà vặt ? .......=))

M

mattroitinhyeu_142

hello (nếu có luật j thì chưa đọc đâu)
Rubic 4: Mình nghĩ không hẳn quà vặt là điều ko tốt mà, đối khi người lớn vẫn mua và ăn như bình thường
rubic 5: Cứ đi ăn, vì tình bạn bè;)) Nếu có bị gì nữa thì cùng lắm đến bệnh viện hoặc ra bác sĩ. :))=))

4

40phamkinhvy

tẩu tán 1cách nhanh gọn , cẩn thận vẫn hơn, an ôàn là bạn mà hi..hi..
;);););););););););););););););););););););)

O

olympuslord

mặt 4:có những thứ nào có lợi cho sức khỏe thì em nói ra đi! có gì lợi nào?:)) có thứ có! nhưng phải ăn đúng giờ và hợp lý!
mặt 5:trời! rủ đến không ăn thì thôi, ai ép được nào! lâu lâu 1 miếng cho đỡ thèm thôi!:D nếu có độc thì đỡ chết chứ sao!@@

M

meoxinh_1904

măt 4: tui nghĩ hok fai ''wa vặt '' nào cũng có hại cả........................
Vi sao ư???? A Hem ... vì có những thứ tốt cho sức khoẻ như : sữa chua nè ***** ; trái cây nè***** nên các bạn nhứt là các bạn girl nên chọn thứ nào tốt mà ăn vừa tốt cho sức khoẻ vừa thoả lòng thể hiện bản năng [... LOVELY......] của con gái nha************ ............. hj ...hj
Mặt 5: khó ak nha .......... Sao mà ra đề hóc zây ????????
Nếu là tui thì tui sẽ đj và gọi 1 cốc sữa chua mà ăn............... :)........... :)

Q

quanggiang1

Cho xin chen ngang 1 chân nak cả nhà..
Coi cái nào.. MẶt rubic 4 kia thì đúng ròi còn bàn luận rì nữa hã..
Nói 2 chiều..
Còn mặt thứ 5.. Như các bạn nói đó.. Quà vặt có cái cólợi. Có cái có hại.. Ta cứ chọn 1 bình sữa chua và nói là bị tiêu hóa kém là ok còn ì..:D:D:D:D
:|:|:|

Q

quanggiang1

Cho xin chen ngang 1 chân nak cả nhà..
Coi cái nào.. MẶt rubic 4 kia thì đúng ròi còn bàn luận rì nữa hã..
Nói 2 chiều..
Còn mặt thứ 5.. Như các bạn nói đó.. Quà vặt có cái cólợi. Có cái có hại.. Ta cứ chọn 1 bình sữa chua và nói là bị tiêu hóa kém là ok còn ì..:D:D:D:D
:|:|:|

N

nh0k_08

Hêlu các bn. Hic hic, bùn quá cơ, vì đây là mặt rubic cuối cùng tớ đc post lên cho các bn. Nhưng thui, hok sao, ko post chủ đề thì tớ vẫn sẽ vô thường xuyên để thảo luận cùng các bn nha. Ừm, 1 tuần trôi qua, 5 mặt rubic đã đc chúng ta hoàn thành, chỉ còn lại 1 mặt rubic cuối cùng nói về chủ đề ăn quà vặt nữa thui. :khi (45)::khi (45)::khi (45)::khi (45)::khi (45)::khi (45):
Mặt rubic 6: Bạn hãy thử đoán xem( hoặc tỉ mẩn hơn thì hỏi từng đứa:D:D) trong lớp bạn có bao nhiu bạn ăn quà vặt, chiếm số đông hay số ít??????????
Các bn ơi, chỉ còn 1 mặt rubic nữa thui.......Đóng góp đi nào. Mong các bn ủng hộ hết mình nha.:khi (31)::khi (31):
RUBIC CHAT WITH ME- NƠI CÁC BN CÓ THỂ NÓI RA TẤT CẢ NHỮNG GÌ BẠN MUỐN.

O

olympuslord

Lớp olympuslord có 41 H/S! trrong đó có 35 H/S có ăn nhưng lâu lâu 1 bữa! còn mấy đứa còn lại thì ra chơi là rủ nhau ra quán kem! ko tính! ko quan tâm!!!!!:D:D:D:D

M

meoxinh_1904

lơp tui ak ............................. để coi cái mồ ............................
hình như là ******** 38/38 *********
:)***:)...:)..........:D........:D.......:D

N

nh0k_08

He he. Lớp tớ cũng giống lớp của meoxinh_1904 :)):))
Ko trừ đứa nào hết á. 38/38 lun. Keke. Cứ ra về là tụm năm tụm bảy trước cổng trường( công nhận hành động đó ko đc đẹp cho lắm)!!!!!!!!!!!!!!!!!!

H

happy_1809

lớp mình à?
mặc dù con trai ít hơn con gái
nhưng con trai ăn quà vặt nhiều hơn
vd; lớp trưởng, phó lao động, phó kỉ luật...
con gái tuy có ăn quà vặt nhưng theo kiểu có tổ chức
vd: ra quán kem, đi tiệm, theo nhóm. còn lũ con trai ko rủ ai...

D

diarygalaxy_pisces

Lớp tớ thì 33/34 trừ tên mọt sách học giỏi nhất lớp không ăn thôi, có cái con trai ăn bao luôn con gái, ko mất xu nào :)) , nói chung là chiếm số đông

A

anhhungboyhp_95

Nói dối thì tuỳ từng lúc thôi nếu biết nói dối đúng chỗ thì nó sẽ mang lại lợi ích to lớn còn mà nói dối để bao che cái xấu thì thật không nên

Top Bottom