Nhật ký Only Trọk

D

donquanhao_ub

album.php

Ngày xưa, 1 bé con như thế này mừ bjo đã lớn thế ùi.....Ước zi` thời gian quay lại

D

donquanhao_ub

Bây h tớ đang ở quán net cùng 1 lũ bạn => Mình thật hư đốn, dám ra quán net. =)) =))
Hôm nay bọn mình đang tụ tập vs nhau ở nhà cô chủ nhiệm để ăn tất niên,mấy bạn trẻ lớp tớ đi chợ hết ùi thế là tớ cũng theo chân mấy đứa ra quán onl.Thôi ùi! Cô tớ, tớ về đây :)):)):)):))

Last edited by a moderator:
D

donquanhao_ub

Tớ có nhièu quần áo mới lắm, vui quá đi thôi. Hôm nay tớ lại lượn lờ đi mua quần áo nèk. Ước gì tất cả mọi ngày đều là tết ;)) ;))

D

donquanhao_ub

Tết rồi mà buồn!!!!!!!!!!!!!!!
khẩn cấp báo cho cậu nè... có 4 nguời đòi tìm câụ cho bằng được, tìm được câụ họ còn nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho cậu, người đó tên là thần tài, may mắn, hạnh phúc và sức khoẻ. Họ nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho cậu trong năm mới này. Còn nữa, bà Phiền muộn còn dặn tui bảo cậu là, bạn đừng tơ tưởng gì đến bả nữa bả sẽ không quan tâm đến cậu đâu... riêng ông sức khoẻ còn có thư riêng cho cậu là sức khoẻ bạn phải thiệt là ngon mà đón ổng đó.

D

donquanhao_ub

Tết này tớ chẳng đi đâu cả....tớ đóng cột ở nhà bà ngoại
26-27 tết: Tớ về nhà bà, ra nhà bá bán hàng cho bá......xuống nhà dì trông em bé cho dì....
28: ở nhà đi mua quần áo
29 tết: ở nahf dọn ùi đi mua quần áo
30 tết: ở nhà giúp mẹ.....nghịch ngợm linh tinh
Mùng 1 tết: về bà ngoại....đến 11h mới về lên không đi đâu chơi
Mùng 2 tết: ốm!!!!!!!!!!! Ở nhà không về quê nội đc ....ở nhà chán...chiều cố đi chùa
Mùng 3: Về bà ngoại bán hàng cho bá
Mùng 4: Từ nhà bà về......chiều lại xuống bà
Mùng 5: từ nhà bà về...........ùi đi sn bạn tới chiều về.......sinh nhật xhong đi chùa.....
Mùng 6: ở nhà vì mệt....đi chơi vs mấy bạn ở gần nhà
Mùng 7: Về bà ngoại tiếp
Mùng 8: từ nhà bà ngoại về....ở nhà
Mùng 9: Sáng đi học....chiều đi tập trung đội hsg tỉnh......đi sinh nhật đc bạn trong nhóm tổ chức....tối định đi tổ chức sn típ do mấy bạn ở xóm tổ chức....nhưng mừ tớ nhận đc tin buồn...........:(:)((
Bà nội tớ mất ùi!!!!!!!!!!!Tớ buồn.................mới chiều qua mới lên!!!!!!!!Chắc từ h tớ k đc sinh nhật nữa ùi vì cứ tới ngày sinh nhật tớ là lại phải về quê làm giỗ cho bà......thương bà quá bà ui!!!!!!!!!! Tớ cũng thấy tiếc là mùng 2 tết không về quê thăm bà........đến lúc không đc nhìn mặt bà......tớ về nhưng không đc nhìn mặt bà vì mẹ nói tuôit of tớ và bà không hợp nhau và hôm đó tớ đang ốm...thế là tớ hông đc gặp mặt bà.............Con nhớ bà quá bà ui :(:)(:)(:)(:)(:)((

D

donquanhao_ub

Tớ cảm thấy hụt hẫng....đầu óc không bình thường nữa rồi :(....bà tớ mất....tớ buồn nhiều lắm.....hôm nay đi học tớ cầm đt đi mừ không tắt nhạc....tớ điên ùi hay sao ếk....đang học con bn nó gọi tớ :((....thôi!!!!!!!!!Thế là tớ xhong.......cả nhóm nhìn tớ như 1 con ngốc.....:((....tớ cảm thấy mệt mỏi....hiện tại bây h tớ không mún học....tớ không mún làm gì cả....tớ đang cần 1 ng` để nc cho hết t/g.....những lúc như thế này là những lúc tớ hay làm ng` # tổn thương nhất....chính vì thế mwuf những lúc như thế này đây.....tớ không có ai bên cạnh....Hôm nay là rằm tháng giêng nhưng tớ phải ở nhà 1 mình....chị tớ sáng nay mới đi HN xhem tình hình học tập.......bố mẹ tớ thì phải về quê....vì bà mới mất.....tớ buồn :( :( :( I'M VERY SAD......... =((=((.....ước gì bây h tớ có 1 ai....tớ đag điên dần ùi.....bây h tớ muốn tìm ny....thật là con nít.....nhưng dù chỉ là ai làm ny tớ trong 2h đồng hồ thôi.....tớ đang cần 1 bờ vai.....tớ buồn lắm.......buồn chưa thể tả hết.....lúc đi học về đầu tớ như ở trên mây.....suýt chút nữa bị oto cán......may mà có cô "tốt bụng" ns to làm tớ giật mình nhận ra là tớ tí nữa thì die.....mạng đang lag...trời....càng làm tớ buồn....dã không có ai muốn onl để vơi bớt mà mạng lại lag....chắc tớ chỉ thế thôi

D

donquanhao_ub

Bạn bè chỉ nhìn vẻ bề ngoài và nghĩ tớ mạnh mẽ....cho tớ biệt hiệu là "Super" là "Siêu nhân" nhưng trong lúc này đây tớ cũng không dám nhận biệt hiệu đó đâu.........đầu tớ đau muốn vỡ ra....chóng mặt....căng thẳng hết sức........

D

donquanhao_ub

tớ không biết là thế nào....tớ đang như thế nào đây....anh trai tớ chắc sẽ đọc đc những dòng này.....tớ sợ...tớ nt vs anh trai tớ nhiều quá đến khi bh không nt chỉ có 1 ngày mừ tớ đã nhớ ùi....không phải vì "I*" mừ do tớ qen nt vs anh trai ùi....ngày nào cũng nt lên bjo tạm dừng 1 t/g tớ cảm thấy thế nào ềk....nhiều lúc tớ còn lôi máy ra nt...tồi lại xoá...tớ làm anh ếk "viêm màng túi"...tớ cũng sợ những lúc anh ếk giận lắm...anh ếk tức thì có mừ tớ đứng ngồi không yên...lo lắng đến tột cùng...tớ không bík giấu chuyện này là tốt hay xấu nhưng nếu tớ mà ns ra thì tớ sẽ mất 1 ng` bạn...paf ếk sẽ giận tôi mất...nhưng không ns thì sao anh ếk có thể bík đc để mừ khuyên bảo....anh tớ cũng nhát lắm....anh ếk cũng có ny...nhưng ùi.....:( =(( =((...tows cũng thấy buồn thay......
Tớ cũng phải thật cảm ơn cái "gia đình học Lê" này đã giúp đỡ tớ...giúp tớ vui lên đc trong nhiều hoàn cảnh...đã làm tớ vui mỗi khi đang cần ng` sẽ chia....gia đình họ Lê này thật phức tạp cũng thật dễ hỉu....tó khôg bík nhà anh trai tớ ở đâu...nhưng tớ cũng thích đc ghé qua nhà anh ếk để chơi....nếu bme tớ mà co là tớ cũng đi đấy...nhưng nahf anh êk xa quá....mọi ng` nhìn tớ vs anh trai tớ....ai cũng ns là iêu....nhưng không phải thế đâu....CHỈ LÀ ANH EM THÔI.....tớ cũng đang nhớ anh trai đấy....chẹp (cái câu tớ học of anh trai)...haizzzz...thôi nào....sẽ cai không nt vs anh ếk nữa....haizzzz.....

D

donquanhao_ub

cám ơn bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!! chỉ là thấy nhục tí thôi....
-----------------------
Haizzz...hôm nay mình ăn k khác gì kon heo...4 cái bánh bao rán....2 cóc trà sữa sữa chua nếp cẩm.....mấy ngày ăn m1 lần...chắc sạt nghiệp...chuẩn bị lại đi ăn chè Huế....bánh xèo...uống trà sữa....rồi lại bánh bèo....đến chết mất....nhưng còn 2 tháng nữa ở cùng nhau thoi..cố mà ăn...=))
-------------------
Mong rằng những lời nay không ai đọc đc
Bây h tớ chẳng biết là tớ nên tin vào những thứ gì....đã bao lần rồi....tớ buồn muốn khóc....bố lại có "bồ" phải không....cả tuổi thớ nhỏ bé tớ đã phải tràn ngập trong nước mắt mà chẳng lẽ bây h lại phải khóc nữa sao....tớ sợ khóc lắm.....không muốn hóc nhưng nước mắt vẫn rơi....tớ luon phải đấu tranh tư tưởng vs chính bản thân...phải luôn gắng mà cười trc' mặt mọi ng`....giấu cái cảm xúc đáng "xấu hổ" ấy đi...thời gian này sắp thi mà tớ lại có cảm giác không vui chút nào...làm sao mà thi cho nổi đây...........bố àk!!!!!!!!Đừng thế nữa đc không bố....con buồn lắm bố ạk...mẹ thg` hỏi con...con biết hết đấy nhưng con k muốn bố và mẹ chia tay lên không bao h con dám mở lời ra ns vs mẹ...mẹ hỏi con cũng chỉ là lặnh iên...con cũng chỉ vờ như 1 đứa "CÂM"....Bố vừa là ng` con ngưỡng mộ cũng là ng` con "ghest" nhất......bố dậy con nh` điều nhưng ngược lại bố cũng làm con tổn thương nhiều...tất cả những gì con có đc từ bố chỉ là nước mắt of 1 tuổi thơ "cực kì" bất hạnh......May sao... con gặp anh trai con...anh ấy tốt vs con...con còn có chỗ mà nc cho đỡ buồn.....những lúc k ai bên cạnh và những lúc con khóc nhiều nhất, những lúc mà con cảm thấy tuyệt vọng về cuộc sông này thì con lại gọi cho anh,,nt cho anh í...con cảm thấy đc vui hơn nhiều....k có anh trai con thì con làm sao hả bố.....ngày nhỏ thì không ns làm gì nhưng sao đến khi con lwosn rồi mà bố vẫn làm thế....con biết nhưng con không ns...thế nhưng bố càng làm những hành động đó càng "thản nhiên" trc' mặt con....bố nghe đt..bố nt mà khong them nghĩ tới con.........Con buồn lắm bố ạk......Không biết con đã phải lừa dối bao nhiêu ng` về cảm xúc of con....những khi con buồn........Con muốn vào trong Sài Gòn học vì không muốn ở gần nhà để thấy những điều lòng đấy bố ạk....Con mong rằng bố sẽ mãi là ng` con ngưỡng mộ....1 ông bố giỏi...rất giỏi....1 ôg bố để con noi theo về học tập (Vì con biết bố học cực giỏi luôn,, bố đã đỗ 2 trường đại học có danh ở VN mà) CON IÊU BỐ NHIỀU NHƯNG BỐ ĐỪNG LÀM CON THẤT VỌNG NHA BỐ!!!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

picture.php
[/IMG]
Chị ơi!!!!!!!!!!!! Em nhớ chị lắm!!!!!!!!!!!!Em không bao h ns điều nay vs chị phải không???????? Em rất nhớ chị!!!!

Last edited by a moderator:
D

donquanhao_ub

bà ơi!!!!!!!!Hôm qua là 49 ngày bà con không đc về....con nhớ bà lắm bà ơi! bà biết không con đã định là NK này con giành riêng cho con và bà nhưng con chưa làm đc...hôm nay trở đi nó sẽ thuộc quyền sở hữu of con và bà, nha bà!
Đúng hôm 49 ngày bà thì xóm con có Bác qua đời bà ạk....bác ấy bị bệnh tâm thần..thương bác ấy lắm bà ạk...những lúc bt bác ấy vẫn còn ns là do chỗng bác ấy cứ ép uống nhiều thuốc lên bác ấy mới khong bình thương và như thế đấy bà ạk!KHổ thân bác ấy lắm,thường ngày thì con bác ấy (một chị mất dậy, bất hiếu) hay mắng và chửi bác ấy lắm....THẾ NHƯNG hôm nay bác ấy mất chị ấy càng không có cảm xúc gì bạ ạk...con còn thương bác ấy mà chị ấy là con không cảm xúc gì...không kh 1 chút gì gọi là hoảng loạn..chị ấy vẫn bt đc mới tài bà ạk.....Chắc chị ấy k biết tình cảm ng` mẹ ntn mà lại đối xử như thế...đêm qua con cũng có mơ đến bác ấy đấy bà ạk...bjo con đang hơi sợ chút...Cái hôm bà mất con bị ốm lên bme không cho con nhìn mặt bà....vì thế mà con càng nhớ bà hơn...tuy bà không phải ng` đẻ ra bố con nhưng ns thật là từ trc' tới h con quý bà hơn là bà nọi ccon....bà chỉ ns mồm nhưng thật ra bà rất thương tụi con...có gì bà cũng giàng tụi con...có gì bà cũng gói cho con cầm về...tuy 1 năm con chỉ đc vè quê vs bà 1 hoặc 2 lần nhưng bà àk con nhớ những ngày đó lắm....con còn nhớ cái ngày con học lớp 6 về chơi vs bà 4 ngày...bà dậy từ sớm ra chợ làng mua cho con túi xôi...như mọi ngày là con có thể sẵn sàng không ăn nó (vì con không thích ăn xôi đỗ đên bà àk) nhưng vì bà dậy sớm,bà đi từ trời chua sáng,bà đi để mua cho con...con đã ăn hết dù có hơi khó ăn nhưng con vẫn để bà vui mừ...hôm bà sắp mất bà ra con chơi mà con lại phải đi học suốt không ở nhà....bjo con mới thấy hối hận bà ạk....
Bà ơi! bjo là lúc niệm bác ấy đấy...thế càng làm con nhớ tới lúc niệm bà con không đc lại gần chỉ ở xa mà trông rồi khóc....nhất là lúc con phải tự tay cầm đất "vùi" bà xuống đất....con chẳng bít làm gì....bjo thì bà vs con sẽ mãi trong cái NK ngu ngốc này of con nha bà...
----------------------------------------
Bà ơi!!!!!! Tí nữa con lại đc đi ăn uống vs chị họ con rồi...chọi ấy lên đây mua giấy bà ạk./.Dạo này con ăn nhiều quá...lại béo ú ra rồi :(

D

donquanhao_ub

Chị con nèk....49 ngày bà con vs chị ấy k đc về...buồn quá

picture.php

Con nèk bà ơi!!!!!!!!!!!!11
Con nhớ bà lắm bà ơi!!!!!!!!!!! >"<

D

donquanhao_ub

Lại thôi không đi ăn nữa rồi :((
Mà sao mình ưk biết phóng ảnh to lên nhỉ....NHUCJ quá!!!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

Chiều nay con lại phải đi học bà ạk...đj học xhong về lại phải hát cho anh trai con nghe!!!!!!!!!! :((
Hoom qua con ngủ sợ lắm bà ạk....3h con đã dậy ùi...chẳng bík sao con cứ nghĩ linh tinh ùi sợ...thật khiếp khủng
Bà ơi!!!!!!!! :) hôm qua con nc đt vs anh trai con hài lắm bà ạk....anh trai con buồn cười lắm ;;)

D

donquanhao_ub

KHoá học of mình...........
Dạo này vắng vẻ
Buồn......
Mất hứng..........
Làm không muốn vào 4r mấy.........
Toàn tự post tự trả lời
:(( :| :(( :| :(( :|

D

donquanhao_ub

ngta ns tớ có tướng làm lãnh đạo :)) =))
Đau bụng quá
ối mẹ ơi!!!!!!!! Đau bụng
:))
=))

Top Bottom