Nhật ký Only Trọk

D

donquanhao_ub

Lâu lắm ùi mới ngồi mà viết NK....Nhanh thật đấy, vậy là mình phải xa các bạn a1 thân iêu ùi...lại sắp đến kì thi tuyển sinh nữa chứ...ai cũng hỏi sao k thi chuyên...NHƯNG chuyên để làm gì? chất lượng tốt nhưng hs tốtk? Ở quê nhà còn có bạn...cố gắg học là đc ùi.........:D:D:D......Lâu lắm ùi mình vs anh trai cũng k thèm nc hay nt vs nhau....muốn nt nhưng chăngt biết "cới" ra chuyện gì để mà ns...nhiều lúc buồn,có tâm sự cũng k ns cho anh trai...sợ anh trai lại lo....haixxx...ôi cái cuộc đời này....mình muốn hét to:QUA!!!!NHANH!!!!
Từ nay sẽ giữ phonh thái ngày đầu
-----------------
Chị sắp về em vui,em buồn,em lo lắng,cảm xúc of em "hôx độn"

P

pisces.uirgo

chào em gái.hí hí, không ngờ cô em duy trì nhật kí lâu thế.Chị cũng thấy vui vì nhiều bạn quan tâm em " thay chị " (hí hí hí )

anh trai là cái thằng hồi đầu í hả em.Anh em gì mà như bồ bịch. Thôi, không thèm chơi với nó nữa, tâm sự với những

người bạn ở đây này em :>

D

donquanhao_ub

Rồi sẽ k biết mình đc vào lớp nào nhỉ...ngu ngốc quá trời...đứng thứ 184/713
Buồn lắm luôn ấy :(( :((.....Biết đc kết quả mình đã khóc :((...khóc rất nhiều,rồi sau đó đã cố cười....mà chẳng phải cố nữa...Gượng cười như 1 người "bất bình thườnh" :((........đến tận bh mình vẫn chưa hết buồn đấy...nhưng may là chẳng ai biết cả vì dấu kĩ lắm....mình dấu nhẹm nỗi đau ấy vào trong nhăn cuối of trái tim oy...:( :( :(
---------------------------------
Sắp vào năm học oy...sợ thật ấy:-SS...kiến thức k có gì...chỉ chơi thôi àk :(
Cấp III có đáng sợ như 1 số người vẫn ns cho mình k nhỉ,mình k biết là vào lớp nào,có bạn học cùng lớp hay k nữa...AMEN....cầu mong là k như cái ngày mình mới lên cấp II...k 1 người "thân thích"...như 1 con "ngố tàu" 1 mình 1 góc ở lớp.....nghĩ đến ngày đầu lên lớp 6 mà mình chẳng muốn lên cấp III nữa.....huhu...k biết có còn đc học cùng con "mẹ nội" nữa k, cả v mình nữa...lo cho vợ mình quá....điểm tự nhiên lại kém đến như thế......V ơi, cố lên...c nghix v vô đc trường rồi...c biết v buồn đấy...nhưng cũng buồn ít thôi nhá...như chồng ấy....nha vợ!!!!!!!!!!!Iêu vợ lắm ấy :-* :-*
-----------------------------------
Tớ sẽ trở lại là "Trọk siêu nhân" trong ngày tới đây thôi!!!!!!!
Huay-ki!!!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

Vậy là tớ đã chính thức là học sinh cấp III đấy....tớ buồn quá đấy....học có a4 :(,tớ đang phải cố gắng qua hết h.kì 1 hsg để chen vào cái lớp a2 "mũi nhọn" nữa :(....Buồn thật đấy
BUT lớp tớ có nhiều bạn đẹp trai lắm ák....truyền thống a4 đẹp trai :))....nhưng mình cũng chẳng nhìn thằng nào :)).............mà đểu lắm nhá....:)),cứ nghĩ lại thấy đểu...k ns đc...ns anh trai mình giết,phải tuyêntj đối giữ bí mật cho anh ấy..........Congratulation!!!!!!!!!!!!!! :)
Chắc vào năm học tớ sẽ onl nhiều ák...Đợi nha ;)

D

donquanhao_ub

Haizzzz....vừa mới ở nhà bà ngoại lên mà phải làm đủ thứ..trc' tiên là đi tắm rửa gội đầu nèk,sau nữa lại giặt quần áo,tiếp nữa nữa lại rửa bát,tiếp nữa là dọn nhà..Mệt thật!!!!!!!!|-) bh mới tự thưởng cho mình ngồi nhởn nhơ mà onl....Vậy là chiều nay lại lên trường tập trung.....Mà kì lắm nhá, cái thằng mà mình cho rằng nó đẹp trai nhất lớp nó lại có số of mình ùi nt làm quen mới đểu chứ :))... Sướng =)). Hotboy còn hẹn mình tối nay di chơi cùng nữa chứ nhưng mà k đc đâu :))....sao mà có thể đi chơi cùng người mới quen dù sau này nó cũng có học lớp mình :))....hờ hờ...k đi đc đâu, đợi vài ănm nữa nha cưng :))
Hôm nay cũng hay lắm, lúc bắt xe bus để về lại gặp cậu mình lái xe đi làm...hờ hờ :)), trèo lên xe of cậu đi luôn. MAY!!!!!!!!! K mất tiền xe bus đang hết tiền :))..may thật...:)
Còn hôm qua nữa, thằng cu Phèo nhà mình nó cười toe toét,còn thành tiếng luôn...hiếm khi nó cươif thành tiếng thế mà mình cho nó cười "sặc sụa" luôn :)).Sướng :))
Mấy hôm nay đầu óc mình đc thư giãn,cảm thấy cũng vui lên nhiều :x:x. Kể mà cứ mãi ntnay` nhỉ :).....
-------------------------------
Chị lại sắp về ràu
Lại chuẩn bị đc đại chiến
Chị về HN k biết lên vui hay nên buồn
Vì ở gần dêx đánh nhau
Nhưng
Ở xa lại nhớ
Hớ hớ
Mình
hấp
rồi

D

donquanhao_ub

Vậy là mình đã cách li "k nt" vs all mọi người trong 4 ngày rồi :(....Có chuyện buồn sao phải giấu mình vậy nhỉ....k có ai để chia sẻ cả?
Lại 1 lần nữa vùi đầu trong nước mắt ghét cái cảm giác đấy :(

D

donquanhao_ub

Thế lả mình đã chính thức ns ra mà k phải để ý đến câu trả lời.....13/8 mình đã bày tở....Ngày xui xẻo đấy.....Thứ 6 ngày 13 :))
Cũng cứ lo sợ rằng sẽ k bh đc nt, thế nhưng mà vẫn đc nt...thế là may ràu....nhạn đc tn "reply" lúc 10h20' mà hồi hộp,cả phút sau mới dám mở tin nhắn ra đọc....k phải là câu trả lời,cũng k phải là lời từ chôi
Thật ra mình cũng k muốn "k nhận đc câu trả lời ntn?".Anh ấy chẳng ns gì đến chuyện đó nên mình cũng "cố mà tỏ ra tự nhien,cố mà tỏ ra k nghĩ tới"....Haizzz! Trong đầu thì rất muốn đc sự "đồng í" thế nhưng mà vẫn phải dối lòng...."chúc anh tán đổ chị ấy :(... Buồn thì buồn thật đấy nhưng thế mới đúng chứ, mình chỉ ns sự thật thôi mà...đồng í thì rất rất vui còn k thì đành phải chịu chứ sao.....Đây là lần mình thích thầm thứ 2 trong đời....haizzzz..có lần này là dám ns ra, cũng chẳng biết sao hôm đó lại gan đến thế, dám ns mà k cần biết lúc đó mình "hấp hơi" ntnao? :/:)...Nhưng cũng may là k bị "the end" luôn việc nt...nt là 1 bản năng hay sao rồi ấy :(, chỉ là mình buồn khi anh ấy cứ ns "vừa kiếm đc 1 chị"...dù biết là có phải thật lòng anh ấy đâu, anh ấy nhát lắm mà nhưng mà nghe thấy câu đó vẫn buồn...nhiều lúc vẫn phải cố mà cười "hớ hớ", vẫn phải cố làm ra vẻ "k quan tâm, kệ anh chứ, liên quan j tới e" nhưng mà thật ra lại đang rất phức tạp, chẳng biết nghĩ j, hay cáu vs mọi ng. :(...Anh ấy và mình quen nhau cũng khá lâu rồi, từ cái hồi mình còn học lớp 8....chính mình là ng` làm quen trc'...cứ ns chuyện, hết chuyện này sang truyện # rồi chẳng biết mình "siêu lòng" từ lúc nào....Mình cũng biết về gia đình a ấy, 1 bà em bằng tuổi mình (nhiều thứ để ns lắm)...Mình chỉ có 1 cái ảnh duy nhất of anh ấy thôi àk, hồi trc' anh ấy có send cho nhưng àm mình làm mất rồi...buồn :(.....Anh ấy cũng biết NK of mình, chỉ cầu mong là anh ấy k đọc đc cái này thôi!!!!!! AMEN

D

donquanhao_ub

01-01-2009 04:39 PM : Ngày mình làm quen đấy
Thứ 6 ngày 13/8 lúc 10h20' mình nhận tin reply

D

donquanhao_ub

Nếu ai tò mò thì dừng ngay sự tò mò ngay tại đây nhá

Hôm trc' đọc truyện trên kenh14.vn...hay tuyệt cú mèo :)).Kết mấy quả tên đầu để nữa, phải ns là hay "Tuyệt". "Có 1 điều anh đã k ngờ tới, đó là..eya!"!!!Đấy! Ai cũng hiểu lầm về cái tựa đề of truyện rằng là mình đang tỏ tình....híc. Tỏ tình thì hem bh mình dùng cách đó đâu, tại cái truyện đó hay thôi :D....Phải ns là hay!!!! Giống vs mình trong nhiều hoàn cảnh :">......Lại còn hôm trc' nữa, mình nt cho anh ấy thế mà anh ấy làm câu "Hix.A đang đọc truyện.Hix"...Tin sau nữa là "Thôi anh đọc tiếp đây", cụt hết hứng, chán nên cũng đọc truuyện....:(. Lát nữa nt lại thấy anh ấy reply "hix.a cần yên tĩnh 1 lát,sr e nha, đọc truyện tiếp đi.ẹc" Thế đấy!!!! Mà "1 lát" là gần 2 ngày luôn đấy. Chẳng biết là nên an ủi hay k, tại cái tính of mình là cứ k ns là bực, mình cũng sợ anh ấy buòn thêm nên "ừk thì thôi k nt nữa, kệ anh ấy, tính anh ấy mình lạ j` nữa, hỏi cũng = hoà...".Minh đã thôi như thế đấy....ùi tối hôm qua anh ấy return...But đc vài tin đã k biết đi đường nào, k 1 dấu vết.....ẸC....Thoai! ứk nhắc tới cái này nữa....Lại ns tới chuyện ở lớp, chán k chịu đc....học hành k vào đầu tí gì (Mà k vào đầu lại là Vật Lí vs Hoá mới đau đầu chứ), cô giáo giảng bài cứ thao thao bất tuyệt, k quan tâm tới hs, chẳng biết "tụi nó" ngồi dưới đang làm gì, có hiẻu bài or k...Đúng là k3....Lại còn cô chủ nhiệm nữa, chán chẳng muốn ns...1 tuần có 4 tiết thì qua 4 lần, đến hôm nay mới bầu chức trong lớp, may à lớp nhiều con trai cô cho bọn nó làm hết, cô ns cho con gái tạm nghỉ từ đầu....Thế mà mình vẫn bị ăn quả "Tổ Trưởng"...Cái chức to thấy gớm :))....K muốn làm xíu j cả, vì k3 mà, bọn nó có mà nghe lời mình đấy, cứ làm sao là chịu trận hết...cả sđb nữa, mất 1 phát là tiêu mạng, nhà trường cảnh cáo lại khổ...Haizz, làm dân đen phải sướng k, cứ bắt..:((.....Học tới thứ 3 tuần sau lại đc nghỉ...những 1 tuần lận....k biết nên làm gì đây. Tụng kinh :))....NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT...THIỆN TAI THIỆN TAI :)) :)) :))​

D

donquanhao_ub

K biết mình đang mong chờ câu trả lời hay là cái gì đoại loại thế nữa,,,,,,,,,,,,,,,,

D

donquanhao_ub

Lại chuẩn bị đi học Hoá rồi, olala cuộ đời sao mà buồn tới thế
Hôm qua mình khóc, khóc nhiều lắm, và kết quả là sáng này mắt sưng húp, buồn ngủ nữa chứ....Haizzz,,,k đc khóc, khóc là HÈN

D

donquanhao_ub

Dạo này mình ngồi cạnh 1 thằng, nó lắm mồm nhưng mà vui, vui nhưng hay cười, hay cười nên học...Chẹp
Vừa muốn nó chuyển chỗ vừa k muốn vì nó hay lắm....
Nó thích hát
Nó hát hay
ngày nào cũng đc nghe nhạc free
Thíck bài nào nó cũng hát đc
Tiếng Việt, tiếng Hàn hay tiếng Anh nó cũng hát đc
Nó tự nhiên
Nó hay cười
==>> Ngồi cạnh nó vui nhưng mà học k đc
K phải nó k học "giỏi" mà là nó lười chép bài, lắm mồm...chỉ muốn tát cho 1 cái. Chẹp
Nó k đến nỗi xấu, đặc điểm nổi bật là nó "móm" thế nhưng mà nó lại là hotboy của 1 Phường, thằng hâm ấy, hotboy mới chết chứ....vô tu tới nỗi nó xấu trai ngta chỉ tro rằng nó là hotboy nó lại tự nhận và về khoe vs bố là "Các bạn cứ nhìn con thôi bố ạk"....Hâm k tả đc
NÓ tên là Hải
Nó muốn có tên là Kenny Hải để làm ca sĩ chứ k phải Nguyễn Tiến Hải :))
Nó hâm rồi =))

D

donquanhao_ub

Vừa nãy đi xem múa Lân, sướng k tả đc :))
Chẹp chẹp, mai mình phải giơ tay lên bảng kiếm con 10 môn GDCD mới đc
Mấy thầy cô k3 "Điêu" k chịu đc, làm đúng hết k sai tí gì mà cho 8đ. Từ hôm học tới h chưa đc em 10 nào, mà cũng may chưa bị con nào dưới 7 k thì anh ấy lại nghĩ ra trò thì chết :))
Mà vào đầu năm học mình "hơi bị nhiều" số lạ làm phiền luôn, "em ơi anh làm quen" - 1 mô-típ quen thuộc
Đúng là mấy thằng hâm
Chẹp
ngay lúc này đây, đang có thằng hâm nt đòi iêu mình này, bọn con trai bh hâm thật ếk :))

D

donquanhao_ub

Tối qa, 1 chuyện kinh khủng đã đến vs tôi. Tôi buồn, tôi đã khóc....
Thật sự thì cũng k có gì to tát nhưng mà sao tôi lại thế chứ...
Vậy là đề nghị của tôi k đc bố mẹ chấp nhận...
Nhưng ........................
Từ h tôi sẽ k nt vs anh ấy nữa, có chuyện gì tôi sẽ tự vượt qua...
Cô giáo dạy Địa of bọn tôi đã từng ns, ngta khóc là thể hiện sự bất lực và tối qua tôi đã "bất lực" THẬT. Tôi k thể tự vượt qua đc, cũng chỉ là 1 tn làm động lức để tôi chăm học nhưng tôi vẫn buồn...
Ngày 13 - 8 tôi đã tở tình và cho tới ngày 15 - 9 tôi cũng đã nhận đc câu trả lời mà mình mong muốn nhưng tới hôm qua tôi mới ngỡ ra rằng ng` anh ấy "thích" k phải là mình...
Vì vậy mà từ h tôi sẽ tập vượt qua những ngày mà sắp tới vs tôi. Từ kể từ hôm qua những lúc vui tôi sẽ k đc chia sẽ vs ai, những lúc khóc lại phải khóc to mà k có ai giữ lại đc tiếng nấc đó. Thời gian qua tôi đã dựa dẫm vào anh ấy rất nhiều, chắc anh ấy mệt mỏi...
Cũng như h đây, nc' mắt cứ rơi và tiếng nấc ấy cứ tự nhiên mà phát ra, nó k cần biết tôi có muốn vậy k...
Cũng kể từ hôm qua tôi sẽ "k cần" gặp anh ấy nữa, tôi sẽ "k cần" nghe anh ấy hát nữa, tôi cũng sẽ "k cần" anh ấy dẫn đi ăn kem nữa
Anh ấy bh sẽ chỉ là động lực để tôi học mà thôi, tôi sẽ kiếm thật nhiều điểm 10, chẳng để làm gì, chỉ để "tự bản thân" mình hài lòng..."5đ 10 = 1 chầu kem" - Cái khẩu hiệu to tướng đc tôi viết dính ngay trc' bàn học bh cũng chẳng là gì...Cũng ngày hôm nay tôi đc 1 con 5, nhưng từ h sẽ k còn phải sợ ai biết về cái điểm này, chỉ có anh ấy quan tâm tôi đc điểm kém hay k nhưng bh thì k cần nữa rồi....
Cũng đã nhiều lần anh ấy ns "ngủ để mơ về ny", câu ns đó chỉ là câu ns đùa nhưng tôi vẫn k thích, nó cũng đã vài lần khiến tôi bực mình....Tôi k thể như thế đc, đã dựa dẫm quá nhiều vào anh ấy rồi...
Tn reply : "Để khi nào gặp em anh sẽ hát cả bài cho em nghe.HIX"....Em cũng sẽ híc, miễn cưỡng quá anh àk, chỉ vì em mong nghe anh hát rất nhiều nên anh mới ns, em cũng biết trc' là sẽ k đc nghe mà...bh thì em sẽ k đc nghe giọng hát của anh thật rồi. Đc anh dẫn đi ăn kem ư? Hư vô...Đc nghe anh hát ư? Nhảm nhí...
Từ h em vẫn phải dùng đt, vẫn là số đó nhưng từ h số đó sẽ k bh nhận đc tn của "anh trai xig đẹp*" mà nó luôn muốn nt rồi...
Anh đã k biết rằng có hôm 3 ngày liền em đã k nt vs anh là em đang thử độ "gan lì" of mình và anh....Nhưng anh vẫn "gan" hơn, em vẫn là ng nt trc'...
Từ h em sẽ tự lập, em sẽ lớn, k dựa dẫm.
Em chỉ sẽ khóc hết lần này, sẽ chỉ cho tiếng nấc cất hết lần này...rồi sau đó sẽ k cho bản thân đc làm như vậy....Khóc và tức giận là thể hiện sự "Bất lực" của bản thân nên vì thế em sẽ k khóc....em sẽ sống tốt!!!!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

Hôm qua bố đi họp về bảo là cô mình công khai chuyện cô có gián điệp riêng - là mình. Cô ns rõ tên mình, còn cho sđt of mình nữa...:((....Chỉ mong là phụ huynh dấu kín cho mình [-O< ,cô cũng đã bảo là phải tuyệt đối giữ bí mất....lại còn ns có gì liên lạc vs mình....Cay cú!!!!!!!! Đến hôm nay thì mọi người trong lớp cứ ngồi soi xem ai là gián điệp, cũng may là phụ huynh k ns gì....k mình tèo #:-S. Nhưng mà các bạn àk... tớ k như thế đâu, ai quá đáng lắm mà cô phát hiện ra thì tớ mới pahir ns thôi, tớ sẽ k gây mất đoàn kết đâu :-$ tớ sẽ giữ im lặng....các bạn cũng k làm gì mà :)
-------------------------------
Hôm nay cô trả bài ktra Toán 1t', mình buồn lắm, đc có 8đ thôi, dù rằng điểm 8 cũng k phải nhiều ng có đc nhưng mình vẫn thua thằng lớp trưởng....Điểm của nó hơn mình nhiều lắm, nó có 7con 10 rôi, còn mình thì toàn 9 thôi àk....k đc 10đ. Chỉ có đúng con 10 môn tin, điểm đó cũng là do mình nghe lời anh ấy chăm học môn tin mà có đấy....Còn cô dạy toán of mình dạy chán kinh khủng, bh mới thấy các thầy cô giáo cấp II dạy sướng thế nào?....Cô dạy y nguyên trong SGK, có khi đọc sách còn hiểu hơn là cô dạy nữa ấy :|.
minhf đã từng là hs giỏi toán nhưng chắc vs tình trạng này KQ sẽ tụt dốc k phanh.....giáo viên dạy chán k tả đc.Có 3 môn toán, lí, hoá quan trọng thì "cả 3" cô dạy k ra gì ngang nhau :(
--------------------------------
Mình thấy rất mến 2 con nhỏ bạn thân of mình, chúng nó tốt kinh khủng. Thu Trang - vợ iêu of mình thì thỉnh thảong hơi chập chập, di vào hiệu sách cái là phởn, đòi mình mua lung tung...nhưng mà mình chiều vợ mình phết :).Còn Bảo Ngọc - con mẹ nội (mẹ) iêu quý of mình thì khác, học giỏi thì vô đối, tính cũng ứk trẻ con như vợ, mẹ còn nhiều tiền nữa chứ :). Hôm trung thu mẹ mình đc 800k lận...Kinh khủng!!!!!=P~. Nhưng mà dù sao mình vẫn iêu vợ và mẹ nhiều lắm....Mẹ tốt lắm, còn tâm lí nữa chứ :-*....Tuy mình - vợ - mẹ k học cùng lớp nhưng mà thân lắm...hôm nào đi học về cũng đợi nhau, học thêm cùng 1 nhóm nên ngồi cùng 1 bàn luôn :).Ngày nào cũng là mình cầm "Bắp rang bơ" đến, vợ cầm "C2" theo, mẹ nội cầm "lung tung xoèng" theo....ngày xưa cả 3 còn hay đi "Trà sữa" nhưng vào năm học rồi nên ít đi :)...
\Rightarrow Bạn tốt of mình đấy :-* :x
--------------------------------
Mình luôn muốn sinh nhật có người tặng mình 1 bộ trang sức, mình thích sưu tập những cái đó lắm....8->, chỉ mong sao mình có 1 cái nhẫn nèk, hay 1 cái vòng tay (= vàng tây) hay 1 cái lắc chân bằng kim loại of PNJ hay 1 cái vòng cổ là mình hạnh phúc lắm rồi. Sở thích của mình là sưu tập những cái đó mà...Nhưng h thì mình k đeo nhiều, chỉ có "1 cái" hoa tai bố mua cho từ hồi 2tuổi (Hôm bấm lỗ tai luôn), nhưng mà tiwwchs bị mất 1 cái rồi, mình cũng đeo 1 cái nhẫn vàng Tây mẹ cho rồi 1 cái vòng tay mẹ mua cho hôm sinh nhật....Trông tất cả k có gì là nổi bật nhưng đó là những món đồ rất có ý nghĩa vs mình ák....k muốn mất cái gì đâu :)
Mình còn rất thích ăn Bắp răng bơ (rất thích luôn ấy), mình thích ăn kẹo (đặc biệt là kẹo FOX'S nhưng từ h hết đc ăn rồi), mình cũng rất thích gấu bông(muốn trên giường luôn có cả đống gấu - muốn khi ngủ chỉ còn mỗi chỗ đủ mình nằm còn đâu là của em gấu thôi, mình cũng thích về bà ngoại chơi, mình cũng muốn chơi vs trẻ con (chúng nó đáng iêu lắm, mình k làm ngơ đc), mình rất thích ăn bánh Nướng =P~(kể cả k phải trung thu nhưng mình vẫn hay mua bánh nướng về ăn, ngon ngon :)
Mình tham lam, hay ăn nên mới béo thế này đây :))......
Nhưng mà mình cũng ghét nhiều thứ lắm, mình ghét nhất là côn trùng (vì nó mà tốn k biết bao nc' mắt), mình ghét thịt ga, vịt, ngan, thịt chó, thỏ. Sợ ăn châu chấu, rắn,nhồng nhộng.....èo!!!Kinh khủng!!!Rùng mình!!!!!

D

donquanhao_ub

Hôm qua khta Hoá 1t'. Mình k làm hết vì đề sai...:))
20' làm 1 bài k ra chỉ vì hoá ra cái đề nó sai :))
Nhưng mà mình làm tốt :x
--------------------
Mình vừa onl vs anh ấy xong, mình "rất bt" luôn..K biết đc đâu, vừa nãy mình nhớ lắm ấy...5ngày rồi chứ ít j đow. Mình phải giục anh ấy học đấy...chẹp

D

donquanhao_ub

Mai mình có 3 môn kiểm tra 1t' :|
Sợ quá trời đất luôn
Ôi cái cuọc đời này!!!!!!!!
Môn Vật Lí​

D

donquanhao_ub

Hôm nay mình vui k chịu đc, sướng thật ấy. :))
Chẳng làm gì mà lên bảng ns vài câu nhỏ nhỏ đc 8d (môn Ngữ văn cơ nhá). Sướng!!!!!
Lại còn "lí luận" vs cô để đc thêm 1 điểm 1t' English nữa chứ :). Vui quá trời luôn!!!! >"<
Lại còn 15' Công nghệ điểm cao nhất lớp nữa chứ
Ôi hạnh phúc quá!!!!!!

Top Bottom