Nhật ký Only Trọk

D

donquanhao_ub

Thế là đúg 1 tuần nữa chị mình sẽ rời TP HCM mừ về HN, rồi đúng 3 tuần nữa chị ếk sẽ có mặt ở nhà. Thiệt là vui quá đi!
Mừ k hiểu tại sao thời gian có thể làm con ngta thay đổi nhỷ, còn nhớ ngày xưa mình vs chị "kị" nhau lắm, chẳng bao h ns chuyện dịu dàng vs nhau đc quá 10' cả, thế mừ h đây lúc nào mình vs chị cũng nhẹ nhàng, chị em "ngọt xớt" :)
Còn nhớ cái ngày mình còn học lớp 4 lớp 5, mình đã từng "tát" chị ếk vì cái ngày đó mình thì dọn dẹp hết cái này đến cái nọ kòn chị ếk thì ngồi "vểnh râu" lên mừ sai vặt mình, tức lắm ếk!!! Vì thế lên mình đã "đình công" hết tất cả và ngôi xhem TV mặc choa chỵ kóa ns rỳ, mình k quan tâm. Chị tứk quá cầm cán chổi đánh mình.....Hizhiz, mình kũg đâu có vừa liền "kháng cự" ngay = cái "tát" phải gọi là rất mạnh kụa mình. Tát xhong mừ mình cảm thấy đau hộ nhưng cảm thấy có lỗi nhưng chẳng hiểu vì sao lúc đó cái tính hay khóc của mình lại đc ngày "thể hiện". Mình khóc nhiều thật nhiều nhưng ngược lại chị ếk k khóc, chẳng làm j cả mừ chỉ bực mình rồi bỏ đi chơi thôi. giờ nghĩ lại mới thấy mình thật trẻ kon nhưng tới h mình vẫn chưa nghĩ mình "tát" chị là việc làm k đúng
Bởi lẽ mình là 1 ng` rất nóng tính, ai động vào là k có xhong nhưng mừ cũng rất nhanh quên và hết giận vs ng # ếk. Mình nghĩ đây vừa là "ƯU" vừa là "NHƯỢC" điểm of mình :D:D:D:D:D:D:D
Nhưng bjo thì sao, bjo là mình đang rất nhớ chị và mong chị về. Mình đang đếm từng ngày đó. Iêu chị gái em nhiều, em iêu chị nhất ák! Dù thế nào chị vẫn mãi là chị em và em sẽ mãi iêu chị dù ngày xưa em luôn coi chị là "kẻ thù hằng mong đc tiêu diệt" :p

D

donquanhao_ub

Tình bạn thật trong sáng các bạn nhỉ?
Qua đây tui cũng chia sẻ vs các bạn câu chuyện rất thật of tui. Vì nó mừ làm tui đã rất bùn và đã sợ rằng chắc mình k thể có một ng` nào thật đáng tin cậy để làm bạn thân
Tôi đã quá đau khi một ng` bạn phản bội tui
Ngày đó tui với Sún(ng` bạn thân of tui) chơi vs nhau thân cực là thân,các bạn trog lớp còn nói chúng tui như hình vs bóng,lúc nào cũng dính lấy nhau còn hơn cả Ox vs Bx,chúng tui gần nhà nhau lên thg` xuyên sang nhau chơi,nhưg sau một đêm, nó đã #
Sáng hôm đó(khoảng 2 năm trc),tui vs Sún vẫn đi học cùng nhau,chúng tui ngồi cách nhau 1 bàn. Hôm đó tôi cãi nhau vs nhỏ bạn ngồi cạnh và hậu quả là nhỏ bạn đó đi nói xấu tui vs Sún,nhưng k hỉu tại sao 2 đưa chơi thân vs nhau như thía lại chỉ vì nhỏ bạn mừ t/c of tui rạn nứt. Thật ra nhỏ bạn nói rất linh tinh, nó nói vs Sún là tui chơi vs Sún chỉ là lợi dụng nhưng đâu phại, vì tui qar quyết tui là ng` chơi vs bạn lúc nào cũng rất thật vs t/c of mình,nhưg thía rồi Sún vẫn cứ xa lánh tui dần,tui nghĩ chẳng có cớ gì tui cứ ôm mộng là mình vẫn còn ng` bạn thân là Sún nữa và rồi bây giờ đã hơn 2năm,tooi vs Sún vẫn học cùng lớp,tui vs Sún k nói vs nhau câu nào,Sún nhìn tui còn k bg` ng` lần đầu tiên gặp mặt,tôi đã phải sông trong cái cảnh mặt lặng mày nhẹ vs đứa bạn mừ tui coi là rất rất thân đó.Qua chuyện đó tui nghĩ mình khó mừ có 1 ng` bạn thân khi mừ họ k hiue tôi và họ chịu tác động từ 1 ng`.Vì vậy mừ ở lớp bây giờ tôi có chơi vs nhiều bạn khá thân nhưg tui k dám nhận đó là bạn thân mừ chỉ dám nhận họ là nh~ ng` hay chơi cùng và trên mức bạn bè 1 chút thôi

H

handright

Anh trai! Chị gái! Đây là chỗ đánh nhau và cãi lộn hả. Ác nhỷ, đánh nhau ác quá đếy. K ai chịu nhường ai thế này nhỡ iêu nhau thì em là ng` đứng giữa bík làm thế nào. DẸP ĐI =)) =))
P/s: Xin anh trai, chị gái đừng xử tội em nhá :))
chẹp chẹp,chẹp chẹp........................................

Last edited by a moderator:
D

donquanhao_ub

Một ngày ẩm ướt
Tôi ghét cái trạng thái ntn of mình, trời ẩm ướt là mình trì trệ mọi công việc, thật dáng ghét!
Hôm nay mình đã phải đi mưa về, vè tới nhà ướt k # j con chuột mới chui từ dưới cống, dưới sình lên. Thật là đau đầu. Thế mừ anh trai còn cười trên nỗi đau khổ =(( :((

H

handright

Một ngày ẩm ướt
Tôi ghét cái trạng thái ntn of mình, trời ẩm ướt là mình trì trệ mọi công việc, thật dáng ghét!
Hôm nay mình đã phải đi mưa về, vè tới nhà ướt k # j con chuột mới chui từ dưới cống, dưới sình lên. Thật là đau đầu. Thế mừ anh trai còn cười trên nỗi đau khổ =(( :((
anh tu hoi la anh cuoi em luc nao.chep chep:-SS:-SS:-SS

D

donquanhao_ub

Anh k cười thì sao, anh lại chẳng nt nói thế trời có sấm sét k hả, anh còn cười hớ hớ đó thôi. Lại còn cãi
----------------------------
Hôm qua, mình......bị mất nụ hôn đầu đời. :((. Má ơi k thể tưởng tượng nổi, chỉ vì cái má of mình nhẵn, k có mụn, trắng mừ mình bị bọn con gái thi nhau sờ. Thế rồi đến hwa em Lan nòi em ếk thơm zô má tớ, híc, tớ thấy rùng kạ mình. Thế nhưng em ếk đâu tha tớ lại kòn giữ mặt tớ và thôi....Thế là mất nụ hôn đầu đời vs 1 đứa con gái. Tớ thấy rợn hết kạ người, h nghĩ lại vẫn thấy ớn....Bjo thì bọn con gái lớp tớ cứ nhìn thấy tớ là thơm, híc....cứ như kiểu tớ là trẻ kon k = ếk, giưuax sân trg` cũng thơm làm tớ ngại chết :">

P

pisces.uirgo

handright là anh trai ruột của em à!

nhìn cảnh tượng "như con chuột mói chui lên từ dưới cống ' dễ thương mà! hahahaha

D

donquanhao_ub

Dạ k phải chị ạk, anh ếk chỉ là "anh trai" of em thôy chứ k phải ruột. Anh ếk là anh ruột of thienthanlove20 cơ. :D, mờ chị thếy em vs anh ếk giống anh em ruột hả ;))
Chon chuột chui từ dưới cống lên mà dễ thương hả chị
@: Chị ơi! Anh zai em bẩu là em bẩu vs chị là anh ếk 22 tuổi (Nhưng thật ra anh ếk có 18 thôy, hơn chị 1t), anh ếk ns chị "láo" :D
-------------------------
You are so handsome....................muôn năm
Chạng Vạng.......Trăng Non........Nhật Thực..............Hừng Đông................là nhứt
Hayyyyyyyy

P

pisces.uirgo

anh í 22t á, nghe "láo' không kém!

tại chị thấy mày với anh ta thân nhau theo kiểu......không phải vợ chồng thì là ruột rà với nhau

D

donquanhao_ub

Đã lâu lắm rồi mình chưa viết nk, mình cảm thấy nhớ nó nhưng mờ t/g này sẽ k thg` xuyên onl đc vì mềnh đang ôn thi hsg vòng tiếp...Sẽ k có nhiều t/g viết NK, mình có rất rất nhiều chuyện mún chia sẽ nhưng h chưa phải lúc.....Và, vì hwa mới bị đứt tay nên đánh máy khó....nên chỉ tạm thời thía thui

D

dungvip_1993

:p:p:p
Tháng này là tháng mât nhiều tiền của tôi nhất,hức hức :((, ngày mai sinh nhật thằng bn ở lớp, 23-12 sinh nhật con bn ngồi cạnh, 1-1-2010 sinh nhật đứa bn học cùng nhóm, 1-3-2010 sinh nhật đứa bn gần nhà, 5/6-1-2010 sinh nhật 2 đứa em họ, 18-2-2010 sinh nhật kon bạn cũng cùng nhóm và 22-2-2010 sinh nhật em, 26-3-2010 sinh nhật em họ (Bao nhiêu tiền choa nổi đây).
Nhưng............mai sinh nhật thằng bn ai choa tớ bík kon trai thỳ tặng cái gì thỳ đc, híc híc. Ai choa tớ tham khảo nớk
:-*
gớm sinh gì mà sát nhau thế
bố mẹ các bạn ấy rủ nhau đẻ cùng ngày à:)>-:)>-:)>-:)>-:D:D:D:D

P

pisces.uirgo

ừ nhỉ, toàn sinh tháng 1,2,3 .Đó là những đứa trẻ thông minh & xinh đẹp! được yêu quý chúng thật tốt!

D

donquanhao_ub

Chị! Em sinh thág 2 này, chắc chị yêu quý em nhỷ! ;))
.......................................................

P

pisces.uirgo

nhưng em cung song ngư! không phải bảo bình! chị nói gộp thế chứ chị thích những đứa trẻ bảo bình > nhưng dĩ nhiên

chị iu em > (nịnh thối)

D

donquanhao_ub

her2. Iêu chị lắm :-* :x
------------------------------------
Mình có nên thi toán****************************
Lại một lần nữa mình muốn viết NK nhưng k có tg

P

pisces.uirgo

con bé này, NK gì mà cứ như tự mình câu bài mình í!

chị nịnh thối thì đừng phớn phở thế chứ !

D

donquanhao_ub

Hôm qua là 1 ngày rất vui, mình đc các bạn trong nhóm coi nhu là 1 "thiên thần" :x :x, cái cảm giác đó vui lắm. Còn 1 chuyện vui nữa mà tớ đã phát khóc, đọc đc tn đó mừ tớ đã tuôn nc' ra như suối :((. Bík sao k? Chuyện là thế này....
Thẳng bạn tớ (Hiếu) nó ns là có em nào xig xig k cho nó sđt nó tán dóc, tớ chẳng nghĩ ra ai nên lấy đại số of em họ tớ cho nó :D, từ cái hôm tớ cho thg` Hiếu số nó lại rất tốt vs nó, tớ mượn je` noa cũng cho. Cái h.đó tớ k có cầm máy đi học, tớ mượn máy nó nt vs anh zai tớ :), tớ nghịch linh tinh chẳng may đọc đc vô phần tn. :( tớ đọc đc tn of nó gửi cho em tớ.....cái thói tò mò mừ tớ làm nó bị tổn thương :( :(, đã thế tớ lại còn ns vs cả nhóm học thêm of (vì tớ chỉ nghĩ là như thế chẳng có gì vì dù sao thg` Hiếu cũng chỉ đùa vs em mình thui mừ) tớ kể cho cả nhóm mừ chưa nghĩ tới cảm giác of nó ntn :( :((.... Lúc nó tới lớp bọn ở nhóm cứ trêu, nó ns tớ ns gì àk, tớ sợ nó giận nên đã chối(tớ cũng k hỉu tại sao khi nó hỏi tớ lại phản ứng nhanh như thế, tớ khẳng định vs nó tớ k có ns gì). Thế mừ chẳng bík tại sao hôm sau nó nt cho tớ (chắc tại có ai ở nhóm ns cho nó bík) nó chửi tớ là "con chó" (tớ k bík là mình lên giận hay là cứ bt, tớ cảm thấy tức khi bị ng` # chửi như thế, nhưng cũng đúng thui vì tó làm tổn thương nó mừ).....:(( Đúng cái hôm nó nt thì tớ lại bị papa thu máy (cái tội nt đêm k thèm ngủ + anh trai tớ gọi tớ bg` "cô bé" papa tớ tg? thẳng nào...)...Đúng cái hôm đó nó lại nt.....Thôi xhog, papa tớ đọc đc......thế là tớ càng bị tội nặng hơn và bố thu máy giữ hơn.....Hôm sau tớ lên lớp viết giấy xl~ HIếu và g.thích cho nó nhưng nó vừa nhìn thấy chữ tớ là nó vứt ngay đi, k thèm đọc tới 1 chữ, nó vứt ngay trc' mặt tớ.....:(:)((, lúc đó tớ bùn và rồi sau tớ nghĩ dù sao thì mình cũng đã xl~ và g.thích nó k đọc thì thui, mình cứ kệ mọi chuyện xảy ra đi.......Và, đến ngày hôm qua. Tớ đã nhận đc tn of Hiếu nó nt xl~ tớ, nó ns k mún có 1 cái Tết phải giận ng` # và làm cho ng # cũng ăn tết k vui vì mình, dù zi` thì đã là lớp cuối cấp, nó mún k phải hiểu lầm về nhau.....nó còn nới là do lúc đó nó tức quá, chứ thật ra nó k mún thế (tớ cũng nghĩ vệy vì nó là 1 ng cực hiền). Nó nt cho tớ, tớ thấy vui và nt lại lun, tớ cũg đã xl~ nó nhưng k may là máy tớ đang trong tình trạng S.O.S..............(Àk! thiếu dữ kiện, 2 hôm sau tớ đc papa trả quyền tự do cho cái máy :)))
Tớ đang cảm thấy rất vui, tớ vui tới nỗi mà bjo nghĩ lại tớ có thể khóc, tớ tg? là tớ sẽ bị nó ghét vì cái việc làm trẻ con ếk of tớ nhưng....ngược lại thì bjo nó đã tha lỗi cho tớ..........Hôm nay tớ và nó đã nc vs nhau rồi
TỚ VUI LẮM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

Hôm nay mềnh đc có 9 điểm sinh chán chết. Chẳng bík cô trừ điểm chỗ nào?????????? :(( :( :(
Lại còn bao nhiêu vụ điểm toán nữa, cuối kì 1 thì do làm tắt trừ hăng "2" điểm of mình :(, òy lại cái vụ mới này nữa, viết tắt cô trừ những 1 điểm..........nhục......làm đúng hết trơn mừ bao h cũng 8-9 :| :|
K còn gì để ns...........

D

donquanhao_ub

Sắp tới tết rồi.....Mình thêm tuổi mới rồi, mún bé cũng k đc thế mừ có người ns tớ là "con nít" tớ lại k vui.....(nghịch lí vì tớ rất mún làm trẻ con mờ).Chẹp.......:))
Lại nghĩ tới Tết, tớ phải hát cho "con heo đẹp zai phog độ", phải về bế em bé cho dì (chỉ sợ em bé tè dầm thôi ;)) )......Haiz.......sắp tới tết ùi, ở nhà rất vui...mẹ mua em áo mới.....em có nhiều phong bao :)) =))

D

donquanhao_ub

Tớ đã làm 1 việc mà tớ nghĩ là mình làm đúng, không sớm thì muộn điều đó sẽ xảy ra vs tớ nên tốt nhất là đối diện vs nó trc', nhưng sao việc đó xảy ra tớ lại k khóc, tớ là đứa nhút nhát, hay khóc, sợ sệt tất car mọi thứ mà.......Tớ không khóc nhưng tớ buồn :(, tớ đang cực...cực kì buồn :(. Bjo có ai mà động vào tớ là tớ có thể đập chết ng` ếk ngay, tớ đang bức xúc....dù thế nhưng tớ vẫn phải đeo cái "mặt nạ" tươi cười khi lên lớp không thì bọn bn nó hỏi là tớ lại....:(:)((.
Tớ muốn thời gian này trôi thật nhanh..,,,nhanh thật là nhanh để tớ có thể quên hết mọi chuyện................
Tớ đã tự thưởng cho việc làm đúng đắn đó of tớ là đc khóc,gào,thét thật to nhưng phần thưởng đó tớ không đc nhận, tớ vẫn phải cười dù tớ đang rất buồn.....
Nhật kí ui, bạn bík không? Mình đã cứng rắn như 1 "tomboy" trong ngày hôm qua đấy, tớ đã quyết định..........Và, tớ sẽ không bao h hối hận về quyết định đó. haizzzzzzzzzzzzzzzzz, nỗi buồn ui, biến hết đi. Để tớ có những ngày tết thật sự vui vẻ..........................................

Top Bottom