Nhật ký Only Trọk

D

donquanhao_ub

Mình đâu muốn thế

Hôm nay kucs onl vs anh trai, anh í ns linh tinh, đùa mình mừ làm mùnh tưởng thật, minh nghe sợ những câu ns ấy nên đã khóc :((, như con ngố í. Nhưng sao lại khóc nhỷ???? Sao mình lại khóc????????? nghĩ lại thấy mình ngớ ngẩn

D

donquanhao_ub

Chị àk, hỉu nhầm em rồi.E vs anh í chỉ là anh em thui ạk.Nhiều người cũng ns em thích anh í ;))
-------------------------------
Hôm nay ở trên lớp vui quá trời lun. =))
Tiết đầu chào cờ 2 lớp a1, a2 đồng minh òy xuống chào cờ muộn bị cô trực ban bắt đứng cả lễ chào cờ. :)).Tý vào lớp lại bị cô giáo chủ nhiệm cho đứng nốt tiết nữa :)). Nhưng lớp tôi thỳ đâu ngoan hiền gì cả lũ lấy hết sách vở chồng cao hết mứ rồi ngồi lên :)), cô cứ tưởng cả lớp đứng ai dè bọn nó làm trò. Chỉ khổ mấy đứa bàn đầu k đc làm như vệy. Haha, vui thiệt.Mừ ai đời bị chê trách lại vui k chứ =)).Đúng là học trò :D

D

donquanhao_ub

Ước gì Noel này có 1 điều tuyệt vời sẽ đến vs mình. Mình mong muốn khi thức dậy ra khỏi nhà sẽ đc nhận 1 món quà do ai đó gửi tặng (Mình sẽ nghĩ đó là ông già noel tốt bụng nhất đời). Ước mơ viển vônh quá :-<

D

donquanhao_ub

Lại một ngày nữa sắp qua rồi...

Bây h mình đang nghe bài "Lặng Yên" của chỵ Thuỳ Chi. Bài ấy khá tâm trạng, nó đã làm cho mình có cảm xúc để viết NK. Cũng như bao ngày # hnay là một ngày mùa đông nhưng lại rất ấm, làm mất đi cái mùa mình thích nhất trong năm :(
Ngày hwa mình đã mất cả 1 buổi chiều để đợi 1 người mừ cuối cùng,bjo mình lại là ng` hay đợi ng` #, bùn lắm í. Nhưng mọi chuyện cũng sẽ qua thôy, phải bík gắng đến tương lai mừ k để thứ gì cản trở.
Phải cố lên thôi, mày lớn quá rồi "Trang béo" àk.(Đừng thắc mắc vyf cái tên này, ở nhà mọi ng` thg` gọi mình vệy)
-------------------------
Hôm nay trên lớp kiểm tra 1tiết Tiếng việt, mình làm khá tốt dù là học sinh học *** văn :D.Àk, mình còn thy Thể Dục nữa, mình nhẩy cao kém lớm nên đc có 2m6 àk, k bík cô choa p/nhiêu điểm nữa đây.
Lại ktra, hnay rất nhều môn ktra, cuối năm mà.Kiểm tra Sử 15', lớp mình 4 đứa bị bắt tài liệu. Khổ :( nhưng ai bắt k có nghệ thuật dở sách.Phải như anh đây có bao h bị bắt đâu =))

P

pisces.uirgo

ai bảo em không nói rõ! mà anh em rồi sau cũng thích nhau thôi, thẳng í cũng được mà!
nếu cả lớp # ( kí hiệu này là ' giống' ) thì dù tệ đến mấy cũng thấy thú vị!
chị dở sách tệ lắm. nếu thầy giáo coi, may mắn thì dùng được chiêu ' bí mật của phụ nữ" nhưng thường thì chị cũng ngại dở chiêu í !

dạo nì vào được diễn đàn khổ ghê!

D

donquanhao_ub

ai bảo em không nói rõ! mà anh em rồi sau cũng thích nhau thôi, thẳng í cũng được mà!
nếu cả lớp # ( kí hiệu này là ' giống' ) thì dù tệ đến mấy cũng thấy thú vị!
chị dở sách tệ lắm. nếu thầy giáo coi, may mắn thì dùng được chiêu ' bí mật của phụ nữ" nhưng thường thì chị cũng ngại dở chiêu í !

dạo nì vào được diễn đàn khổ ghê!

Chị cứ nói thế :). K iêu nhau đc đâu, anh í có ng` iêu rồi. Mừ chỵ phải luyện dở sách đi, lớp 12 òy mừ kòn kém hơn em :)).
-----------------------------------
17-12-2009
Hôm nay tui đã uống rượu đó :), một phần là do cô mời chẳng lẽ k uống mừ kòn là ngày sinh nhật bn nữa (nhưng là rượu nhẹ), 1 phần là do mình bùn vỳ k đc giải trong kì thy casio,=(( chán :(. Mềnh chán nhưng k bík làm cách nào để khá hơn. Mềnh bík mọi thứ cũng sẽ qua và kái kỳ thy này cũng chỷ là thử sức thui nhưng sao mình vẫn thấy k đc vui :(. haizzzz. Nỗi buồn mày biến đy k tao đập choa trận bjo, vui lên đi "Trang péo"
----------------------------
Hwa mềnh xhem bóng đá nữ của VN tại SEA GAMES, tuy k phải là ng` thích thể thao đặc biệt là bóng đá nhưng hwa mềnh cũng đã ngồi vào cái ti-vi và xhem, mọi thứ cũng bt thui. Nhưng khi VN thắng đc Thái Lan mềnh vui lắm, chẳng bík tại sao thấy mọi ng` trong TV hò hét và kầm ảnh Bác Hồ mừ tự dưng trong miênhf bỗng cảm thấy rất iêu VN, mềnh rất tự hào là ngươi Vn. Vn của chúng ta cũng đã qa đc Thái Lan và đang đứng thứ nhất, mong sao kết qả sẽ đc giữ vững tới ngày mai và VIỆT NAM ĐÃ VÔ ĐỊCH!!!!!!! :-*

D

donquanhao_ub

Tuy k xhem bóng đá nhưng mềnh cũng bík là VN vừa để thua 1-0 vs Mã Lai
Mọi người hét ác lun :)). Bjo thy đi.........

P

pisces.uirgo

VN thua, bạn chị buồn! bó tay!!
à, sắp thi HK rồi, phải học mỏi mép đây, giở có chết, làm sao giúp chị vài chiêu đi

D

donquanhao_ub

23-12-09....Mọt ngày buồn....

Chiêu em đầy mềnh ;)).
1-Học thuộc trc'
2-Chép vào quyển nào đó
3-Gặp giáo viên qen qen giở lun
4-Gặp thời cơ
5-Nghệ thuật của mỗi người, nghệ thuật of em đạt đỉnh điểm òy ;))
------------------------------------------
Vậy là đã 1 tháng rồi, từ 20-11 mình chưa đc nhìn thấy mặt. Mình nhớ lắm, ngày xưa cái ngày còn nô đùa thỳ sao thấy ghét thế mừ bjo lại iêu chết đi đc :).
Phải đợi 2 tháng nữa mới đc nhìn lại cái mặt đáng ghét, lúc nghĩ là tốt lúc thỳ lại thấy bùn và nhớ...:-SS

-------------------------
Cảm ơn em đã đợi anh
Ngày mai anh đi đến 1 nơi xa lạ, nơi anh sẽ sống những thág ngày k em. Ngày mai anh đi khi bình minh lên cao, có nắng soi trên đg` anh đi.
Tạm biệt em thân iêu một nụ hôn chia li, 1 vòng tay ôm mãi k mún rời. Và từ đây đôi ta sẽ cách xa phương trời, 1 ng` đứng nhìn 1 ng` đi
Đừng làm ns' mắt anh rơi, đứng làm chân anh chùn bước
Và hãy để thời gian chứng minh cuộc tình đôi ta
Và anh sẽ về thôi, chờ ngày ôm em trong tay anh ns rằng : " Anh đã về đêy, cảm ơn em đã đợi anh!"

D

donquanhao_ub

Chỉ còn 1 ngày....

Vệy là kì thy hk sắp bắt đầu. Giờ phải học để đạt đc kết quả cao, để đem lại niềm vui cho chính bản thân, để đem lại cho bố mẹ, để đem lại niềm vui cho anh trai, choa những ng` mà mình iêu quý nhất,choa các thành viên trong FAM ( iêu FAM nhiều lắm )
Và mình phải học thui., Nào! CỐ LÊN! Thi xhong sẽ đc chơi, đc ăn tết, đc đi sinh nhật, đc tặng quà và sẽ đc khẳng đinh mình ;))
Let's go........

P

pisces.uirgo

..chà! mãnh liệt ghê, chị vừa xong ngày đầu tiên, chả thích thú lắm!
này, em có được điểm cao chị cũng chả béo lên đâu, thế nên điểm thấp thôi!

D

donquanhao_ub

Sao chị ác thế! Em đạt điểm cao để đc đi chơi Nha Trang đó ;)
Chị ns em thi k ra gì nên mới có kết quả k tốt đấy :)). Cầu mong choa em đi chị

P

pisces.uirgo

số đen thế, tối hôm í về "áy náy" vô cùng, cả đêm cầu nguyện cho em, mai đi thi vẫn chết tươi!
...mặc kệ em vậy!

H

handright

Há há,đọc xong toét cả mắt,khâm phục đc truyền thống học của những ng thân của em gớm,còn cái con bé này,nó ăn với chả nói,nói thía lày lần nữa:"
sao hả em, thằng cha í nói thích em hả!?
em cũng thích nó hả!?
hơi sợ thật!!!
" là ta đánh cho trận đấy ):khi (183)::khi (183)::khi (183): nghe chưa,nhỏ tuổi hơn mà xưng hô láo quá,phải em ta thì.... k nói đc mấy ngày lun,khỏi bàn

P

pisces.uirgo

Há há,đọc xong toét cả mắt,khâm phục đc truyền thống học của những ng thân của em gớm,còn cái con bé này,nó ăn với chả nói,nói thía lày lần nữa:" " là ta đánh cho trận đấy ):khi (183)::khi (183)::khi (183): nghe chưa,nhỏ tuổi hơn mà xưng hô láo quá,phải em ta thì.... k nói đc mấy ngày lun,khỏi bàn

hóa ra "ranh con" này là "thằng " hay nhòm ngó, rình rập và để con dao vào giường mình hả
ub ơi, chị không ngờ là đứa này đấy!

H

handright

:khi (61):

:khi (186):

gửi handright: nói thẳng ra cho gọn
Địa điểm!
Nói j nhóc,mà ai để con dao ở đầu giường thế hỉm, mún đánh nhau à :khi (131)::khi (183)::khi (183)::khi (183): hehe,chỗ nào ta đáp xuống :khi (107)::khi (18)::khi (18):, :khi (179)::khi (179): đi là vùa :khi (91)::khi (91): :M013::M013:

D

donquanhao_ub

Anh trai! Chị gái! Đây là chỗ đánh nhau và cãi lộn hả. Ác nhỷ, đánh nhau ác quá đếy. K ai chịu nhường ai thế này nhỡ iêu nhau thì em là ng` đứng giữa bík làm thế nào. DẸP ĐI =)) =))
P/s: Xin anh trai, chị gái đừng xử tội em nhá :))

D

donquanhao_ub

4-1-2010

Đã bao lâu rồi mình k lên mạng nhỷ, rất tiếc choa anh trai lên k gặp mình vì anh ếk đang định lấy ảnh :)
Tình hình đang rất k có lợi cho mình, điểm môn Hoá mình quá kém. Vớ vẩn năm nay mất hsg chỉ vì cái môn chết tiệt này...Mừ tại sao học mình hiểu mừ khi vận dụng bài tập lại như con ngố thế nhỷ =)), bố mẹ mừ bík kết quả chắc sốc lắm (mình chưa bík rõ là đc bao nhiêu nh tình hình k mấy lạc quan). Năm ngoái điểm phẩy Hoá cao b.nhiêu thì năm nay thấp đi bấy nhiêu. Cái cô này dạy chẳng ra j, toàn ngồi nc vs hs hết h rồi lại về đọc sách, học thì suốt ngày nâng cao. Phụ huynh góp í kiến thì miệt thị lớp mình, rồi cứ dạy là ns cái này là MỞ RỘNG chứ k phải là NÂNG CAO, cái j nâng cao cô chỉ đưa thêm các em k nhớ cũng đc.=((=((, cô ns thế thì học sinh nào dám ns j nữa đâu. Cô gớm k chịu đc, cô toàn bắt bẻ linh tinh choa đề kiểm tra thì khó, đến cái đưa thy hsg còn làm vừa khít tg(có khi còn k đủ) mừ những đứa "cu-mít" như mình thì làm sao đc đủ tg. Cô coi cũng chặt nữa chứ, điểm Hoá ns chung là mình cũng tự thấy "Sốc" =((. Úm ba la xì bùa, qua đi! Qua hết đi để tôi lập lại kì tích! Cố lên! Re-ki :)>-
NEVER GIVE UP!!!!!!!!!!!!

Top Bottom