nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mattroimuadong_1012

eo, kinh, mấy người online mà sao hok chém, để đợi tui lên mới chém, ngoan thật đó

S

sakura_thix_sasuke

các pạn tham gia gia đình ma của con Khỉ đi zuj:D Tui thỳ ko tham gia đâu :( uhm` có lẽ có người ko tha thứ cho tui :)
cẩn thận del nik':( Tuy tui hát khá kute [ Nguyên văn bởi lời nói của khỉ]

A

angel_97

các pạn tham gia gia đình ma của con Khỉ đi zuj:D Tui thỳ ko tham gia đâu :( uhm` có lẽ có người ko tha thứ cho tui :)
cẩn thận del nik':( Tuy tui hát khá kute [ Nguyên văn bởi lời nói của khỉ]

nhắc lại chj pa`..................buồn>>> khóc bi h=)) ....... tạo diện mạo mới cho pic nì nhá :)>-:khi (58)::khi (153)::khi (72)::khi (39)::Mloa_loa::Mjogging:

A

angel_97

co' lẽ là hok way lại đâu pa` àk :(....nói + thuyết phục roài hok được :((....po' tay+po' chưn :(

M

mattroimuadong_1012

yêu hả? tui cũng chả ngăn :( tui chia tay vs ông y' nói rõ ra tui cũng uhm` ...khá nhớ.... :D nhưng phải làm sao để hết giạn nhau ---> vẫn giận =)) kết thúc tình pạn đẹp --> Buồn zỵ thui tui có phải là ông ý đâu:)) mà hỉu dk ổng đang ngĩ zy?:-/
tui hok yêu ông ý, mọi người đừng hiều lầm, thật đó, tui chỉ hok muốn mất thêm 1 người bạn nữa thui

S

sakura_thix_sasuke

Vậy lời nói của tui có còn hiệu lực nữa ko nhỷ? Ngày trước nói vs nó nghe :D còn bây giờ thỳ ko ---> ko bít chuyên quyền vs ai :( --> buồn.. uhm` tui chả bít cảm xúc là chy sao tự nhiên hum ny tui "cảm" + buồn zỵ nhỷ ---> hem hỉu :-/ chết thật , xưa nay nhớ thỳ tui chỉ nhớ có Thuý ( yeu_nho_11) thui chớ chả mún bảo vệ + nhớ +nc nhìu vs ai =))

S

sweet_angels

Mây pà nỳ, gd nỳ chưa tan rã à (nói vậy thui đừng giận nhé)
Mọi ng` định duy trì thế nào đây, bà Hoa Anh Đào thế mà vẫn cười đc, vôtâm hay giả vờ đây -> nếu tui là ông poro thì tui bun` lắm đó :((

S

sakura_thix_sasuke

Mây pà nỳ, gd nỳ chưa tan rã à (nói vậy thui đừng giận nhé)
Mọi ng` định duy trì thế nào đây, bà Hoa Anh Đào thế mà vẫn cười đc, vôtâm hay giả vờ đây -> nếu tui là ông poro thì tui bun` lắm đó :((
Đứa nào thấy tao vô tâm vs poro tỳ thanks phát coi! Cái con khỉ! >"<

S

sweet_angels

DDó thanks rui`. Quá vô tâm lun :(( =((
pe tuyet cảm thấy bun` vì gd này, bà ấy hỏi có phải do pà ấy mà... hok???

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom