[MZFC] Westlife- The best boyband (the second house)

G

gioxanh

Sao lại là những trang cuối của FC được chứ :| anh đang nói gì thế hả Jade?

1 năm nữa sẽ còn nhiều, nhiều, nhiều, nhiều thứ để nói lắm

Greatist Hits vẫn chưa ra mà

MV Lighthouse còn mới vừa ra mắt

Farewell tour đã bắt đầu đâu?

Hơn nữa, FC mình đã gặp nhau được đâu.

Các anh tan rã nhưng các anh vẫn thở, vẫn vui vẻ mà đúng không :) Chỉ cần cái tên WESTLIFE đã từng tồn tại thì sẽ tồn tại mãi :)

Các anh sẽ không vui nếu FC của mình dừng lại ở đây khi nghe tin đâu
Và làm ơn, đừng dùng từ tan rã. Cái gì tan rã cơ, vớ vẩn quá :-j

Tặng cho anh này Jade, vừa ra lò hôm qua đấy
Lúc nào anh cũng là người em ngưỡng mộ nhất trong FC vì tình yêu của anh với WL :)
Và nếu anh có ý định bài viết kia là bài cuối cùng trong FC, thì anh-xác-định-rồi-đấy

[YOUTUBE]Tivph7mTku4[/YOUTUBE]

A

azuredragonzx

Farewell tour ý chỉ cái gravity tour đấy chị ơi :|
Tháng sau sẽ ra cả single lighthouse lẫn album greatest hits.
4 anh ý còn có gia đình, sự nghiệp riêng nữa chứ.
trách sao đc.
biết đâu vài ba năm nữa lại reunion đi hát tiếp thì sao :) như take that ấy :)

J

jadewestling_westlife

Cảm ơn mọi ng nhiều nhé, mình cứ nghĩ ai cũng tuyệt vọng như mình,ngu thật :| Tự vả vào mặt mấy cái :khi (48): :\">
24 h qua ,khi mà mọi thứ có phần nguôi ngoai thì mới nhận ra có nhiều điều để nói .Lẽ ra mình ko nên post bài viết kia :) ko phải vì nó sai lầm vì đã khẳng định "đây có thể là những page cuối của FC" mà là vì mình cảm thấy các bạn chưa thực sự hiểu hết những dòng cảm xúc của mình :) Cậu,nhất là cậu đấy Hoàng anh :) Cậu ko hiểu gì cái ích kỉ của tớ .Ví như bài post kia là cái tủ thì cậu chỉ thấy đc mặt trước còn mặt sau cậu hoàn toàn ko thể cảm nhận được ,thú thật là tớ thấy hơi thất vọng.
Câu này của tớ
Mình muốn các anh hát mãi,mãi đến khi nào mình chán và ko còn thấy hâm mộ các anh nữa thì thôi.
Nó có ẩn ý đấy, nên với một ng đang hỗn độn cảm xúc như tớ lúc đó, cậu ko nên làm một cái quote chua xót để phán xét như vậy :M_nhoc2_42:
============
@ All: Từ trước tới nay box mình vốn ít mem lui tới, lắm khi tớ còn độc thoại nên sau khi các anh break, tớ rất e sợ một điều là các cậu sẽ ko trở lại đây nữa :| chính vì vậy mà tớ mới nói một câu rằng "đây có thể là những page cuối cùng" .Tớ nghĩ đó là cái lo sợ chính đáng của tớ.Tớ nhấn mạnh một điều là tớ hoàn toàn ko có ý làm nhụt chí mọi ng :| Tớ, chính tớ là ng muốn box này duy trì mãi mãi,hơn ai hết :| Chính vì vậy nên mới mang tâm lí lo sợ,thế mà mọi ng ko hiểu !
Nhưng mà tớ cũng thừa nhận rằng tớ đã có những sai sót,và tớ cũng đã tự xử mình rồi đấy :\">
Cũng như các cậu,tớ cũng đang bắt đầu hướng tới tg lai ,mặc dù vẫn chưa thoát khỏi cái đau âm ỉ ...Dù gì cũng còn hơn một năm nữa,bây giờ trong đầu tớ chỉ có một suy nghĩ duy nhất là làm sao đỗ ĐH.Đỗ = muốn gì đc đó :Mjogging: Chỉ cần Farewell tour năm sau có dính tới chữ châu Á thì tớ mãn nguyện (vì MC Anh Tuấn đã từng nói rằng chỉ cần westlife đến châu Á lần nữa thì a ấy có thừa tự tin để mời west sang VN ,ôi phởn :khi (132): )

Mà tớ hỏi chân thành là ai có cách để nghe các anh hát hoặc nhìn hình các anh mà ko ứa nước mắt ko? :|

S

starfish_blue_sea

Khi nào em chưa cho phép thì kể cả mod cũng không được phép khoá pic đâu ấy (em là chủ cơ mà :">).
Anh Jade đừng bi quan nữa nhé. Bởi vì Westlife, dù có tan rã hay không, dù có hát cùng nhau nữa hay không, dù mai này có bất cứ chuyện gì xảy ra, vẫn là Westlife có-5-mảnh-ghép của ngày nào, vẫn là boyband mang âm hưởng pop ballad tuyệt vời nhất (mà ít nhất là đối với chúng ta) từng thấy. Sẽ chẳng có gì thay đổi cả, mọi chuyện, các hoạt động của FC vẫn như cũ.
Thân,
Sea.
:)

G

ghim_xinh

Thật sự là rất SHOCK khi nghe tin WL tan rã,tuy mình không phải fan ruột,nhưng mà WL đã đi vào huyèn thoại âm nhạc rồi,mất WL là tổn thất rất lớn cho âm nhạc !

T

tomandjerry789

Chán quá, em mới nghe nhạc Westlife thì họ đã tan rã rồi. Ôi, thần tượng của em còn đâu. :((

A

acidnitric_hno3

I love Westlife lắm lắm..........................................Nghe Westlife hát thật tuyệt.........................Vậy mà....................................
20/10 mình đọc được tin WL tan rã..............................Đó là ngày đau khổ nhất của mình.......................:(

A

anh_anh_1321

Khi nào em chưa cho phép thì kể cả mod cũng không được phép khoá pic đâu ấy (em là chủ cơ mà :">).
Anh Jade đừng bi quan nữa nhé. Bởi vì Westlife, dù có tan rã hay không, dù có hát cùng nhau nữa hay không, dù mai này có bất cứ chuyện gì xảy ra, vẫn là Westlife có-5-mảnh-ghép của ngày nào, vẫn là boyband mang âm hưởng pop ballad tuyệt vời nhất (mà ít nhất là đối với chúng ta) từng thấy. Sẽ chẳng có gì thay đổi cả, mọi chuyện, các hoạt động của FC vẫn như cũ.
Thân,
Sea.
:)

Mod nào dám đụng đến FC của chúng ta, chỉ ra coi :)). Ko spam, ko anti, ko chém gió lung tung, ad cũng ko có quyền chứ Mod :))

Sorry mọi người, đã hứa ở trên là sẽ tiếp tục theo sát pic, nhưng giờ lại sắp về hưu, thỉnh thoảng ghé thăm mọi người :-*. Thảo và bé Sao chăm pic nhé :-*

Tặng mọi người

[YOUTUBE]53EqTuxMyr0&feature=digest_thu[/YOUTUBE]​

T

tomandjerry789

Tặng mọi người bài này! :)
[YOUTUBE]vQM0QS8HChE[/YOUTUBE]
.......................................................

Last edited by a moderator:
T

tomandjerry789

Mọi người nghe album này thử. Hay lắm. ................................................
[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/xml/playlist/LmJnyZmNVaAuRZAtLbJyFmLG&autoplay=false&wmode=transparent[/MUSIC]

J

jadewestling_westlife

Tình hình là trước khi có tin các a sẽ tan rã ,mem chỉ dao động từ 3-> 4 ng ,toàn ng quen 8-} Sau khi tin tức đc công bố thì mem mới ào ạt xuất hiện 8-}

@Mem mới : Mình hoan nghênh tất cả các bạn,cảm ơn các bạn đã tham gia forum và chia sẽ những chuyện ko vui vừa xảy ra :) Hi vọng các bạn sẽ ghé chơi thường xuyên để mình có cơ hội đc phát hiện thêm những nhân tố mới :khi (196):

@ Mem cũ ;)) : Có gì chơi ko,box hơi trầm ;))

@All: Ai nghe bài này rồi giơ tay ;)) Chưa nghe thì dành vài phút rỗi rãi để thưởng thức nhé .Chú thích :Rất hay :M064:

Bị thuyết phục hoàn toàn bởi chất giọng của Brian :M_nhoc2_42:

D

diep_2802

:x yêu và thjk nghe nhạc của westlife:x
nghe đi nghe lại bài này nhiều mà ko chán :x
em yêu các anh :x

[YOUTUBE]9bxc9hbwkkw&ob=av3n[/YOUTUBE]

G

gioxanh

Hế hế Single Lighthouse chính thức ra mắt kìa :">
http://mp3.zing.vn/album/Lighthouse-Single-Westlife/ZWZ9DZIA.html?st=1
Poet's Heart thật là đỉnh :">

Trò chơi cho cả nhà, coi như câu đố luôn: Kể tên các bài hát của Westlife không có từ "you" trong lyrics ;;)

Hôm trước em vừa bị đố câu này xong =)) Bắt tìm 3 bài, cộng với kết quả của người đố có trước nữa là được 5 bài, hôm sau đố tiếp tăng lên 6, giờ là 7 =)))))))

mỗi lần chỉ được trả lời 1 đáp án thôi nhé >:D<

T

tomandjerry789

Trò chơi cho cả nhà, coi như câu đố luôn: Kể tên các bài hát của Westlife không có từ "you" trong lyrics ;;)

Hôm trước em vừa bị đố câu này xong =)) Bắt tìm 3 bài, cộng với kết quả của người đố có trước nữa là được 5 bài, hôm sau đố tiếp tăng lên 6, giờ là 7 =)))))))

mỗi lần chỉ được trả lời 1 đáp án thôi nhé >:D<

Em thua rồi chị, tìm mãi mà chẳng ra. :| ...........................................................

Top Bottom