[MZFC] Westlife- The best boyband (the second house)

R

rock45

Westlife (Live on iTV1) The last time :khi (204)::khi (204)::khi (204)::khi (204): mấy anh sắp tan rã rồi
Đây là chương trình cuối cùng của các anh trên iTV vào ngày 17/12/2011
Phần 1
[YOUTUBE]KpKKHbf80fM[/YOUTUBE]
Phần 2
[YOUTUBE]rTmll-3iwgo[/YOUTUBE]
Phần 3
[YOUTUBE]vGYSJDcmgyA[/YOUTUBE]
Phần 4
[YOUTUBE]xP6SzZ8XvYc[/YOUTUBE]

G

gioxanh

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, luôn trẻ khỏe và lúc nào cũng yêu các anh nhé >:D<

Chúc các anh lúc nào cũng hạnh phúc trên con đường mình đã chọn :)

Chúc Mark và Kevin giữ vững được mối tình 7 năm, không thể để như thế được :(

Happy new year <3

G

ghim_xinh

Em định share mấy cái ảnh sang đây:D
Cơ mà máy hỏng Gúc chôm rồi không copy đc URL
Thực ra là em chôm bên FC nhưng đẹp lắm:))
WL hôm nọ mới được nghe I Have A Dream trên M4me-sướng=))

A

anh_anh_1321

[YOUTUBE]BJBq_vkNU20[/YOUTUBE]​

Tặng cả nhà :-*

Last edited by a moderator:
J

jadewestling_westlife

:khi (4):CHÚC MỪNG NĂM MỚI :khi (4):
Lại một năm nữa trôi qua (bắt đầu màu mè :\">) ,là một thành viên khá lâu năm của box,mình xin đại diện (cho mình cái quyền ấy nhé,vài phút thôi ^^) cho box chúc tất cả mọi ng cùng gia đình một năm mới an khang thịnh vượng,dồi dào sức khỏe :D Riêng các mem,mình chúc các bạn trước nhất là sẽ thành công trên con đg học vấn,nếu ấp ủ một giấc mơ nào ,chúc cho ước mơ ấy sẽ thành sự thật :D Đặc biệt là các bạn hs cuối cấp,chúc cho các em đỗ vào công lập hoặc chuyên còn các bạn 12 ,chúc các bạn sẽ đỗ Đại học :khi (12):
Mãi mãi là fan hâm mộ westlife nhé :Mjogging:
P/S: Sở dĩ mùng năm mới lên chúc là vì máy hư từ 22 tới h

I

izamaek

Chúc các thành viên trong nhóm Westlife có một năm 2012 mạnh khỏe, tràn đầy hạnh phúc, sống vui vẻ, mọi fan sẽ luôn theo chân westlife

A

anh_anh_1321

Westlife lưu diễn trước khi tan rã

Westlife lưu diễn trước khi tan rã

Ban nhạc Ireland sẽ có chuyến lưu diễn cuối cùng trước khi giải nghệ. Trung Quốc là điểm bắt đầu của "Westlife The Farewell Tour 2012".
Chuyến lưu diễn là dịp để bốn thành viên cùng nhau kỷ niệm 14 năm thành lập ban nhạc. Westlife The Farewell Tour bắt đầu vào ngày 22/2 tại Bắc Kinh. Sau đó lần lượt là 6 địa điểm khác tại Trung Quốc: Thượng Hải, Hong Kong, Hàng Châu, Thành Đô, Thâm Quyến, Quảng Châu. Chuyến lưu diễn sẽ kết thúc tại Anh vào hè năm nay.

Ban nhạc Westlife. Ảnh: Tungstar.
Westlife sẽ dừng chân tại Hong Kong vào 3/3. Hồi tháng 9/2011, bốn chàng trai của nhóm cũng từng đến xứ cảng thơm biểu diễn.
Thành lập từ năm 1998, Westlife đi lên nhờ các ca khúc đình đám như Swear It Again, Flying Without Wings, Against All Odds, Uptown Girl, World of Our Own… Nhóm thu được nhiều thành công khi bán được 44 triệu bản thu trên toàn thế giới, trong đó có 7 đĩa đơn liên tiếp giành ngôi quán quân tại Anh.
Đến tháng 3/2004, Bryan McFadden bất ngờ tuyên bố rời nhóm để dành thời gian cho gia đình. Cuối năm 2011, bốn thành viên còn lại gồm Nicky Byrne, Shane Filan, Mark Feehily, Kian Egan cũng tuyên bố giải thể nhóm.

Westlife với năm thành viên thuở ban đầu. Ảnh: Sina.
Để kỷ niệm con đường âm nhạc dài 14 năm, hồi tháng 11/2011, boyband Ireland đã ra một album tuyển chọn các ca khúc hay nhất mang tên The Greatest Hits. Đồng thời, họ dự định tổ chức chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới cuối cùng trong năm nay. Năm 2011, bốn chàng trai từng biểu diễn.

M

matnatinhyeu_1995

Chẳng biết mình có thực sự phải là Fan của Westlife ko nữa;))

Chỉ là ngay từ lần đầu nghe thấy đã kết:x

Chỉ là bất cứ bài hát nào của Westlife cũng đều cảm thấy hay:x

Dù chẳng biết chút gì về các thành viên, và mình cũng hề cảm thấy tò mò^^

Chỉ là thích nghe họ hát, và vẫn nghe những ca khúc của họ mỗi ngày

Mà ko biết chán^^

L

le_phuong93

Hơ, mọi người đi đâu hết rồi. mình cũng là fan của Westlife đây. giống bạn trên kia. nghe lần đầu cảm liền vậy là thích :x bài đầu tiên mình nghe là bài soledad, cahcs đây lâu rồi cũng chẳng nhớ là khi nào nữa. giờ vẫn cứ nghe đi, nghe lại, nghe hoài, nghe mãi mà không chán :D:x

J

jadewestling_westlife

Hơ, mọi người đi đâu hết rồi. mình cũng là fan của Westlife đây. giống bạn trên kia. nghe lần đầu cảm liền vậy là thích :x bài đầu tiên mình nghe là bài soledad, cahcs đây lâu rồi cũng chẳng nhớ là khi nào nữa. giờ vẫn cứ nghe đi, nghe lại, nghe hoài, nghe mãi mà không chán :D:x

Chào bạn ! :)
Đầu tiên là cảm ơn b đã tham gia box và rất cảm ơn vì đã hâm mộ westlife :D Dạo gần đây mn đi vắng là bởi vì những trụ cột trên đây đa phần là hs 12 chuẩn bị thi ĐH .Có lẽ phải 1 tg khá lâu nữa trên đây mới đông đủ trở lại :) Lúc này topic cần những ng như bạn để duy trì ko khí.Hì.
Bạn thích Soledad àh...Bản thân mình nhận xét bài này của westlife là tạm :D So vs một số bài khác thì mình ko đánh giá cao SLD lắm ^^ Nhưng đó là ý kiến của bạn=> mình tôn trọng nó :)
P/S: Tháng 8 mới xôm tụ đc ,chắc zậy =))

A

acidnitric_hno3

Vote mạnh:x
Fan WL_______________________________________________________________________________

A

acidnitric_hno3

WL hơn BSB rùi^^

Top Bottom