[MZFC] Westlife- The best boyband (the second house)

J

jadewestling_westlife

Hey !
BSB 45,17%
West 54,83% => hạnh phúc chưa :khi (132)::khi (45):
Vừa thi HK xong,quá muộn cho mình để góp thêm 1 phiếu :|

G

gioxanh

Chung kết rồi kìa :">

Cô Hoàng Anh có rảnh rỗi hôm nào muốn vote cho các anh thì pm em nhé ;) Em bảo cái này hay lắm :-* Nhanh lên thứ 2 đóng vote rồi :x

A

azuredragonzx

Thật là buồn cười khi chung kết lại là WL với bọn Jonas rẻ tiền =.= MTV xếp cặp ngu k chịu nổi ý :|

G

gioxanh

Thật là buồn cười khi chung kết lại là WL với bọn Jonas rẻ tiền =.= MTV xếp cặp ngu k chịu nổi ý :|

Thực sự là ở Mỹ thì Westlife không nổi bằng BSB mà. Thế mới có kiểu MTV giật tít Backstreetboys's surprisingly out from the Boyband battle =))

Nói chung vòng I đấu vs BSB được fan WL ví là chung kết sớm mà :))

Tích cực vote cho Mindless Behaviour để loại được 1D rồi mà ko tính đến Jonas Brother :(( JB có vẻ cũng đông các fan xì tin :-?

Tối nay có kết quả rồi :x *lầm rầm*

L

le_phuong93

Lâu rồi mới qua lại box âm nhạc :D mình tưởng topic này bị bỏ luôn rồi chứ.
Chào bạn ! :)
Đầu tiên là cảm ơn b đã tham gia box và rất cảm ơn vì đã hâm mộ westlife :D Dạo gần đây mn đi vắng là bởi vì những trụ cột trên đây đa phần là hs 12 chuẩn bị thi ĐH .Có lẽ phải 1 tg khá lâu nữa trên đây mới đông đủ trở lại :) Lúc này topic cần những ng như bạn để duy trì ko khí.Hì.
Bạn thích Soledad àh...Bản thân mình nhận xét bài này của westlife là tạm :D So vs một số bài khác thì mình ko đánh giá cao SLD lắm ^^ Nhưng đó là ý kiến của bạn=> mình tôn trọng nó :)
P/S: Tháng 8 mới xôm tụ đc ,chắc zậy =))
mình năm nay cũng thi đại học. uh. mình thích SLD, có thể là do ấn tượng ban đầu nên khó phai mờ :p

Last edited by a moderator:
G

gioxanh

Last-mile-of-the-way :)

Cùng chúc cho các anh sẽ nhận được những điều tốt đẹp nhất trên con đường sau này của mình :x

Together Westlife fan forever :x

[YOUTUBE]MRH3Ko7qbRk[/YOUTUBE]

A

anh_anh_1321

Tại đêm diễn ở Croke Park, Dublin hôm 24/6, Westlife đã biểu diễn show cuối cùng với tranh phục bốc lửa trước khi chính thức tan rã

A

acidnitric_hno3

WL .....
Phải nói không gì tồn tại mãi...nhưng WL tan rã là 1 mất mát lớn...híc híc
Beautiful in white
[youtube]XRuDQ6aYeD0[/youtube]
[youtube]CpB_O0uocF8[/youtube]
Please stay_ don't go

Last edited by a moderator:
J

jadewestling_westlife

Cốc cốc! Có ai ở nhà ko? Tôi vào nhé :|
Hiiiiiiii lâu rồi mới gặp các cậu :Mjogging:
Mình đọc đc tin (chính xác 100% nhé) là Kian sẽ làm giám khảo cho The Voice đấy các bạn:khi: ,còn việc chú ấy phụ trách 1 trong 4 chiếc ghế của phiên bản Anh hay Ireland mình ko nhớ rõ nữa:khi (193):Ổng bảo sẽ rất nghiêm khắc đấy,hi vọng là vậy ;))

A

anh_anh_1321

Cốc cốc! Có ai ở nhà ko? Tôi vào nhé :|
Hiiiiiiii lâu rồi mới gặp các cậu :Mjogging:
Mình đọc đc tin (chính xác 100% nhé) là Kian sẽ làm giám khảo cho The Voice đấy các bạn:khi: ,còn việc chú ấy phụ trách 1 trong 4 chiếc ghế của phiên bản Anh hay Ireland mình ko nhớ rõ nữa:khi (193):Ổng bảo sẽ rất nghiêm khắc đấy,hi vọng là vậy ;))

thật á :x
thế thì phải canh chừng youtube để cập nhật thường xuyên mới đc ;))
Kian :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Top Bottom