[MZFC] Westlife- The best boyband (the second house)

A

anh_anh_1321

thì đấy, bởi rứa mới hỏi răng ko quay :((. Toàn ánh sáng huyền ảo :((
mấy cái vid cô giữ làm của riêng thì có >:p

A

anh_anh_1321

Cuối cùng cũng xem đc You Raise Me Up :x. Đang muốn vẫy tay cùng các anh :((

[YOUTUBE]iMaEpRJ2Tqc&feature=related[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]X_w9EzBzDgw&feature=related[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]vcmoVQvfWLI&feature=related[/YOUTUBE]

L

l0n3ly_canby

Lúc hát You raise me up thì em bận ngắm các anh quá :"> tay phải giơ vòng dạ quang vẫy vẫy rồi =))

Lúc đấy các anh bảo mọi người ngồi trên khán đài giơ hết đèn điện thoại với máy ảnh ra để vẫy mà :"> lung linh huyền ảo dã man ý, đống ảnh của em có đấy

Em cũng có quay 1 ít cảnh đấy nhưng mà ngắn lắm với lại toàn tạp âm nên tự sướng 1 mình, khoe với mọi người mấy cái clip đẹp nhất thôi =)))))))))

@lonely_canby: welcome em >:D<
sao vào muộn thế :">

dạ dạ...

vì em cuồng SuJu mà chị...:-*

nhưng coi xong video chị post...;))

kết các anh lun...:x

A

anh_anh_1321

Nicky's birthday is this Sunday 9th October. You can wish him a Happy Birthday by making a birthday card and uploading it to the wall. The best ones will be included in an album for Nicky to see!- Westlife HQ

Trích từ facebook của Westlife :x
Sắp đến sinh nhật Nicky rồi :x :-*

H

hoang_tu_thien_than198

Sướng thật đấy
Ước gì mình cũng ở đó nhỉ
Hâm mộ lâu mà ko có dịp gặp (ko có khả năng gặp)
:((

G

gioxanh

@HA: sao chị biết là em ém hàng=)) còn không thèm post lên facebook đâu nhé :-" yêu FC mình lắm nên post 1 clip đấy :*

Bài mới: Lighthouse :x

Không hiểu tại sao bản leak lại được lan truyền ngay trước ngày Gravity Tour Vietnam =))

[YOUTUBE]_nwrf14OP2w&feature=related[/YOUTUBE]

Bài này thì tuyệt rồi :">

A

anh_anh_1321

@gió: cô thì tôi bik òi, ko ém hàng mới lạ :-"

P/S: Hình như âm thanh bài Lighthouse hơi rè, hay loa mình gà nhỉ :(

A

anh_anh_1321

sắp sinh nhật Nicky mà mọi người đi đâu hết rồi, chuẩn bị bánh kem chưa :(

@Heo: sn mi dẫn tau đi ăn bánh canh hấy =))

A

azuredragonzx

safe_image.php

If only time could come back ... I'd give it up all just to see you guys in your farewell tour :| How could this happen to me? :|

G

gioxanh

Biết đâu...
Việt Nam sẽ là 1 trong những điểm đến của Farewell tour?

Biết đâu...
Sẽ có ngày các anh lại cùng thu âm với nhau :)

This isn't goodbye, even as I watch you leave
This isn't goodbye
I swear I won't cry
Even as tears fill my eyes, I swear I won't cry

Any other band I'd let you walk away
Any other band I'm sure I'd be ok :)

A

anh_anh_1321

Các anh chắc chắn sẽ quay lại VN :-*
đơn giản vì các anh đã hứa :-*
các thiên thần của chúng ta ko quên lời hứa đâu :-*

J

jadewestling_westlife

Là sao...
...
Có lẽ mình đã từng suy luận đúng,hay nói cách khác là đã lo xa đúng .Tại sao lại quyết định phát hành một album mới mà trong album là toàn bộ những bài hát cũ ? Greatest hits ,phải chăng là một sự dứng lại, có phải là westlife muốn tổng kết một cái gì đó ko ???

Và thực tế chính là như vậy...
Các anh tuyên bỗ sẽ tan rã.

Có nhất thiết phải thế ko? Westlife?!!! Thà bảo là nghỉ hát để thực hiện những dự định khác,ừ thì đại loại như thế đi,tại sao lại dùng từ tan rã !!! Tan rã là 2 chữ xé nát đi cả một hành trình dài mà nơi đó tình yêu của Jade này vs các anh đã vun đắp .Cái từ tan rã đó nó kinh khủng thế nào ấy,lại càng kinh khủng hơn vs một ng luôn luôn cảm thấy bất an về boyband mình ngưỡng mộ .Thực sự mà nói thì kể từ khi nhận các anh làm thần tg đến giờ chưa một lần thấy yên ổn,vì sợ đến một ngày nào đó sẽ ko còn đc nghe các a hát nữa,sợ các a tuyên bố cái lời ấy .Khi yêu ai cũng lo sợ.Đó là chân lí.Sợ bị mất,sợ mất cái mình yêu.Thế nên thấm thỏm.Và bây giờ là khóc đây ...

Những ngày tiếp theo ko biết sẽ như thế nào,khi mà bây giờ bỗng dưng thấy trống trải kì lạ.Một năm nữa thì cũng như bây giờ mà thôi,có khác gì nhau đâu.Tan rã thì trước sau gì cũng sẽ như thế.Nhưng mà làm sao chịu được cái hình ảnh các a ko còn đứng chung một sân khấu,khi mà Shane với vai trò một ca sĩ solo, Kian sẽ là một DJ,Nicky và Mark,hai a làm công tác nào đó về âm nhạc.Nó có cảm giác chia rẽ và hụt hẫng đến độ ko từ nào có thể diễn tả một cách chính xác được .Các anh còn gia đình.Đúng.Nhưng trong giây phút này hãy để mình ích kỉ một chút.Mình muốn các anh hát mãi,mãi đến khi nào mình chán và ko còn thấy hâm mộ các anh nữa thì thôi.

Box Westlife yêu quý của mình!

Đây có thể là những page cuối cùng của box west chúng ta.Dù biết vẫn còn một năm nữa nhưng đây là năm mà mình thi Đại học,mình sẽ ít có dịp đc ghé lại forum.Mình cón nhớ 2 năm trước lúc mình chân ướt chân ráo bước vào đây,rồi 2 năm song hành cũng các bạn như thế nào.Mọi ng àh,có thế sau khi năm 2012 kết thúc là lúc box của chúng ta sẽ close.Shane Mark Nicky Kian mỗi ng một công việc riêng để tiếp tục và chúng ta cũng vậy. Lần đầu tiên mình xin mọi ng, xin mọi người đừng quên nhau ! Được không? Có thể sau này mọi ng ko lui vào đây nữa nhưng hãy giữ liên lạc với nhau,chúng ta là fan west mà,tình nghĩa phải là cái đặt lên hàng đầu.Westlife tan rã,mọi ng có quyền tìm cho mình một mục tiêu khác mà hâm mộ nhưng đừng quên quá khứ ,dành cho các anh mọt chỗ trong trái tim,dù là nhỏ thôi ...Sau này khi bước vào giảng đường Đại học, mình sẽ cố gắng thu xếp để có thể tổ chức một buổi để gặp mọi ng,nhất là những anh_anh_1321, rooney_cool, gio xanh,starfish,v.v...

Riêng westlife,cảm ơn các anh vì những gì mà các anh đã làm cho fan 14 năm qua.Viết ra thế nàynó văn vẽ màu mè và sến thế ấy chứ ước gì được gặp trực tiếp các anh và nói :| Dù sau này lớn và trưởng thành,trong cuộc sống có thể chật vật và có nhiều thứ để lo lắng lưu tâm hơn,nhưng chắc chắn một điều rằng e sẽ ko bao giờ quên các anh,quên mười mấy năm trước ,lúc các a còn đứng trên sân khấu,em đã là một fan của các anh như thế nào :) Em cũng muốn tuyên bố một điều,rằng kể từ hôm nay,cánh cửa trái tim em sẽ chính thức khép lại,vĩnh viễn được khóa bằng một thứ khóa ko chìa, và ko một band nào khác được phép bước vào nữa,ngoại trừ các anh.

MÃI MÃI TÔN THỜ CÁC ANH ,WESTLIFE ...

A

anh_anh_1321

haiz
sao jade lại nói vậy nhỉ
các anh dừng lại hành trình của mình nhưng ko có nghĩa là các anh dừng hẳn trên con đường âm nhạc, tớ tin là như vậy. Các anh sẽ tái ngộ trong tương lai, dù chỉ là 1 khoảnh khắc ngắn ngủi
Cho dù các anh mỗi người 1 hướng, thì các anh vẫn là WESTLIFE, MÃI MÃI LÀ WESTLIFE
Cho dù các anh tan rã, nhưng chúng ta, FC WESTLIFE ko có lý do gì mà dừng lại. Đơn giản vì các anh dừng lại nhưng ko có nghĩa là FC của các anh dừng lại. Chúng ta sẽ tiếp tục FC này, tớ CAM ĐOAN là như thế. Chúng ta sẽ nhớ về các anh, và 14 năm sự nghiệp của các anh còn rất nhiều chuyện để nói, ko chỉ dừng ở 1000# cộng thêm page 16 như thế này.
Hy vọng mọi người vẫn tiếp tục FC này với tớ, vì 1 mình tớ ko thể làm gì nếu ko có các bạn ủng hộ :-*

Mình muốn các anh hát mãi,mãi đến khi nào mình chán và ko còn thấy hâm mộ các anh nữa thì thôi

Haizz
đối với tớ thì sẽ ko bao giờ tớ cảm thấy chán các anh và hết hâm mộ
bạn có ích kỉ quá ko? Các anh cũng cần có sự nghỉ ngơi và hưởng thụ chứ :)

P/S: Đã có 1 cách nhìn và đối diện tích cực hơn :)

I'LL BE YOUR FAN FOREVER ,MY WESTLIFE ![

T

thjenthantrongdem_bg

Sặc

tan rã sao?

Không thể tin nổi . Hum nay mới lên mạng được

TY của đời ta :((

Top Bottom