Lời nhắn mùa thi

B

buivan100894

chào cả nhà.
ui,gần thi rùi .
khi nào không nghĩ ra bài toán thì nhớ đến bố mẹ ngồi ở ngoài đợi nhé .
hay nghĩ đến cách cổng đại học đang mở chào đón mình
chắc sẽ có thêm sức mạnh giúp ta thông minh,sáng suốt hơn .biêt đâu lại nghi ra nhi?
hi.

chúc các bạn bình tĩnh ,tự tin .
gặp nhiều may mắn .
để có được kết quả như mình mong muốn .
(mình nghĩ thế này :nếu bạn đã cố gắng hết sức thì kết quả thế nào cũng không quan trọng )
vì vậy ,cố lên bạn nhe !
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG !
BESH WISH FOR YOU

H

hocmai.maiphuong

Chúc các em thi tốt!

Chỉ còn mấy ngày nữa là thi rồi, các em cố gắng dành thời gian ôn tập lại hệ thống những kiến thức đã học nhé! Đặc biệt là các bạn thi A1 và D môn tiếng Anh của cô... Các em cứ nhẩm lại kiến thức hoặc từ mới hoặc cấu trúc nhiều lần một cách thoải mái, thư giãn...nhớ được nhiều chừng nào tốt chừng ấy...vì tiếng Anh mà, từ mới hoặc cấu trúc khá nhiều...Các em không nên thư giãn bằng cách chơi game hoặc đọc báo vì theo cô, những thông tin đó sẽ chỉ làm các em quên hết kiến thức thôi :)) Các nên có thể thư giãn bằng cách chơi thể thao, đi bơi...

Thi trắc nghiệm tiếng Anh các em nhớ to cho rõ ràng, khi tô thì tô từ ngoài vào trong hình trôn ốc là dễ nhất, vừa nhanh vừa rõ... Câu nào không biết thì phải loại bớt đáp án (chắc chắn sai) đi rồi sau đó hẵng chọn nhé! Có những câu chắc chắn sai rồi mà các em vẫn khoanh...phí lắm!!! Trong tiếng Anh, hãy luôn nhìn kỹ Động từ hoặc cấu trúc của câu..thậm chí các em có thể nhớ lại công thức ghi ra và áp dụng vào câu nhé! Thà hơi châm mà đúng còn hơn nhanh và sai hết :D Những câu nào dễ các em cố gắng chọn cho thật chuẩn, nhìn cả 4 đáp án chứ đừng cứ nhìn thấy quen quen là khoanh nhé....

Hic...Cô còn nhiều điều cần nhắc lắm...mà nhắc hết trong video rồi..ko biết các em đã nhớ cả chưa...lo lắm...

Thôi, các em đọc và học tiếp đi!!! Cô chẳng biết chúc gì đâu...chúc các em đỗ hết là cô mừng rồi :-*

T

trangle94

hélu cả nhà.ngày mốt là mình lên đường rồi.Nhân đây, mình cũng xin gửi lời chúc đến tất cả các mem dự thi trong mùa năm nay, chúc mn ai cũng thi đỗ vào trường đh mình mơ ước, chúc tất cả thành công :)iu cả nhà nhiều. :)

K

kalmarv

Chúc mọi người bình tĩnh, tự tin, và chiến thắng. Làm bài tốt nhé mọi người

H

huyhopduc

chúc tất cả những người chuẩn bị lâm trận tự tin chiến thắng và đạt được mình mong muốn

B

black.pearl

chúc các anh chị thi tốt nhé.

p/s: em cũng đang rất háo hức chờ đợi cho năm sau. mọi người hãy cố gắng hết mình!!! \m/

B

bin_iuem

Chẳng biết chúc gì với các anh chị, cái gì cũng được mọi người chúc hết rồi
Nên gửi các anh chị cái hình này để xem và cố gắng chiến đấu hơn

p/s: tìm thấy cái này, các anh thì cũng tương tự thế nhé, chọn lựa rồi cố gắng mà thi ^^

H

hocviencsnd

Chúc các mem 94 hocmai thi tốt...:D
Bình tĩnh , tự tin, làm bài tốt ...@_@...

Đặc biệt chúc các bạn lớp 12A-THPT Trại Cau thi tốt , đạt kết quả cao...:D
Chúc cho lớp 12A chúng ta đỗ 100% ...( cố gắng để còn đi chơi chứ ?? :D )

H

hothithuyduong

Chúc các anh chị năm nay có một kì thi đại học thật thành công, đạt được kết quả như mong muốn

Em muốn gửi lời chúc đến toàn bộ mem 94 trên Học Mãi lời chúc tốt đẹp nhất, chúc cho các anh chị trong đại gia đình mod Toán: anh Duynhan, maxqn, tbinhpro, chị hoanghondo94 sẽ làm tốt bài thi của mình, đậu đại học rồi về khao box;))

Chúc cho chị nhocngo976, chị chontengi đạt kết quả tốt nhất, iêu 2 chị nhiều lắm:x

Đặc biệt là chúc cho chị gái yêu của em sẽ có kết quả tốt nhất, làm bài thi thật bình tĩnh, vào đại học để cả nhà được vui mừng, chị truongnaoday_94 chỉ là một mem thường, rất ít onl học mãi nhưng đây là người chị duy nhất của em, chúc chị thành công, vào được ĐH KHTN-QGHN, CỐ LÊN CHỊ NHA:x

Gửi đến những lời chúc cũng như những tình cảm tốt đẹp nhất cho các sỹ tử:x

T

tranvanduc93

Ai thi khqd tại điạ điểm trường PT Trần Phú Hoàn Kiếm thì làm quen nhé

T

thanhtuana7

chúc tất cả các bạn ngày mai đi làm
thủ tục suôn sẻ,ngày mốt thi tốt,
ngày kia cũng thi tốt luôn để có một số điểm
thật cao đậu vào trường đh mà mình mơ ước
GOOD LUCK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

A

anemuia

sap den la ki thi wan trong doi voi tuong lai cua chung ta. hay co len cac ban nhe. cong truong dai hoc dang vay goi! minh chuc cac si tu du binh tinh tu tin va chien thang

T

thanhthuytu

Lại một kì thi nối tiếp...Thời gian vẫn không ngừng trôi...Ghế đá - hàng cây - hạt bụi phấn sẽ vẫn còn giữ mãi trong tâm trí của các bạn. Bước lên giảng đường là một con đường đi hoàng toàn mới và luôn có nhiều cái mới lạ.
Thời gian thi cũng kề bên. Mình chúc các bạn có thật nhiều tự tin và hãy chứng tỏ những gì mình học suốt 12 năm qua là thành công rực rỡ. Chúc các bạn bước đến đỉnh vinh quang sáng chói thật dễ dàng...Cố gắng nha các bạn!

B

bjmbee

chúc các a ,các chị thi thiệt thiệt tốt nha... dù có thế nào cứ làm hết năng lực của mình là ok rùi.... cố lên mọi người...hihi

H

helldemon

Chỉ còn một ngày nữa là các anh chị bắt đầu thi !

Chúc những sĩ tử lên đường với một hành trang đầy kiến thức - tự tin - may mắn kèm theo một túi xách đầy những yêu thuơng từ người thân, bạn bè !

Thi tốt nhé ! ^^

Top Bottom