Lời nhắn mùa thi

P

phuongthaolk197

chúc các mem năm nay thi tốt và luôn tin yêu cuộc sống, tôi yêu các bạn nhìu!!!

M

mastercity

chúc thành công -chúc may mắn- chúc sức khoẻ để hoàn thành tốt kì thi

đạt được những tấm vé tham gia bữa tiêc cánh cửa ươc mơ (Trở thành Tân sinh viên nha cac cậu ơi)

Thành Quả của 12 năm Đèn sánh sẽ Đươc thu hoach vào Tuần sau chung ta hãy cùng Vươn tơie những ươc mơ

Lucky Luck

N

nam066

E..he....
Còn đúng 5 ngày nữa tất cả bọn 94-ers chúng ta sẽ lên thớt!!!
_ Thằng nào thịt ngon sẽ bị ăn trước
_ Thằng nào thịt tệ sẽ bị ăn sau
_ Nói chung là sớm muộn thì cũng bị ăn hết
Nhưng mà phải làm cách nào đó để cho nó ói ra..cái cảm giác đó còn đau đớn hơn là không ăn được!!!

J

johny.nguyen

thời gian trôi nhanh quá,ngoảnh đi ngoảnh lại mình đã sắp trở thành sĩ tử,.Chúc tất cả các bạn dự thi năm nay sẽ vượt qua kì thi với kết quả thật tốt,thực hiện được ước mơ của mình,bởi''ước mơ là mục tiêu để ta cố gắng,là động lực để vượt qua mọi rào cản,chông gai là đích đến cho cuộc đời mỗi ng'See u on the top.:D

H

heobig

chúc cả nhà thi tốt chiến đấu cách anh dũng ,kiên cường giành chiến thắng huy hoàng

chúc cả nhà đạt được ƯỚC MƠ của m

chiến đấu chiến thắng

L

lovekudoshinichi

mọi người ơi sắp phải thi roy rung quá đi mất .hic2 .cố thi cho nó ổn để về còn mổ bò ăn mừng mọi người nhỉ .

Chúc mọi người làm bài thật suất sắc nhé câu nào mà nhai không đươc thì đánh mò cho nó chuẩn nhé.

Hi vọng sẽ không fai dăng kí khóa học nào của hocmai nữa hehe.

Cảm ơn học mãi đã giúp chúng em trong thời gian qua đặc biệt là thầy Vũ Khắc Ngọc. và thầy Đặng việt Hùng, thật sự hai

thầy rất tâm huyết và nhiệt tịnh.còn cả anh ad diễn đàn vui tính nữa.hehe ^_^

Và cuối cùng xin gửi tron ngàn lời yêu thương đến tất cả các mem hocmai.

CHÚC MỌI NGƯỜI THÀNH CÔNG.

0

__00changngoc00__

Chỉ còn vài chục h đồng hồ nữa là tối ngày thi quan trọng nhất trong cuộc đời. Nó là thành quả của hơn 12 năm nổ lực hoc tập. Em chúc các anh chị bình tĩnh,tự tin, thi đậu vào trường mà minh mong muốn. chúc cho học mãi năm nay có nhiều thủ khoa....... hehe

L

lovelybones311

e chúc các a chị đi thi thật BÌNH TĨNH,TỰ TIN VÀ CHIẾN THẮNG nhé .Mọi người phải đạt kết quả thật cao nhé @};-@};-@};-@};-@};-

M

maxqn

Tặng các đồng niên 94-ers một bài hát : Khám phá - Bức Tường.
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/fEnC5a6NAs[/FLASH]

[YOUTUBE]LaabAAasnj0[/YOUTUBE]
Mong rằng qua bài hát với những ca từ, giai điệu mỗi mem 94 cta và các mem 4rum sẽ tìm được niềm tin để 'KHÁM PHÁ' và vượt qua những chặng đường đầy thử thách tiếp theo :)

Cố lên mem 94!!!!

D

duynhan1

Chúc các bạn,
.............BÌNH TĨNH, TỰ TIN
để làm bài thật tốt nhé !!

Phải đậu đại học !! :khi (35): Phải đậu đại học !! :khi (35):

H

hienzu

chúc tất cả các mem 94 thi tót nhé

cố gắng hết sức

làm bài hết mình

tư tin vào cuộc chiến

X

xlovemathx

Fighting Fighting !!!

Còn vài ngày nữa thôi là các anh chị phải vượt đại dương rồi . :)
Chúc các anh chị luôn thật bình tĩnh , tự tin và chiến thắng oanh liệt nhé . ;)
Các anh chị hãy luôn tin tưởng vào bản thân mình và nói rằng : " TA SẼ ĐẬU TA SẼ ĐẬU "
Mong các anh chị thật nhiều sức khỏe . Thân ! :)

H

hv_ngan_hang_25

em chúc các anh chị thi tốt.cố lên.tự tin nha anh chị.trên 22 điểm..okie.......hihi

S

sweet_girl96

Chúc các anh, chị có một kì thi đại học thật thành công, có gắng tập trung và bình tĩnh để làm bài thật tốt. Good luck !!!:):)

H

huyca2

chúc mọi người thi tốt , đạt được ước nguyện ,
chúc mọi người may măn :plụi câu nào trúng câu đó:p

C

codonmotvisao2106

cũng dến lúc gặp hái những thành quả mà chúng ta đã nỗ lực trong suốt năm học qua .
chúc tât cả các bạn bình tĩnh ,tự tin .
và thêm 1 chút may mắn
ĐỂ CÓ 1 KẾT QUẢ CAO VÀ VÀO TRƯỜNG ĐẠI HỌC MÌNH MONG MUỐN
chúc các bạn thành công !
cố lên nhe ' !

Top Bottom