Lời muốn nói

B

boy8xkute

Tự nhiên ghé qua đây
ko bik là hữu duyên hay vô ý

thấy nhìu người bùn thế...

Có ai ko ???

học theo mình đi

Được sinh ra là một niềm vinh hạnh lớn lao nhất rồi nên hãy sống vui vẻ vào - giống như mình ý (dưới chữ kí)
Để thật đúng với ý nghĩa của cuộc sống - vui lên

D

diep_2802

Gửi Hải Tặc:Chuyện gì đã qua Lâm tặc ta đây sẽ cho qua.Nhưng hãy nhớ rằng tau đã coi mi là bạn thân vì vậy đừng làm điều gì khiến tau buồn nữa nghen.Hơn 3 tháng nhưng Lâm Tặc và Hải tặc đã là một đôi rất ăn ý rồi vì tau và mi hợp nhau mà ;)).Mãi là bạn tốt nhé Hải tặc.
@Tau chứa xí coá hết cho mi vụ đó đâu.Nói thật là còn giận mi nhiều lắm đó .Cố gắng mà mua bò khô với bim bim mà bồi thờng đi nha.Tau cứ nghĩ tau và mi rồi cũng như tau và ...nhưng mọi việc nếu cứ nghĩ theo chiều hướng tốt đẹp thì tất cả sẽ còn nguyên vẹn:)Chính mi-Hải tặc đã làm cho tau hiểu ra điều đó.iMi không nói gì khi tau giận mà rút vào mi nhưng mi vẫn mỉm cười với tau sau đó:)Mọi việc cứ nghĩ theo chiều hướng tốt đẹp nhé ;).Lâm Tặc-Hải tặc.No.1
(hjx con ỉn nó cứ trách mi hoài nhưng giờ nhờ có tau nên xuồi roài :)) )

D

diep_2802

Giá như tình bạn là một vòng tròn vô đinh...Không có bắt đầu cũng chẳng có kết thúc thì sẽ mãi mãi không có nỗi buồn.Khi người ta đặt chân lên dc vòng tròn đó thì nó cứ sẽ quay mãy trong niềm hạnh phúc bất tận...

T

tsukushi493

[SIZE[/SIZE
Mìnhsẽ cố gắng hết mình ! Học tập hết sức , không lo sợ jh cả , luôn lạc quan

Một loài cỏ dại sức sống mãnh liệt, không jh cản nổi

Chỉ cần mình muốn đi sẽ có một con đường
:)>-

Last edited by a moderator:
D

diep_2802

Em làm phiền tmm nhiều lắm phải ko ạ??Cô có vui bởi những lời động viên của e ko...

T

tsukushi493

Tớ muốn hét to rằng tớ sẽ đỗ Đại Học Dược Hà Nội, theo đuổi đam mê nghiên cứu Hóa

Dược :)>- .

Tớ là MAKINO mạnh mẽ , không hề yếu đuối !

G

girlbuon10594

Tôi đã từng đọc ở đâu đó một câu, thấy rất hay, và có lẽ là sẽ nhớ mãi
" Hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại. Có những loài hoa không tên nhưng vẫn đẹp theo cách của riêng nó. Tôi chưa bao giờ muốn là bạn, vì tôi biết, tôi có những điểm mà người khác không bao giờ có được..."

Có thể tôi không bằng...một người nào đó, nhưng tôi tin, chỉ cần sự nỗ lực, quyết tâm, cố gắng...tôi sẽ thành công:x
Có thể mọi người ghét tôi, không hài lòng về tôi nhưng đừng bao giờ "khinh thường" hay "coi thường" tôi!
...........

H

hthtb22

10 tuổi chịu đòn của mẹ , khóc
20 tuổi chịu đòn của mẹ , giận
30 tuổi chịu đòn của mẹ , nhịn
40 tuổi chịu đòn của mẹ , cười
50 tuổi chịu đòn của mẹ , khóc
~
10 tuổi vì còn trẻ dại , nên khóc ,
20 tuổi vì khôg hiểu chuyện , nên giận ,
30 tuổi vì hiểu chuyện nên nhịn ,
40 tuổi vì thấu hiểu , nên cười ,
50 tuổi vì tạ ơn nên khóc ,...

20-10 rồi, có mem nào mua quà tặng mẹ chưa :)

G

ga_cha_pon9x

Thật sự rằng,tao rất rất muốn mình quay trở lại như xưa,là BFF...Nhưng có lẽ ko được.Tao cứ luôn có cảm giác giữa tao và mày có bức tường ngăn cách 2 đứa mà ko thể phá vỡ...
Tao xin lỗi!Tao biết mày luôn coi tao là bạn tốt,nhưng tao lại ko thể làm thế.Chẳng biết từ lúc nào tao đã sinh ra cái tính "bới lông tìm vết",tao luôn ngứa mắt trước tất cả những gì mày làm và khinh thầm trong lòng...
Có lẽ,tao với mày sẽ mãi mãi ko thể quay lại như trước kia được nữa~Xl~

H

hochoidieuhay

Tôi muốn học giỏi.Cố gắng trên con đường học tập.
Tôi muốn được nói chuyện với ....Nhưng sao khoảng cách xa thế !chỉ qua ánh mắt thôi !

Kết bạn với tớ nhé qua zing :thutrahamhochoi@zing.vn

H

hochoidieuhay

Tôi thích màu đỏ,ai cũng hỏi tôi sao cái gì cũngmàu đỏ thế?bạn bè,mấy anh chị lớp trên cũng hỏi ? thế theo các bạn màu đỏ có ý nghĩa gì ?

Last edited by a moderator:
S

sincere97

màu đỏ ?, chắc là màu của may mắn ............................
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

M

muabuon034

Gửi....

Năm năm rồi nhỉ, năm năm rồi tao chưa gặp mày, thấy nhớ và yêu mày nhiều lắm...

Hôm nay, viết những dòng này, biết chắc rằng mày sẽ mãi mãi không đọc được, nhưng vẫn mong rằng một lúc nào đó, thoảng thôi, mày nhớ về tao, đứa con gái bướng bỉnh ngày nào, và tao, tao vẫn sẽ mãi nhớ về mày dù có thể mày đã quên mất tao~mãi mãi~

Và..., tao cũng thật lòng chẳng biết nói gì hơn nữa, chỉ là những lời nói này thôi, mãi mãi tao cố gắng quên đi mày nhưng cuối cùng vẫn thế~ nhớ mày

Ước, tao ước như ngày xưa mày ạ, được ở bên mày nhưng giờ thì quá xa, tao muốn gặp lại mày nhiều lắm nhưng tao không dám. Sợ, tao sợ rằng khi gặp mày tao lại phải nhận câu nói: xin lỗi, tôi không biết bạn....

~ thế thôi là chưa có thể nói hết nỗi niềm trong tao, tao sẽ mãi cất vào tim, khảong kỉ niệm ấy, lần nữa, tao vẫn muốn nói TAO YÊU MÀY

~nếu cho tao một lần nữa chọn lại, tao vẫn cứ chọn là sẽ có mày, mặc dù có thể mày khiến cho tao rất buồn....

~ Một ngày nữa lại đến, và kí ức kia chợt khiến ta kh
óc~

N

nobeltheki21

Don't cry

Dạo này học áp lực wá.ngj lên kấp 3là thích nhưg chẳg thích tí nào.môi trườg ms,pạn pè ms.đã thế kn tkeo lp chọn mệt wá,k pjs phải lri để gjảm stress nữa.ko ll được vs pạn cũ,pạn ms thj toan n0i mk ngkèo,pàn tán chẳg ra sao.hjx.kì 2 nì thj sát hạch oy,rág dzay.tìm pạn tốt thật sự để csẻ khó z sao.dn n0i phải tìm dn 1tgjoj ao để trút tâm sự sao.haza.cđời mà.đốj mặt vs tkử thách là tốt nhất,tráh n0 chỉ khjến ta mệt m0i tkuj..

D

domtomboy

buồn!
vì không thể thay đổi đc bản chất xấu trong con người tầm thường của mình!
thật là buồn

H

hochoidieuhay

Nếu có thể thì I'm sorry bạn nhiều lắm!
........................................................................

H

happy.swan

Mình ước có một người hiểu mình hơn để không tấy quá lạc lõng trong dòng đời.

Top Bottom