Lời muốn nói

V

voldy_317

mốc oy, em iu anh nhjù lém, iu nhìu hơn bất kì ai trên trái đất này

Last edited by a moderator:
T

thuyan9i

tuyệt với thật
vậy là truong vân nội của ta lại có một người sắp thi olimpia rồi
hay quá
cố lên anh 12 B nhé
(ứ bít tên)

D

donquanhao_ub

Anh trai ơi, em k bík vì sao nhưng sao em cứ muốn anh làm của anh trai of em vệy tuy anh hay mắng em :(( Trọk nghĩ anh trai là người tốt vs trọk lắm

F

foreverdontforgetmyfirstlove

My memory

Đã bao giờ bạn phải quên đi những kỉ niệm không thể quên? Tôi tưởng chừng như không thể. Làm sao quên được khi nó là sức sống, là niềm hi vọng, là ước mơ của bạn. Đó là tia sáng duy nhất dẫn lối bạn trên con đường đời mù mịt không điểm dừng này. Tôi biết phải làm sao đây? biết đi về đâu để tìm bạn? tôi còn có thể tin vào cuộc sống? tôi có thể vượt qua lỗi đau này? Phía trước tôi chỉ là một màu đen tối, không ánh sáng, không tương lai. Liệu Chúa có thể dẫn lối cho tôi? Tui không biết làm thế nào để có thể vượt qua cảm giác này? Nụ cười ấy, giọng nói ấy, câu nói ấy, cử chỉ ấy, dáng đi ấy...vẫn hiển hiện nguyên trong trí nhớ của tôi. Trái tim tôi lại đau nhói khi nghĩ về nó. Biết đến bao giờ tôi có thể quên...Có lẽ khi tôi rời xa thủ đô thân thương này. Nhưng tôi biết đến đâu khi mà những nơi tôi muốn đến cũng là mơ ước của bạn. Chúng mình đã hứa sẽ cùng cố gắng để được đi du học, để được khám phá những miền đất mới, để được nói tiếng anh, để kiếm được tiền của người nước ngoài, để có một cuộc sống thật hạnh phúc, để được bên nhau và mãi mãi yêu nhau giống như hai bác bán hàng nước ở tượng đài Lenin ấy...còn nhiều và còn nhiều lắm. Vậy mà giờ đây mình phải quên đi tất cả. Mình cứ tưởng tết năm nay sẽ là một ngày thật vui của 2 đứa. Giờ chỉ còn một mình ngồi ngậm nhấm và chờ đợi cái tết cô đơn.
Hãy nói mình phải làm sao? Hãy mách bảo con tim mình tìm được nơi Bạn đang lẩn chốn. Hãy cho mình sức mạnh và niềm tin vào cuộc sống này. Xin đừng lặng lẽ đi như vậy.

" When you believe", mình sẽ vẫn nghe.
" The powwer of love" sẽ giúp mình vượt qua tất cả.

Mình biết bạn đang lẩn chốn nơi nào đó trên thế gian này và có thể 5 năm, 10 năm,...cũng có thể sẽ khôg bao giờ mình tìm thấy bạn. Nhưng trái tim mình đã khắc sâu mối tình này. Từng giây, từng phút, từng ngày, từng năm,...từng khoảnh khắc mình đều nghĩ đến bạn. Mai sau dù ở bất cứ nơi đâu, mình cũng vẫn nhớ về Hà Nội- nơi chàn đầy những kỉ niệm hạnh phúc một thời.
Tạm biệt kỉ niệm của tôi.

F

foreverdontforgetmyfirstlove

Nếu bạn đọc được những dòng này, xin hãy mách bảo cho mình biết rằng bạn đang sống rất tốt. Chỉ cần vậy thôi.
Mình sẽ vẫn nuôi dưỡng và thực hiện ước mơ đó của hai đứa cho dù không có bạn bên cạnh. Nếu có thể sau này xin hãy đến tìm mình. Mình mãi chờ bạn.

" A love that I could not forsake"

oh ngày mai sẽ là sinh nhật của Bạn. Mình không thể ở bên như năm ngoái.
Sinh nhật vui vẻ! Thêm tuổi mới thêm chín chắn.

H

h2acolen

Chúa sẽ đem đến những điều tốt lành cho Bạn

Nếu còn duyên, muốn trốn cũng không được. Mình tin một ngày hai bạn sẽ gặp lại nhau. Hãy sống thật tốt và nhìn về phía trước. Nhất định God sẽ nghe được lời cầu nguyện của Bạn và gửi đến người ấy. Biết đâu món quà giáng sinh năm nay lại là điều bạn đang mong chờ nhất.

V

vjtran

túm lại là đang nhớ, nhớ kinh khủng, nhớ phát khùng. Mà cứ nhớ là muốn khóc
nhìu khi nghĩ mình quá sức....điên rồ :-<!

N

nh0k_08

Tôi chỉ muốn nói Xin lỗi và cảm ơn vì tất cả..........................................

D

diep_2802

Có lẽ cái điều mà mi nói ra khiến tau rất giận và không biết bao giờ mới tha thứ cho mi nữa .Chắc là lâu lắm t ạk

C

congchuateen258

thank vì tất cả những j học mãi và các bạn đã lèm cho tôi

sorry vì nếu tôi lèm các bạn bùn

T

trang_hvt

những lời nuốn nói thật là quá nhiều làm sao kể hết.tôi muốn nói rằng cuôc sống thật tươi đep,đôi lúc lại là te nhạt.mong có một người ở bên những lúc có tâm sự,cả những lúc chẳng có chuyện gì thì cũng ở bên nhau mà lôi mọi chuyện ra nói cho đỡ buồn,và thấy mình không cô đơn trên mảnh đất to lớn chưa hàng nghìn tỉ người này mà mỗi lúc cần chẳng ai bên cạnh nói chuyện cùng.những lúc như vậy tôi thấy buồn,cô đơn,và cô độc lắm.

F

fly..fly..

thật sự trong tớ bây giờ rất rất buồn
tớ và bạn ý chơi thân với nhau nhưng hôm nay chúng tớ đã giận nhau vì đây là lỗi của tớ.nhưng tớ nghĩ cái lỗi tớ mặc phải hok phải là lớn lắm - thất hứa hok rủ bạn ý đi đến trường. nếu nói giận nhau thì cũng hok phải chúng tớ vẫn nói chuyện nhưng hok tự nhiên như lúc trước. và tớ cảm thấy buồn về những hành động của bạn ý. lúc đầu chúng tớ đã quyết định sẽ đi chung xe đến trường nhưng từ lúc có sợ việc này thì bạn ý đã thay đổi quyết định bạn ý đi bộ với các bạn khác. tớ hok bit' và giám chắc rằng bạn ý thay đổi quyết định vì giận tớ nhưng tớ thật sự buồn và suy nghĩ nhju` về hành động của bạn ý và buồn vì mjnh` đã lỡ hẹn với bạn.tớ chỉ muốn nói câu xin lỗi tất cả những j` tớ đã làm sai. và tớ cũng đã vô tình quên đi ngày sn của bạn nữa trong khi bạn lun nhớ đến sn tớ.tớ thực sự xin lỗi

S

saodoingoi_baby2000

A.............a...............A...........
Đợi ,đợi,đợi..................đợi mãi,sao lúc nào mình cũng phải là ng` đợi thế nhỉ,haizz ,mệt rùi,..............ko thix thì off lun đi,mình cũng chả cần ,....

sống vô tâm cho lòng thanh thản

M

meo_kute9x

vậy là ck tớ sắp đi nhập học rui` buồn quá
híc ck ui cố gắng nha
đợi ck nì híc

Top Bottom