Lời muốn nói

H

hoathuytien

tìng trạng hiện giờ với mình là không được bình thường!!mình có thể phát khùng ngay tức khắc nếu 1 ai đó động đến mình mặc dù chẳng làm j mình cả!!! có thể nói đây là tình trạng điên, nóng người ko biết lý do!!bây giò đi ra đường mình cũng có thể gào hét lên được cho dù mọi người có nghĩ mình bị khùng!!thật sự mình chịu hết nổi!!!!! nhưng có lẽ mình vẫn phải chịu đựng cầm Đ t trên tay ma ko thể nt!!mọi chiện cứ bình lặng như thế!!mình mệt mỏi!!!buồn chán!!
chẳng có thể tập trung làm gì được!!nên ngồi viết cho cái đầu đỡ nóng!!!cho nhẹ lòng đi một chút!!và cũng chẳng thay đổi được gì!!thui đàng im lặng và chờ đợi tiếp

B

balaothuytinh

shinichi5692 said:
chjt nha! bà lão muốn bắt cá 2 tay. ^^!
có thick ng khác roy`, vậy cần ông lão làm j`?
kon gái sao lại ko chung thủy vậy? :X
không cần thôi >:)
đã bảo Remy và Shj từ nay làm bạn mà ;)
1 người cùng lớp ấy bi giờ là bạn tốt của mình
còn...
người đặc biệt của mình là anh..."S" :x

T

tunla

zời ah, sến wá mí chị ơi, tụi con trai như ẻm đọc còn thí nổi xương gà B-) B-) :D :D

B

butchimau_1111993

:(:)(:)(:)((
bố mẹ giận nhau!:(:)(:)(:)((
chẳng biết làm thế nào để thoát khỏi tình trạng này nữa:(
chán wá à! huhu:(:(:(:(:)(:)((

C

chao mo

Muốn hết nhưng chưa hết được. Muốn quên nhưng chưa quên được. Một Năm. Hai Năm. Hay Ba Năm

P

phalaibuon

dường như anh hok hiểu mình

buồn quá

tại sao lại thế

D ơi ! đừng giận em nữa nhá

em bít em sai

nhưng em có cố ý làm thế đâu anh

em xin lỗi !:x

C

congchualolem_b

Ra sao ư, rồi sẽ ra sao, cũng chẳng biết sẽ thế nào, mà thôi, mình cứ làm đi, đó là nỗ lực mà, k có cái đó cũng k sao, nó chỉ là biểu tượng thôi mà. Trao à? sẽ trao chứ? chẳng biết nữa, nhưng lại muốn một ngày có nó. Bảo sẽ trao cơ mà, k biết có giữ lời k, nhưng vẫn hi vọng và chờ mong, ôi, sao cứ nôn nao....

Last edited by a moderator:
Y

yurihoa

Tại sao mình lại tệ như thế
Mẹ chỉ muốn mình học thật giỏi vậy mà mình cũng hok làm được mình thật vô dụng
Mình muốn khóc khóc thật nhiều để quên hết mọi chuyện
Học hành sa sút, lười biếng, mê chơi, hok lo học---> Mình ghét phải nói với mẹ rằng:" con xin lỗi vì đã hok thực hiện đc điều mẹ muốn"
Mình ghét chính bản thân vô tích sự của mình
Mình ghét mình ghét mình ghét tất cả

Y

yurihoa

Mẹ àh con yêu mẹ biết dường nào,con muốn mẹ ở bên đứa con ngốc nghếch này của mẹ mãi mãi, mẹ có biết con buồn biết bao khi biết rằng mình không đủ khả năng để làm mẹ vui.
Con ngốc lắm phải hok mẹ. Mỗi lần bị mẹ la chỉ biết ngồi khóc một mình và mỗi lần như thế con cảm thấy thật xấu hổ vàhok xứng đáng với mẹ
Con chẳng dám nói với mẹ rằng con yêu mẹ
Con không thể chăm sóc cho mẹ mà toàn để mẹ lo lắng
Con buồn khi thấy mẹ khóc mẹ biết hok
mẹ đừng buồn con nghen vì con chỉ biết núp sau bóng mẹ , chằng làm đc gì tốt chẳng làm đc ji` để mẹ vui và tự hào.
-----> Bởi vì trong mắt con mẹ là người tốt nhất trên thế gian này bởi trong mắt con mẹ thật cao cả và quý báu bởi có lẽ trái tim mẹ chính là một kì quan của thế giới

T

tieuthu258

Muốn chúc mừng sinh nhật một ai đó mà ko dám nói ra

Có lẽ nếu cậu hiểu tớ thì cậu sẽ nhận ra tớ nói đến cậu

Lâu lắm ùi 2 đứa ko nói chuyện với nhau. Tớ cũng ko hiểu vì sao nữa. 30-4 năm ngoái chính cậu đã ko cho tớ lập topic chúc mừng. Và năm nay tớ cũng chẳng biết phải làm sao nữa...

Một câu đơn giản thôi nhé: Chúc mừng sinh nhật cậu. Chúc cậu luôn vui vẻ và hạnh phúc!

Tớ luôn coi cậu là 1 người bạn thật sự.

S

spring_girl

Có ai có 2 thế giới như mình không nhỉ?
Thế giới thứ nhất: Mình tên là NKL. Ở nhà, chưa bao giờ được nói lên những suy nghĩ từ chính trái tim mình. Không được phép phản kháng, không được phép nói lên những suy nghĩ thật của chính mình. Sống cứ như đang diễn một bộ phim vậy! Trước mỗi kì thi, mình luôn thấy lo sợ, mình luôn phấn đấu để trở thành một học sinh giỏi, nhưng hai năm nay, kể từ ngày lên cấp hai, gia đình luôn khiến mình phải nghĩ rằng: mình phải là học sinh xuất sắc nhất - trong một lớp học toàn ngôi sao. Mình thật sự chán... Mình chán khi phải nhìn thấy ánh mắt xét nét của cha mẹ, hơi ra một cái,lại là : "...học hành chứng tỏ đã sút kém đi rồi..." Lúc nào cũng thế cả. Có những việc ngay từ đầu mẹ đã hok tin mình thì làm sao mình lại phải làm cho mẹ tin chứ?
Ở trường, trung tâm của mọi sự hiểu nhầm, nhiều người nghĩ rằng mình là một con bé kiêu căng, thik nổi bật,...
Thế giới thứ 2: Mình được gọi bằng một cái tên khác: SPRING. Mình yêu cái tên này một cách kinh khủng. Nó mang đến cho mình rất rất nhiều thứ: sự chia sẻ, cảm thông, niềm vui,... Những người bạn mà mình yêu thương nhất: CassiopeiaVN, những người bạn eviet,... họ gọi mình bằng một cái tên ngắn gọn: SPRING. Họ bảo mình là một cô bé luôn mang đến những niềm vui như cái tên SPRING của mình vậy! Thật là ngược đời phải hok?
Mình hok biết thật sự mình thuộc về thế giới nào nữa! Đầu óc của mình luôn luôn mơ hồ, nghĩ về cái gì đó rất khó xác định, mình nghĩ về hai thế giới của mình. Mình muốn là SPRING HƠN LÀ NKL, nhưng thực tế:trong thế giới thật sự này thì mình là NKL, mình sẽ phải đối mặt vs những áp lực từ mọi phía thế nào đây?

C

chihieuhp92

Dạo này suốt ngày đâm đầu vào cái máy tinh
Mà cứ đâm đầu vào là lại vào diendanhocmai để làm bài và giao lưu.
Hok biết sao nữa
Chắc bởi vì lòng muốn quên đi một người, muốn tập trung vào việc học
gần 1 tuần rồi chưa nói chuyên, lòng cảm thấy buồn bực :-s
tự trách mình thôi chứ còn biết trách ai bây h

T

trang14

Tại sao lại phải ghét nhau?
Tại sao lại phải vờ như không quen biết?
Tại sao phải làm những con người xa lạ mặc dù mình thật lòng không muốn?

Ghét vì đã quá...

G

gypsy

muốn xin lỗi với rất nhiều ng` mà ko thể nói ra...
xấu hổ lắm, nhục nhã lắm...
đời trớ trêu...

S

scheherazade90

Biết nói gì đây

Đơn giản là ko vui :D

Chậc

Last edited by a moderator:
H

hinhacon_ha

đùa ai đã nói chia tay bao giờ chưa mà nói đúng hơn ko phải chia tay mà là cắt đuôi. may mà việc này đến cuối năm chứ nó màvào năm học thì chắc em lo cắt đuôi chứ làm j còn thời gian lo học

Top Bottom