Lời muốn nói

K

keepsmile123456

hic, t thấy cậu thay đổi quá nhiều, càng ngày mức độ thay đổi của cậu càng tăng lên. Thực sự bh t k hiểu nổi cậu nữa, lúc trước t rất quý cậu nhưng càng ngày tình cảm ấy càng mất dần, t đang ngày càng cảm thấy khó chịu về cậu, nói quá hơn là ghét cậu. Nhiều lúc t tự hỏi pải chăng vì t đã thay đổi nên t thấy cậu thay đổi ????. Cậu không còn là cậu của ngày xưa nữa. Dạo này càng ngày t càng thấy có vấn đề, bị làm sao ấy, mà chính t cũng k giải thích nổi. Mong rằng người bạn mà t biết trước kia sẽ trở lại như xưa, và tình bạn của chúng t sẽ ngày càng tốt đẹp.^^

H

happy.swan

Năm hết tết đến rồi nên bao nhiêu buồn vui cho ra hết.
- Vui vì có sp này, vui vì có nhiều bạn mới trên diễn đàn dù mình mới bắt đầu sử dụng từ tháng 9 thôi. Vui vì.... Vui vì....
-Buồn vui việc học, buồn vì kết quả ổng kết học kì I, buồn vì không có ai chơi khi lên diẽn đàn vì chẳng có ai, buồn vì nhiều thứ khác nữa.

K

keohong2000

Điều mình muốn nói là:
Hải Yến(BFF của mình) ơi! Cố gắng học để vào lớp chọn. Bọn mình lại có thể ngồi tám chuyện. Đừng xa cách khác lớp nữa nhé! Mình buồn lắm

H

hochoidieuhay

Hãy yêu quý bản thân và gia đình hơn nữa!
Hãy đừng vùi sâu vào quá khứ
Đừng làm mình buồn rầu và đau khổ!
Hãy trân trọng những gì của hiện tại!

N

nobeltheki21

hic

Đôi khi Bạch Dương muốn thoát khỏi cái mặt lạ nhưng không làm được vì Cuu con nghĩ rằng gượng cười sẽ tốt hơn khóc!!!!!!!!!!!

Top Bottom