[Hoá 11] 1 bài trắc nghiệm hoá

G

giotletim

hic mình bó tay bài này .Mới post lên cho mọi người cùng làm hộ mình.Đáp án nó đưa ra mình thấy mko thoa đáng nên mới hỏi mấy bạn :(

A

akai

azulgranas said:
bạn tính ra số mol 02 phản ứng rồi dùng DLBT electron tính số e nhận.
sau đó C-2 -6e =C+4
từ đó tính ra số mol C tham gia phản ứng => số mol rượu.rồi kết hợp với số mol rượu từ CO2 .Cho 2 cái = nhau giải hệ ra n=1 suy ra CH30H
vớ vẩn
đến đấy cũng ko ra n=1
phải biện luận thôi

D

dadaohocbai

akai said:
azulgranas said:
bạn tính ra số mol 02 phản ứng rồi dùng DLBT electron tính số e nhận.
sau đó C-2 -6e =C+4
từ đó tính ra số mol C tham gia phản ứng => số mol rượu.rồi kết hợp với số mol rượu từ CO2 .Cho 2 cái = nhau giải hệ ra n=1 suy ra CH30H
vớ vẩn
đến đấy cũng ko ra n=1
phải biện luận thôi
Lâu lâu mới thấy mày nói câu ra hồn!!!;))

A

akai

Câu 29 tr21 .Ôxi hóa 4g rượu đơn chức Z bằng O2 có xt, thu 5.6g hh gồm adehit, rượu dư và nước. tên của Z và hiệu suất phản ứng là?
A.Metanol;75% B.Entanol 75% C.Propanol-1:80% D. Metanol - 80%
đề đây, bị bạn kia xén đi nên bạn kia mới ra thế

A

azulgranas

dadaohocbai said:
azulgranas said:
bài này kể cả ra andehit cũng vẫn giải bảo toàn vẫn ra la CH30H
Càng giỏi!!!CHo qua bên Vanticăng thi HSG.Bên đó toàn cha sứ khỏi lo bị thua.Thể nào ổng chả nhường;));))
mày sinh ra chỉ để đi cắn trộm người khác thôi em ah.ko muốn cãi nhau cũng phải cãi nhau với mày.ở đây ko có tiền lẻ cho mày đâu.biến

A

azulgranas

dadaohocbai said:
azulgranas said:
dadaohocbai said:
azulgranas said:
bài này kể cả ra andehit cũng vẫn giải bảo toàn vẫn ra la CH30H
Càng giỏi!!!CHo qua bên Vanticăng thi HSG.Bên đó toàn cha sứ khỏi lo bị thua.Thể nào ổng chả nhường;));))
mày sinh ra chỉ để đi cắn trộm người khác thôi em ah.ko muốn cãi nhau cũng phải cãi nhau với mày.ở đây ko có tiền lẻ cho mày đâu.biến
CÒn mày là thằng bị con gái đá!!Nhục:)):))
ah.tức là mày nhận là mày như thế hả.mà chính cái bài post này càng chứng minh vậy rồi.như người khác-ko như mày-thì người ta kệ tao liên quan j đâu.CÒN MÀY thì .....h0h0

A

azulgranas

ôi trời ơi la trời.trên cái cuộc đời này lại có thằng như mày.từ trước đến h tao chưa hề có 1 lời nói nào xúc phạm or chủi mày vậy mà.mày làm tao thất vọng quá đấy ANH BẠN.anh bạn tỏ ra là 1 người có học đi.muốn chủi thì đừng chủi ở đây.về nhà ma chửi nha ANH BẠN

Top Bottom