"hate"........boy !!

J

jasmin_pham

Tui đồng ý ! ... Nhưng chỉ 50% thoy...vì con trai cũng như con gái...có nhìu mặt tốt nhưng cũng có nhìu điều còn chưa tốt...Song mặt chưa tốt của XX ko nghiêm trọng như XY vì XY thời nay còn quá nhìu điều đáng ghét :
1.Rất là dê.
2.Ki bo bủn xỉn (XX hỏi có 1000VND mà cũng kêu là :"Xin gì mà lắm thế !")
3.Lười(Điển hình là bọn kon trai lớp tui : Hum cả lớp ăn liên hoan, kêu tụi nó kê bàn ghế mà thèng nào thèng ney lặn mất tăm để tụi con gái fai ra tay)
4.Đểu(Nhờ vả thì chị chị em em ngọt xớt đến lúc mình bảo không jups đc thì chửi thẳng mặt)
5.Thay người yêu như thay áo
6.Chỉ đc cái mồm
7.Ở bẩn mà vẫn kòn điệu
8.Đùa quá đáng
9.Hơi tí là giận với cả dỗi
10.Luôn thích chứng tỏ mình người lớn
11.Thô lỗ
...v...vv...hok kể hết !
KL:phần lớn bọn con trai bi h toàn thế ! :-S :-S :-S :-S :-S :-S :-S :-S :-S

H

hacxanh

èo, vỗ tay hoan hô ý kiến của bạn này nào...
đáng nhẽ là đã định ko "hate boy" òi nhưng hum nay tụi con trai lớp mình bị "chập"...mang óng ánh ra lớp-->rắc "nhè...nhẹ" ra tay-->típ theo là "nhè..nhẹ" ko kém..ốp thẳng vào mặt con gái (đứa nào cũng bị)-->mặt con gái nhìn kink thía nào í...hic, đứa nào cũng lau mặt nhưng mãi ko được...trông cứ như...èo...ghét quá...(có đứa bị đánh mấy chục lần nhưng ko chừa...vẫn típ tục hành động dã man í...)

B

boythattinh90

a men , nói xấu người khác là ko tốt rồi , nói xấu cả 1 nửa thế giới còn xấu hơn . nếu các bạn có ức chế nên gặp trực tiếp mấy đứa đó rồi nói , nói kiểu này dễ gây hiểu lầm , mâu thuẫn lắm !!!!!

H

hacxanh

hic, hic, thía này là nói xấu ah`??? hic, xem ra có người chạnh lòng òi...sr ná. dù sao thì cũng còn có những "người đàn ông chân chính"...hic, chỉ tiếc là mình chưa có dịp diện kiến...

S

shinichi5692

kon gái chỉ được lắm chuyện.... hứ
kon trai đâu phải ai cũng xấu.......hừ
khj nào Shj kể kon gái xấu xa thia' nèo cho mọi ng` bjk. .....há
bi giờ Shj bùn ngủ roy`:(( oaoa..oa .......hử
bibi. chúc 4rom ngủ ngon :D
Shj fai vào mắt nhắm mắt ngủ mà ôn thj HK .....hjc hjc... khổ mờ vui :D

H

hacxanh

èo thật ko nhỉ??? mấy người này chắc chân phụ thui...chân chính ah' tìm đến tết ma mới thấy:(

S

suongmuoi

Dau phai con trai ai cung xau dau may ban. Hoi truoc khi con hoc chung voi may ten con trai minh cung ghet lam, ghet den tan xuong tuy luon. Vi con trai vo tam, vi con trai lam tinh xau. Nhung bay gio thi khac roi, may ten ban cu cua to bay gio tot lam, co gi kho khan la san sang ra tay giup do, lai con hien nua chu. Tot that day. Vi vay ma to thay dieu may cau noi chang dung gi ca. Du sao thi the gioi nay dc tao ra co ca con trai va con gai. Dau phai chi co con trai la xau dau, con con gai nua chu nhiu nguoi co khi con te hon ca con trai y. Vi vay dung vo dua ca nam nhu vay ban a.

N

nhotim_ngotngao

Ê mọi ng` ơi, gần đây cóa 1 boy rất đáng ghét lọt vào đây, chị em cóa bít là aj ko ?????

N

nhotim_ngotngao

Chị ơi, cũng phải cảnh báo trước chứ,ko thì em sợ lại cóa ng` lâm vào h/c? như em lém ;))

H

hacxanh

uhm, thía thì coi như chị toi công ngồi cả buổi tối thuyết phục rùi...nản quá...
nhưng dù seo thì chị cũng thấy hate boy thật...đã nhìu lần nhủ rằng ko nên như thế nhưng càng ngày sự thật càng chứngmình điều đó-->ko bít làm thía nào cả???

Top Bottom