"hate"........boy !!

K

kitrea

hix chứng minh thì dễ quá con trai thằng nào chả tốt đi đâu chả nhìn thấy dẫn chứng ở mọi chỗ nơi nào có con trai nơi đấy có điều tốt đẹp >:)

L

liknight_kamihame

zonzon90 said:
ai cùng sở thik thì pm cho tui nghen..........nik:semaikobaogioyeuanh_990

tui ghét bọn con trai......toàn những thằng chỉ đc cái nói miệng nhưng ko bao giờ thực hiện..............ăn mặc thì lôi thôi..........nói lăng thì bốp chát........túm lại cái gì cũng xí hết
Ặc, chỉ có số ít thoai. Con zai bây h đâu có như thế !!!!!!! Đứng lên chống lại lời buộc tội :D

A

arxenlupin

sao bạn zonzon nói xấu con trai nhiều như thế nèy nhỉ?
nhận thấy mình chả có điềm nào giống như bạn miêu tả cả

H

hoanglanmainhodenem

có thể là cánh đàn ông chúng tôi ko dc dẹp trong lòng các bạn, đặc biệt là zon zon, nhưng các bạn có bao giờ nghĩ tới những gì đàn ông đã làm dc cho cánh đàn bà ko.
có lẽ là các bạn nữ nên thay đổi cách suy nghĩ . biêt đâu đấy một ngày nào đó các bạn lại thấy rằng con trai la quan trọng nhất trong lòng các bạn.
biết đâu đấy đến 1 ngày nào đó các bạn lại cần sự giúp đỡ của cánh đàn ông chúng tôi , mà việc đó chỉ có cánh đàn ông chúng tôi làm dc. các bạn nên yêu cánh đan ông chúng tôi, đó là điều kiện cần và đủ mà các bạn nên làm

Z

zonzon90

hoanglanmainhodenem said:
có thể là cánh đàn ông chúng tôi ko dc dẹp trong lòng các bạn, đặc biệt là zon zon, nhưng các bạn có bao giờ nghĩ tới những gì đàn ông đã làm dc cho cánh đàn bà ko.
có lẽ là các bạn nữ nên thay đổi cách suy nghĩ . biêt đâu đấy một ngày nào đó các bạn lại thấy rằng con trai la quan trọng nhất trong lòng các bạn.
biết đâu đấy đến 1 ngày nào đó các bạn lại cần sự giúp đỡ của cánh đàn ông chúng tôi , mà việc đó chỉ có cánh đàn ông chúng tôi làm dc. các bạn nên yêu cánh đan ông chúng tôi, đó là điều kiện cần và đủ mà các bạn nên làm

saxxx......tự hào nhỉ....trc' co' thể con trai là điểm tựa của ng` phụ nữ.......nhưng giờ chiện nì xưa lém rùi......thế kỷ 21 rùi đó.....đừng vội nghĩ "các ông" rất rất wan trọng trg cuộc sống nì ná >:)

D

duongthienhan

tụi kon trai giờ thí nào í
chẳng galang chút nào
hum nì một thằng kon trai lớp tui làm đơ cái máy tính của tui trên phòng tin..............mừ đang kt mới chít chứ........tức wa :(

Z

zonzon90

kitrea said:
hix chứng minh thì dễ quá con trai thằng nào chả tốt đi đâu chả nhìn thấy dẫn chứng ở mọi chỗ nơi nào có con trai nơi đấy có điều tốt đẹp >:)

hic hic...mình co' nghe lộn hem nhỉ?? nói đuúng pahir là "nơi nào có con trai...nơi đó là địa ngục trần gian" >:)

D

duysky

Ôi cha mẹ ơi,hình như anh em chúng ta làm nhiều điều sai trái làm các bạn gái phật lòng rùi.Nhưng con trai cũng như con gái,phái nào thì cũng có người tốt,kẻ chưa tốt.Trên đời vẫn còn nhiều người tốt mà,có thể họ ko bộc lộ bằng lời nói thôi.hi vong các bạn gái hiểu va thông cảm để anh em đc nhờ :x :x :x ;;) :D

Z

zonzon90

duysky said:
Ôi cha mẹ ơi,hình như anh em chúng ta làm nhiều điều sai trái làm các bạn gái phật lòng rùi.Nhưng con trai cũng như con gái,phái nào thì cũng có người tốt,kẻ chưa tốt.Trên đời vẫn còn nhiều người tốt mà,có thể họ ko bộc lộ bằng lời nói thôi.hi vong các bạn gái hiểu va thông cảm để anh em đc nhờ :x :x :x ;;) :D

nhưng đúng là con trai thời nay:"Con trai toàn những tên du lãng >:) Bước vào đời với dĩ vãng sở khanh"

N

nguyenvietphuong6889

hơ tui là con trai,vì thế tui ghét con trai,chỉ thích con gái thui :D
mà các bạn nữ suốt ngày đấu tranh quyền bình đẳng,tại sao lại cứ bắt bọn con trai là p galăng này,p lịch sự này, p đủ thứ này,thế có bất công ko cơ chứ :(
con trai cũng có người này người kia,ai dám nói 100% con gái đều hoàn hảo nào?đều ko kiêu nào,ko chảnh nào? :p

Z

zonzon90

nguyenvietphuong6889 said:
hơ tui là con trai,vì thế tui ghét con trai,chỉ thích con gái thui :D
mà các bạn nữ suốt ngày đấu tranh quyền bình đẳng,tại sao lại cứ bắt bọn con trai là p galăng này,p lịch sự này, p đủ thứ này,thế có bất công ko cơ chứ :(
con trai cũng có người này người kia,ai dám nói 100% con gái đều hoàn hảo nào?đều ko kiêu nào,ko chảnh nào? :p

tại vì kon trai wa'........zay nên girl mới mún boy phải galang, phải lãng mạn.....thì mới bớt hate chút xíu.....................nhưng dù thía nào đi nữa thì con trai vẫn đáng ghét >:)

N

nhotim_ngotngao

Uh thi` kon gái tốt / kon gái xâu' = 0.00000000001%
Kòn kon trai tốt/kon trai xấu = 99 %
1% kòn lại là gay =))=))

Top Bottom