"hate"........boy !!

H

hacxanh

hic, sr bạn thanhhang231996 ná, mình và nhotim đang nói đến 1 người...nhóc em mình...-->bạn ko hỉu được đâu....
nhóc í cũng là boy nên nhotim lôi lun vào topic này...hic,. khổ thân em tui rùi...

N

nhotim_ngotngao

Ui, bà chị sáng mở mắt ra đã zô đey spam rùi ah ???
Bái phục ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

H

hacxanh

uhm...ghét...sao lại có người nói ghét là thik được...t/c phải rõ ràng chứ...cho đến bi h vẫn hok thay đổi (nhưng sau này có thể khác..kakaka >:) )

W

wodanh

con trai cũng tốt lắm chứ bộ!!!! Bạn thử có một người bạn thân là con trái thì biết. Nó quan tâm đến mình rất nhiều đôi khi còn giúp đỡ mình hết lòng. Con trai nói giận ấy chứ một lát sau là bình thường lại à.

W

wodanh

wodanh said:
con trai cũng tốt lắm chứ bộ!!!! Bạn thử có một người bạn thân là con trái thì biết. Nó quan tâm đến mình rất nhiều đôi khi còn giúp đỡ mình hết lòng. Con trai nói giận ấy chứ một lát sau là bình thường lại à.
:x

T

tieuvuonggia_hamhoc

con trai đâu đến nỗi thế , chỉ tùy từng thành viên trong nhom' BOYVIP ma` thui
Chứ con trai hơn con gái ở nhiêu` điểm
Nhưng con gái cũng đâu kém gì con trai

S

shinichi5692

hjx....ở đây cóa một nhóm chống lại quy luật của tự nhiền.............
đợi xem...thick kon trai lém....rùi giả vờ là ghét....=))

S

small_fire

thế này nhé. boy bảo là ghét girl còn girl thì nói căm thù boy. nhưng sự thật thì người ta vẫn yêu nhau, vẫn thề non hẹn biển, vẫn tổ chức đám cưới tưng bừng ( hix, tốn nhiều xiền lắm), vẫn sinh con đẻ cái....nói tóm lại là hông thể thiếu nhau. nếu không có một trong hai phái die thì bên kia hẳn sẽ rất buồn. con gái sẽ không có ai cho mượn bờ vai mạnh mẽ, ấm áp để hóc nhè còn con trai cũng chẳng có ai nhắc chuyện uống thuốc hay hàng trăm chuyện nhỏ nhặt khác. nói tóm lại là không nên ghét nhau. càng ghét càng thấy nhớ cho mà xem.
hay chủ 2pic này lỡ thích ai nên....bây giờ mới thế? nghi lém à nha

Top Bottom