"hate"........boy !!

T

thanhhang231996

Ngoan wa' ruj` doa' tieu vuong gia ui!!! Ban. noj' them cau doa' lam` faj' nu~ cang` them ghet' bon. con zaj hon* vj` caj' tuj. noj' 1 dang` nhung ban? chat' laj. la` 1 neo? nao` doa' !!!

Z

zonzon90

túm lại 1 câu:"c0n traj" <=>động vật nguy hiểm ".........cần phải tránh xa >:)

Z

zonzon90

ko hỉu sao.........nhưng tui rất ghét bọn con trai.....toàn những thằng chuyên nói phét thoy

H

hacxanh

sax, nói thía thì phải trừ mấy em tớ ná (cũng là boy nhưng tớ hem ghét chúng đâu)

L

leejunki18

chiều hôm qua

điên hết cả người với bọn con zai trong lớp

sao trên đời nạ tồn tại ~ người nhuư thế chứ

trời mưa to

bọn nó hè nhau

kéo con gái ra mưa

kết qảu

tớ ướt nhẹp từ đầu đến cuối

hjx hjx hjx

chết mất

L

leejunki18

chiều hôm qua

điên hết cả người với bọn con zai trong lớp

sao trên đời nạ tồn tại ~ người nhuư thế chứ

trời mưa to

bọn nó hè nhau

kéo con gái ra mưa

kết qảu

tớ ướt nhẹp từ đầu đến cuối

hjx hjx hjx

chết mất

T

thuki_ams

Oh
Bởi vì bọn nó là động vật bậc thấp
Còn mình là động vật bậc cao mừ
Cậu nói xem thế có phải không?

L

leejunki18

thuki_ams said:
Oh
Bởi vì bọn nó là động vật bậc thấp
Còn mình là động vật bậc cao mừ
Cậu nói xem thế có phải không?

đúng

ĐV bậc thấp mới làm thế

thấy nik của công chúa 9x đúng ghê:bọn con zai đã xấu lại còn đầu gấu Sở Khanh

H

hoanghaily

Tranh cãi một chuyện không đâu, cái gì cũng có 2 mặt của nó, tính xấu của con trai ở đâu mà ra cũng có một phần từ các bạn nữ mà. Hơn nữa trong gia đình các bạn những người cha thì sao đây. Mình ko nói tất cả con trai là tốt, ko ai là hoàn hảo cả con gái hãy tự nhìn vào mình trước đi đã hãy đặt ra những câu hỏi có tính 2 chiều chứ đừng quá vội vàng mà kết luận như vậy. ^^

T

thanhhang231996

tuj kju la` 10 nam nua` k0n zaj hem sua~ d.c tjnh' xau' chu' tuj coa' kju la` bon k0n zaj xau' tat' ca~ dau??? Sao laj. noj' ng` khac' nhu dzay chu'! >"<

H

hacxanh

hic, nhìu lúc thấy ghét con trai lém nhưng nhìu lúc iu cực (như là những lúc được nói chuyện với ấy)-->bi h ko còn thành kiến với con trai òi.(nếu ko đi về 1 mình ko có ấy nói chuyện-->bùn chít)

C

caolua

hacxanh said:
hic, nhìu lúc thấy ghét con trai lém nhưng nhìu lúc iu cực (như là những lúc được nói chuyện với ấy)-->bi h ko còn thành kiến với con trai òi.(nếu ko đi về 1 mình ko có ấy nói chuyện-->bùn chít)
ý là yêu ghét cũng còn tuỳ đối tượng chứ rì ;)

Z

zonzon90

hoanghaily said:
Tranh cãi một chuyện không đâu, cái gì cũng có 2 mặt của nó, tính xấu của con trai ở đâu mà ra cũng có một phần từ các bạn nữ mà. Hơn nữa trong gia đình các bạn những người cha thì sao đây. Mình ko nói tất cả con trai là tốt, ko ai là hoàn hảo cả con gái hãy tự nhìn vào mình trước đi đã hãy đặt ra những câu hỏi có tính 2 chiều chứ đừng quá vội vàng mà kết luận như vậy. ^^

k0n zaj là k0n zaj...papa hok alf kon zai....papa là đàn ông anh ạ..........
khi con ng` ta lớn lên,trưởng thành & thành 1 ng` cha rùi thì ng` ta cũng ko còn trẻ con như bọn con zai bi h...đúng ko ạ

thiếu chínc chắn,thiếu suy nghĩ....nên mới để choa kon gái nghĩ như thế...tại sao con zai hok tự mình xem lại mình là zì sao lại bị con gái ghét như vầy.....như trường hợp của Lee trên kia là 1 ví dụ minh hoạ

P/S:lâu mới gặp ông anh nhở

Top Bottom