Giải đáp thắc mắc về Thi thử đại học 2013

• Thread starter hocmai.cskh
  • Ngày gửi
  • Replies 156
  • Views 31,820
S

suaconlonton95

hocmai check jum mình cái mail vs sao hơn 1 ngày r mà mình vẫn chưa nhận đc mail đánh giá bài làm z
tên đăng nhập suaconlonton95
môn vật lí
email gaupoolcute@gmail.com
mình không nhớ thi lúc nào nữa mà chắc cách đây 3 4 ngày j á mình đc 4.8
mong hocmai gửi sớm để mình còn biết phần nào yếu mà bổ sung thêm kiếm thức :)

H

hocmai.cskh

cho hỏi tai sao mình cũng thi được 74 sao k có trong danh sách nhỉ?:(
Hocmai.vn đang kiểm tra lại trường hợp của bạn và sẽ gửi lại thông tin cho bạn trong thứ 2 luôn nhé, rất mong bạn thông cảm.

Cho em hỏi là điều kiện để xếp hạng trao giải như thế nào ạ ? Vì em thấy điểm thi của em là 75% nhưng không thấy tên mình trong danh sách, trong khi các bạn khác có bạn thấp hơn 75 vẫn được nhận thưởng ạ ?
Trường hợp của em do em chưa đăng ký thi thử ĐH tháng 3 nên em không đủ điều kiện xét giải. Em xem kĩ lại thể lệ cuộc thi và đăng ký thi thử ĐH tháng 4 để tham gia nhé.

hocmai check jum mình cái mail vs sao hơn 1 ngày r mà mình vẫn chưa nhận đc mail đánh giá bài làm z
tên đăng nhập suaconlonton95
môn vật lí
email gaupoolcute@gmail.com
mình không nhớ thi lúc nào nữa mà chắc cách đây 3 4 ngày j á mình đc 4.8
mong hocmai gửi sớm để mình còn biết phần nào yếu mà bổ sung thêm kiếm thức :)
Em phải làm bài trong khoảng thời gian thi xét giải tức là từ khi mở đề đến 25/3 thì mới nhận được email đánh giá bài làm của mình.

K

kendywang

Em đã đăng ký thi thử tháng 3 rồi thì tháng 4 có phải đăng ký lại ko ah? Vì em đăng ký thì có thông báo là "Số điện thoại đã sử dụng"

K

khiemcarol

sao em không nhận được mail đánh giá bài thi thử vậy ạ? em thi thử môn anh

P

phuocpham

hocmai ơi cho em hoi: địa chỉ mail nhu the nao la hop le a.để tháng sau em thi nhận được kêt quả ạ ?

H

huongnhai230

hocmai ơi cho em hoi: địa chỉ mail nhu the nao la hop le a.để tháng sau em thi nhận được kêt quả ạ ?

Địa chỉ email hợp lệ là email lần đầu đăng ký thi thử đại học. Email đó đảm bảo nhận và gửi được thư. Các bạn thường hay nhầm giữa cái đuôi @yahoo.com với @yahoo.com.vn, để biết chính xác đuôi email của mình là gì, bạn có thể gửi email sang 1 email khác để biết rõ.

N

nama3dlk

Cho em hỏi tài khoản của em vẫn chưa nhận được mail thông báo kết quả
Em thi môn Lý và môn Anh ngày cuối cùng của đợt thi tháng 3. Em không nhớ là ngày bao nhiêu
Nhờ anh chị kiểm tra giúp và gửi kết quả đánh giá bài làm vào địa chỉ mail

D

dakazino

Cho mình hỏi là nếu ko có tài khoản trên hocmai thì có tham gia thi đc k ? Vì mình lúc trước đã đăng ký SDT nhưng chưa điền tên tài khoản vào, giờ lập tài khoản rồi muốn chèn thêm cái tài khoản vào nữa thì hocmai báo là sdt đã dc sử dụng .....

N

nhokskr

hocmai ơi mình thi thử môn sinh học tháng 3 vào lúc 10:26:6 17/3/2013, nhưng tới nay vẫn chưa nhận được tin nhắn nhận xét bài làm hay thông báo gì có liên quan đến môn sinh hết, mà môn hoá và lí thì vẫn nhận được email đánh giá bài làm, trước đây mình có nhờ hocmai gửi lại vào 1 trong 2 email yahoo và gmail nhưng đợi đến nay vẫn không thấy email về môn sinh :( môn sinh mình có nằm trong danh sách đạt giải nhưng không nhận được email thì giải thưởng có bị mất không?? :confused:

B

barua102

[tex]\omega_1 \sqrt{2}[\tex] gõ thế này tại sao vấn có 2 dấu ngoặc vuông thế nhỉ? mọi người giúp mình với[/tex]

P

phuongthaolctc

cho e hỏi với các anh chị ơi, đây là lần đầu em thi thử đại học trên hocmai.vn. sau khi thi xong e có biết mình được bao nhiêu điểm luôn ko ạ
e cảm ơn anh chị!

D

dachoahlk

cho mình hỏi là độ khó của đề này so với đề đại học như thế nào...có dễ hơn so với đề thi đại học không

D

dachoahlk

các bạn thi rồi cho mình xin ý kiến về độ khó của đề này so với đề đại học

L

ltbdiep

cho em hỏi nếu làm bài thi sau thời gian thi thử thì có nhận được lời giải , đánh giá học lực qua emai ko ạ

H

hocmai.cskh

cho e hỏi với các anh chị ơi, đây là lần đầu em thi thử đại học trên hocmai.vn. sau khi thi xong e có biết mình được bao nhiêu điểm luôn ko ạ
e cảm ơn anh chị!

Sau khi em nộp bài thi hệ thống sẽ chấm điểm và trả điểm luôn cho em trong bài thi. Trong vòng 24h từ khi em nộp bài Hocmai.vn sẽ gửi đánh giá kết quả bài thi qua email em đăng ký. Đáp án và hướng dẫn giải tháng 4 sẽ được gửi qua email cho các em sau ngày 21/4/2013 và cập nhật trên trang chủ Hocmai.vn trong mục bảng tin trường.

cho e hỏi sao e làm bài thi rồi nhưng trong danh sách lại k có ạ

Em nêu rõ là không có ở danh sách nào để Hocmai.vn kiểm tra cho em.

cho mình hỏi là độ khó của đề này so với đề đại học như thế nào...có dễ hơn so với đề thi đại học không

Cấu trúc đề Thi thử đại học và độ khó tương đương với đề thi Đại học chính thức của BGD&ĐT.

cho em hỏi nếu làm bài thi sau thời gian thi thử thì có nhận được lời giải , đánh giá học lực qua emai ko ạ

Sau thời gian xét giải các em vẫn có thể làm bài thi tới hết ngày 15/7/2013, sau khi nộp bài hệ thống sẽ gửi đánh giá kết quả bài làm, đáp án và hướng dẫn giải qua email giống như em làm bài thi trong thời gian xét giải.

Top Bottom