Giải đáp thắc mắc về Thi thử đại học 2013

• Thread starter hocmai.cskh
  • Ngày gửi
  • Replies 156
  • Views 31,816
H

hocmai.cskh

Ad cho em hỏi là em thi môn Lý đã 2 ngày rồi mà vẫn chưa nhận được email thông báo ạ. Xin kiểm tra giúp em với. Em xin cảm ơn.
Tên đăng nhập: msmath
Email: nhung.nguyen313@yahoo.com.vn

Hocmai.vn đã gửi lại đánh giá kết quả làm bài thi thử qua email cho em. Em kiểm tra lại email để nhận nhé.

Trường hợp các thành viên khác chưa nhận được email đánh giá kết quả làm bài thi sau 24h làm bài, các em cung cấp các thông tin sau để Hocmai.vn kiểm tra và gửi lại đánh giá cho các em:
  • Tên đăng nhập
  • Môn thi
  • Địa chỉ email

H

hocmai.cskh

Em cung cấp đầy đủ thông tin cho Hocmai.vn như bài viết hướng dẫn ở trên nhé

H

hocmai.diendan

tên đăng nhập : phamhoang_tn
môn thi: hóa
địa chỉ email: phamhoangsc@gmail.com

Tên đăng nhập: muathu1111
Môn thi : Hóa
Địa chỉ email: thu_mua31@yahoo.com.vn

Hocmai.vn đã gửi lại mail đánh giá cho các em rồi nhé, các em kiểm tra và đọc kỹ nội dung bài đánh giá, từ đó có hướng ôn tập phù hợp nhé. Chúc các em học tốt và thành công trong kỳ thi ĐH 2013

N

nhokskr

Tên đăng nhập: nhokskr
Môn thi: Sinh tháng 3 và tháng 4 :D, vật lí tháng 4
Địa chỉ email: hongnga0394@gmail.com

hocmai ơi sao em vẫn chưa nhận được phiếu giảm giá tháng 3 vậy :confused: môn sinh em có tên trong danh sách được xét giải mà :(

B

brandnewdays

em thi cách đây mấy ngày rồi mà chưa nhận được mail ạ.

Tên đăng nhập: brandnewdays
Môn thi: Tiếng Anh
Địa chỉ email: brandnewdays.formylife@gmail.com hoặc tramanh.tongs@gmail.com
Em không nhớ email nào ạ, vì em cập nhật email tramanh.tongs sau nên không biết hocmai sẽ gửi vào email nào cho em. Cám ơn hocmai ạ.

H

hongquan6868

cho em hỏi em mới học trên đây nên không biết:em làm đề thi thử trên đây nhưng mà làm xong những câu em làm sai em không biết đáp án là gì cho em hỏi làm thế nào để xem được đáp án của đề thi thư đó.em cảm ơn

H

huongnhai230

cho em hỏi em mới học trên đây nên không biết:em làm đề thi thử trên đây nhưng mà làm xong những câu em làm sai em không biết đáp án là gì cho em hỏi làm thế nào để xem được đáp án của đề thi thư đó.em cảm ơn

Đáp án và hướng dẫn giải đề thi thử đại học tháng 4 Hocmai.vn sẽ gửi cho các bạn sau ngày 20/4 vào email bạn đăng ký khi tham gia thi và được cập nhật trên trang chủ Hocmai.vn trong mục bảng tin trường, đến thời điểm đó bạn có thể vào xem đáp án, hướng dẫn gải.

H

hocmai.cskh

em thi cách đây mấy ngày rồi mà chưa nhận được mail ạ.

Tên đăng nhập: brandnewdays
Môn thi: Tiếng Anh
Địa chỉ email: brandnewdays.formylife@gmail.com hoặc tramanh.tongs@gmail.com
Em không nhớ email nào ạ, vì em cập nhật email tramanh.tongs sau nên không biết hocmai sẽ gửi vào email nào cho em. Cám ơn hocmai ạ.

tên đăng nhập : timony95
gmail: timony95@gmail.com
môn thi : anh

Chào các em,
Hocmai.vn đã gửi lại đánh giá kết quả làm bài Thi thử đại học tháng 4 cho các em vào email các em cung cấp.
Chúc các em đạt kết quả cao trong kỳ thi đại học năm nay

M

minion

Thầy cô Cho em hỏi, tại sao em thi thử Vật Lý không được ạ, em click vào bắt đầu làm bài mãi mà web không hiện bài ra cho em làm, hôm qua em làm cũng không được, hôm nay cũng vậy ạ. Hocmai giúp em với!

D

dinhthao_95

Thay co oi cho e hoi cai LUYEN/GIAI DE THI DH-CD mon Anh van e hoc thu mak e hk pit de o dau het a.chj dum e voi

B

bont

B

bont

Thầy cô Cho em hỏi, tại sao em thi thử Vật Lý không được ạ, em click vào bắt đầu làm bài mãi mà web không hiện bài ra cho em làm, hôm qua em làm cũng không được, hôm nay cũng vậy ạ. Hocmai giúp em với!

Chào bạn, Hiện tại các môn thi đã hoạt động và có thể tham gia thi thử bình thường. Các bạn vào lại nhé

Top Bottom