Giải đáp thắc mắc về Thi thử đại học 2013

• Thread starter hocmai.cskh
  • Ngày gửi
  • Replies 156
  • Views 31,820
H

hocmai.cskh

Anh ơi, em làm bài thi đc 1 ngày rồi mà chưa thấy hocmai gửi Email về mail em đã đăng kí. Em đã kiểm tra, mail hoàn toàn đúng và hợp lệ. Mong anh giải đáp. :)

Chào em,
Em gửi lại các thông tin sau để Hocmai.vn kiểm tra và xử lý:
Tên đăng nhập
Môn làm bài Thi thử đại học 2013
Thời gian làm bài
Email đăng ký

như thế là ngày 18 mới bắt đầu xét ah`... e làm hôm ngày 16 @@

Chào em
Thời gian thi xét giải tháng 3: 9h ngày 16/03 - 24h ngày 23/03/2013 với môn Vật lí, Sinh học; 9h ngày 17/03 - 24h ngày 24/03/2013 với môn Hoá học, Tiếng Anh

V

vuthianhtu

Chào em,
Em gửi lại các thông tin sau để Hocmai.vn kiểm tra và xử lý:
Tên đăng nhập
Môn làm bài Thi thử đại học 2013
Thời gian làm bài
Email đăng ký
h

Em cũng găp tình trạng tương tự làm bài từ 16/3 ( tầm 2h chiều ) mà không thấy email thông báo kết quả chỉ thấy email với nội dung là " chúc mừng đã nhận được lì xì ..."
Mong các anh/chị kiểm tra lại giúp em nhé

Tên đăng nhập: vuthianhtu
Môn làm bài : Sinh học
Thời gian làm bài : 20 phút 6' ( lúc đó tầm 2h chiều ngày 16/3)
Email đăng ký : anhvuthitu@gmail.com

Cái email thì chắc chắn đúng em còn nhận được cả mail chúc mừng nhận được lì xì nữa mà
Thanks

N

noibuonkhongvoi

em cũng chờ hocmai gửi về mấy ngày rồi mà chưa có
vậy gửi lại các thông tin anh nói trên vào chỗ nào ạ?

N

noibuonkhongvoi

anh cũng xem lại giúp em với
em chưa nhận được mail
tên đăng nhập: noibuonkhongvoi
môn làm bài: vật lý và tiếng anh
thời gian bắt đầu làm bài: 10.09pm thứ bảy ngày 16 với môn VL. 12.35pm thứ hai với môn TA
email đăng kí: lathunacdanh778@gmail.com

P

poseidon_chaos

ý e là ngày 17 e có ktra môn Hóa trên 5 điểm nhưng lại không nhận thông báo lì xì?

T

tomoyo_likun

anh ơi em được trên 5d môn anh mà sao ko tặng thẻ giảm 10% ạ
còn nữa họcmai còn nói là zẽ gửi đáp án và hướng dẫn qua email mà sao em ko thấy ạ
mail của em yaoauan38@gmail.com

H

hocmai.cskh

ý e là ngày 17 e có ktra môn Hóa trên 5 điểm nhưng lại không nhận thông báo lì xì?
Ngày 25/3 các em mới nhận được thông báo về việc nhận được mã phiếu em nhé, đó là ngày xét giải mà :)

anh ơi em được trên 5d môn anh mà sao ko tặng thẻ giảm 10% ạ
còn nữa họcmai còn nói là zẽ gửi đáp án và hướng dẫn qua email mà sao em ko thấy ạ
mail của em yaoauan38@gmail.com
Phiếu giảm học phí thì ngày 25/3 xét giải mới gửi chính thức cho các em nhé, còn mail đánh giá bài làm thì em nêu cụ thể là em làm bài môn nào và thời gian làm bài để Hocmai.vn gửi lại cho em vào ngày mai nhé :)

K

kd1995

anh ơi em làm đề môn sinh và hoá từ ngày 16 17 mà không nhận được email ạ
tài khoản là kd1995
còn email là girl_cry_4ever_95@yahoo.com hay nkd.1995@yahoo.com mà em kiểm tra 2 cái thì không có cái nào có mail cả. Tại em đăng kí mà không nhớ là cái nào. có gì hocmai có thể gửi mail lại cho em theo 1 trong 2 địa chỉ tên được không ạ???

T

ttk7712

Em thi thử môn sinh vào hôm thứ 7 nhưng tới giờ vẫn chưa nhận được email đánh giá.
Môn thi: sinh học
Giờ thi: Thứ bảy, 16 Tháng ba 2013, 06:54 PM
email: tukhoa11@yahoo.com.vn
tên đăng nhập : ttk7712

C

congly1995

sao em thi môn hóa hôm 17/3 rồi mà tới giờ chưa có mail đánh giá bài làm vậy?

C

congly1995

kiểm tra dùm em,.
Tên đăng nhập: congly1995
Môn làm bài Thi thử đại học 2013: Hóa
Thời gian bắt đầu làm bài: Chủ nhật, 17 Tháng ba 2013, 07:58 PM
Thời gian nộp bài: Chủ nhật, 17 Tháng ba 2013, 09:04 PM
Email đăng ký: congly147@gmail.com

T

trungkien1992

Sao hocmai nói là sẽ nhận dc đáp án nhưng em có thấy gì đâu?? Chỉ nhận dc chi tiết các nhóm câu...

H

hocmai.diendan

Sao hocmai nói là sẽ nhận dc đáp án nhưng em có thấy gì đâu?? Chỉ nhận dc chi tiết các nhóm câu...

Chào em, ngày 25/3 Hocmai.vn mới công bố đáp án và hướng dẫn giải chi tiết em nhé, bây giờ đang thi công bố lên thì thiệt thòi cho các bạn thi trước quá còn gì :D, mail đánh giá bài làm của em chỉ nêu cho em biết cấu trúc đề thi có những phần nào, em đang bị yếu ở những phần nào để có thể ôn tập đúng phần mình yếu. Chúc em học tốt nhé.

H

hocmai.diendan

Hiện tại Hocmai.vn đã gửi lại email đánh giá bài thi của tất cả các em phản ánh ở trên nhé, các em kiểm tra lại xem nhận được chưa, nếu chưa nhận được thì kiểm tra lại địa chỉ email xem nhé hoặc phản hồi lại để anh biết nhé, chúc các em học tốt :)

T

tieuthu_95

Em là viên mới, em mới biết tới thi thử từ một người bạn, cho em hỏi là nếu em chưa đăng kí tham gia nhưng đạt điểm cao thì có được xét giải không ạ?

Top Bottom